Thảo luận Fadil hay wigo

QC-Led-Mica-Alu

[Tịch thu bằng lái]
Nói thật nhìn cái Avatar của cụ em thấy quá quê mùa, nếu cần chọn 1 đơn vị thiết kế biển quảng cáo thì em sẽ không chọn cụ, cái avatar là 1 cái biển quảng cáo không có 1 chút ấn tượng nào, chưa nói đến độ bền có theo được cái biển hiện tại em đang dùng không?
Ah hóa ra trả lời còm cụ xong cụ ko chọn là đúng rồi. Trên thị trường đều có phân khúc dàn trải cho khách hàng lựa chọn. Bởi cụ biết tôi làm gì đâu mà cụ cần.
=)) buồn cười ở chỗ biển cụ nói bền, ít ra phải nói dùng chất liệu gì nó bền. ( bạt, alu, led, hay inox)
- Chiếc áo không làm nên thầy tu.
- Muốn biết sản phẩm người khác thì nhìn vào ctrinh họ đã làm và người chủ đó đánh giá.

Mọi lời nói không bằng sản phẩm cụ thể.

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Cụ đi hay thế em vừa lấy chạy Hà Nội về Thái Nguyên cao tốc cứ 80 đến 100 mà được có 17,5 km/l
Xe wigo nó là City car, cụ chạy cao tốc lên trên 80 thì không phải dải mô men xoắn tối ưu -> tốn xăng hơn rồi

poiuy

Xe ba gác
Ah hóa ra trả lời còm cụ xong cụ ko chọn là đúng rồi. Trên thị trường đều có phân khúc dàn trải cho khách hàng lựa chọn. Bởi cụ biết tôi làm gì đâu mà cụ cần.
=)) buồn cười ở chỗ biển cụ nói bền, ít ra phải nói dùng chất liệu gì nó bền. ( bạt, alu, led, hay inox)
- Chiếc áo không làm nên thầy tu.
- Muốn biết sản phẩm người khác thì nhìn vào ctrinh họ đã làm và người chủ đó đánh giá.

Mọi lời nói không bằng sản phẩm cụ thể.
Cụ nói hay thế, vậy cụ có làm ngành ô tô không mà phán người ta? Cụ mới là buồn cười. Nếu cụ là người tiêu dùng thì được, người kinh doanh đi soi cách kinh doanh của người khác, phản cảm.

QC-Led-Mica-Alu

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói hay thế, vậy cụ có làm ngành ô tô không mà phán người ta? Cụ mới là buồn cười. Nếu cụ là người tiêu dùng thì được, người kinh doanh đi soi cách kinh doanh của người khác, phản cảm.
Haha. Chả có gì là phản cảm. Kinh doanh nó tùy loại. Con buôn cũng có. Để xem thị trường quyết định. Còn ở đây chúng ta đều là người tiêu dùng. Tôi chấm dứt tranh luận ở đây vì nó ko đủ tâm và đủ tầm.

poiuy

Xe ba gác
Haha. Chả có gì là phản cảm. Kinh doanh nó tùy loại. Con buôn cũng có. Để xem thị trường quyết định. Còn ở đây chúng ta đều là người tiêu dùng. Tôi chấm dứt tranh luận ở đây vì nó ko đủ tâm và đủ tầm.
Chả có tranh luận gì ở đây cả đâu. Mà 1 người bán hàng thích đôi co đúng sai với người khác, thích phán xét về công việc kinh doanh của người khác thì cần tránh xa, hay nói đúng hơn là sẽ mất khách. Cụ có thể lập nick clone mà phán mấy chuyện này thì chả ảnh hưởng gì đâu. Cụ hãy xem các cụ KDCN khác trên này, chả bao giờ họ sa đà vào mấy vấn đề đó. Mất khách lắm.

QC-Led-Mica-Alu

[Tịch thu bằng lái]
Tôi định ko cm nữa. Nực cười ở chỗ, chuyện kinh doanh kệ mẹ nhà Vin. Còn sản phẩm được người tiêu dùng bình chọn đánh giá. Hình như việc nói và đánh giá về xe bị kỳ thị????? Nhà kinh doanh tài ba ko vào đây cm đâu. Nên cụ yên tâm việc tôi có chê sản phẩm Fadil chả ảnh hưởng gì đến cv.

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
E thấy sale bên Vin đang quảng cáo đặt cọc xe Vinfast Fadil 394 triệu. Tức là Vin định giá xe hạng A của họ ngang tầm với các hãng khác. Với mức giá này thì chắc Vin phải truyền thông cực mạnh và xe phải full phè phè mới thu hút được người mua

sh0210

Xe hơi
E thấy sale bên Vin đang quảng cáo đặt cọc xe Vinfast Fadil 394 triệu. Tức là Vin định giá xe hạng A của họ ngang tầm với các hãng khác. Với mức giá này thì chắc Vin phải truyền thông cực mạnh và xe phải full phè phè mới thu hút được người mua
Cụ ơi wigo AT đang có khuyên mãi gì ko

elitek

Xe buýt
Xe còn nhiều,
Giá còn giảm.
Sang năm còn giảm nữa
Mà ngẫm phương tiện thiết thực hàng ngày, ở HN giờ cao điểm tắc quá ko đi được oto.
Đi ngoại thành thì 1 tháng may ra đi du hí được 1 lần
Chả nhẽ xin ra tỉnh làm
....

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh

kdldt

Xe máy
- Bác nào cứ mua wigo at siêu lướt 6000km
có body kit mua 22tr và lên full nội thất alo mình nhé 0367537547
tiết kiệm hơn 60-70 tr mà như xe mới nhé

Xe thả hình

Xe tăng
Theo thông tin trên mạng thì số lượng người điên đã lên tới gần vạn rưỡi.
Em cứ tưởng trăm vạn luôn ý chứ, đằng nài chả nói phét một thể. Nhà báo nói phét mà, chả biết có lùa thêm chú gà nào không.