[Funland] FFFC - Khu tự trị dân tộc Fang - Bản Fang với OF CUP 2012

KUKKU

Xe tăng
Alexandre Ciskob nói:
Vừa xem xong Frozen, hay phết (:|
Giải lần này bảo ko đá mà vẫn cố nhét tên vào thế Cap #-o
Film này mềnh del đầu tiên, chán vãi ...

Lái xe nâng

Xe buýt
Công bố đội hình xuất phát trận đá vơi Topcare

----Hoang gk-----

ANV ---- LNS-------FFang

Tuan trau--- A.cobs

D10/ PHOF

Đề nghị các cầu thủ có tên trong DS trên giữ gìn sức khỏe hạn chế rượu bia
Thằng Trâu dạo này chạy chọt kiểu rì mà toàn có suất đá chính giải nhỉ ~X(

Thành ơi dạo này túng hả e :))

Ford Escape

Xe tăng
Chỉnh sửa cuối:

ngabee

Xe buýt
Đội đờ ra cu la sợ vãi ra rồi hay sao mà chẳng thấy com men gì nhể\m/
Con lợn nhà ku Chân Dài có 20kg, chắc được 2 lít máu, 3 miếng của em hàng a Fof thì còn j mà ăn nữa chớ...
Hôm qua có em, Đừng hỏi, Anhnv, làm khoảng 10 cái thì về:))
Lòng lợn mường ngon vãi, lưỡi lợn Mường thì vãi cả ngon:))

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Em báo nghỉ tuần này nhá, chỉ làm khán thính giả vào thứ 7 và Chủ Nhật thôi. Chân bị dính chấn thương đầu gối chiều hôm qua rồi.
Tối Chủ Nhật Cap đã có người bắt giám sát chưa, em hỗ trợ vụ này cho. Anh em đội hình chính cố gắng nhá ^^

Mà thôi, em nghĩ lại, trận gặp Topcare căng lắm. Em muốn xem trận này, Cap bố trí người nhá hé hé

Chỉnh sửa cuối:

Thay DoVietKhoa

Xe tải
Trận CN bt thôi. Chú làm giám sát nhé. 200k bồi dữong đới

ducxit

Xe điện
duky nói:
Em báo nghỉ tuần này nhá, chỉ làm khán thính giả vào thứ 7 và Chủ Nhật thôi. Chân bị dính chấn thương đầu gối chiều hôm qua rồi.
Tối Chủ Nhật Cap đã có người bắt giám sát chưa, em hỗ trợ vụ này cho. Anh em đội hình chính cố gắng nhá ^^

Mà thôi, em nghĩ lại, trận gặp Topcare căng lắm. Em muốn xem trận này, Cap bố trí người nhá hé hé
Hâm vãi. Edit lại cũng đc lại còn à thôi

Thay DoVietKhoa

Xe tải
T7 ae mang áo màu cam và trắng.
CN ae mặc áo chuối

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Trận CN bt thôi. Chú làm giám sát nhé. 200k bồi dữong đới
Có bố trí được ai khác ko anh? Em muốn xem đội mình đá với Topcare. No way thì em sẽ làm giám sát vậy. Tuân lệnh thủ trưởng đơn vị là em ưu tiên hàng đầu!

ngabee

Xe buýt
Có bố trí được ai khác ko anh? Em muốn xem đội mình đá với Topcare. No way thì em sẽ làm giám sát vậy. Tuân lệnh thủ trưởng đơn vị là em ưu tiên hàng đầu!
Chú Duky ngoan thật đấy, nhưng mà hơi ngơ;))

Alexandre Ciskob

Xe điện
Hâm lần 2 :))
Sao nó vẫn chưa vỡ ra đc nhỉ 3:-O

ĐỪNG HỎI

Xe tải
Tưởng nhớ
Website
www.msc.vn
Thằng Trâu dạo này chạy chọt kiểu rì mà toàn có suất đá chính giải nhỉ ~X(

Thành ơi dạo này túng hả e :))
A tuấn dạo này làm ăn khấm khá.tổ ps dường như ko có đối.suy nghĩ của a ý dị lắm a ah.he.suất chính e nghĩ cúng fai thôi.e đang tu luyện cách chống napoli.hẹn gặp lại a tt sơm nhất na.
Anh cap: đợt này e xuống sức nhiều,lại bong gân lâu ko khỏi.em hẹn a ngày trở lại phong độ na.chắc Là a Vẫn tin e thôi.a tt lo giữ gìn chân căng và tập tạ đều đi nhé.suuất chính hay đấy.hi

Thay DoVietKhoa

Xe tải
A lúc nào chẳng tin chú. Cố gắng luyện khâu dứt điểm nữa là ổn đới

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Chú Duky ngoan thật đấy, nhưng mà hơi ngơ;))
Ý anh là như thế nào? Em thân phận đàn em vào sau, cái này em ưu tiên sắp xếp của đội trưởng, có gì mà ngơ.
@ Chị Mèo: Em đang cố gắng để cùng hòa nhập cùng anh em trong đội nhưng thi thoảng chị cứ " đâm bị thóc, chọc bị gạo" nhỉ?
@ Cap: Tính em hay thật thà quá, nhiều khi hay mất lòng anh chị em trong đội nên em cảm thấy... khó quá Cap ạ
@Anh Cob: Em nghĩ anh khuyên em nhiều cái, là chỗ để fun nhưng tính em cố cũng khó nên cám ơn anh Cob nhé

@Dear All: Sau nửa năm tham gia đội, em cảm thấy mình cố gắng nhưng không thể hòa nhập được với lối đá của đội. Và em cảm thấy mình không còn nhiệt huyết tham gia đội nữa. Nay em xin phép Cap và AE cho em nghỉ một thời gian.

Mong AE xem xét và chấp nhận !

ducxit

Xe điện
Đừng hỏi nói:
A tuấn dạo này làm ăn khấm khá.tổ ps dường như ko có đối.suy nghĩ của a ý dị lắm a ah.he.suất chính e nghĩ cúng fai thôi.e đang tu luyện cách chống napoli.hẹn gặp lại a tt sơm nhất na.
Anh cap: đợt này e xuống sức nhiều,lại bong gân lâu ko khỏi.em hẹn a ngày trở lại phong độ na.chắc Là a Vẫn tin e thôi.a tt lo giữ gìn chân căng và tập tạ đều đi nhé.suuất chính hay đấy.hi
Hqua napoli bị thua 0-3 đới. Đã có cách hoá giải nhg phải tuỳ phong độ tuỳ ngày

ducxit

Xe điện
duky nói:
Ý anh là như thế nào? Em thân phận đàn em vào sau, cái này em ưu tiên sắp xếp của đội trưởng, có gì mà ngơ.
@ Chị Mèo: Em đang cố gắng để cùng hòa nhập cùng anh em trong đội nhưng thi thoảng chị cứ " đâm bị thóc, chọc bị gạo" nhỉ?
@ Cap: Tính em hay thật thà quá, nhiều khi hay mất lòng anh chị em trong đội nên em cảm thấy... khó quá Cap ạ
@Anh Cob: Em nghĩ anh khuyên em nhiều cái, là chỗ để fun nhưng tính em cố cũng khó nên cám ơn anh Cob nhé

@Dear All: Sau nửa năm tham gia đội, em cảm thấy mình cố gắng nhưng không thể hòa nhập được với lối đá của đội. Và em cảm thấy mình không còn nhiệt huyết tham gia đội nữa. Nay em xin phép Cap và AE cho em nghỉ một thời gian.

Ko chấp nhận cũng ko đc í chứ.

Thay DoVietKhoa

Xe tải

Mấy câu này nghe chẳng thấy vui chút nào.
Tạm thời chú cứ sinh hoạt với đội hết quí 2 đi. Sau đó cảm thấy ko vượt qua được mấy vụ đâm chém thì nghỉ. Thế nhé