[Funland] F1 nhà cụ nào đây?

Velvet rose

Xe tải
mấy thể loại quay đầu, rồ ga đánh võng chạy chốt... em ủng hộ vụt rơi ngô cho lần sau chừa, ý thức như đầu ruồi lại còn chạy, vừa nguy hiểm cho mọi người và chính mình. Cứ ngoan như em xuống nhận lỗi rồi xin ;))
Đúng, vụt bỏ mẹ chúng nó đi, nhưng đừng vụt chết hay chấn thương sọ não lại rách việc, rơi sao rơi gạch :))

Có sao đâu

Xe buýt
ở nhà cháu nó ngoan lắm
mịa vụt thế còn nhẹ, cái tội quay đầu bỏ chạy rất nguy hiểm cho bản thân và những người đang tham gia giao thông khác.

Ủng hộ vụt, quay lại chạy đánh giá luôn là láo, còn nguy hiểm cho người khác nữa

Vi phạm luật giao thông chỉ là lỗi, có phải tội gì ghê gớm đâu mà chạy. Chạy thì đa số là ăn đập.
Bọn trẻ hành xử mang nặng bản năng. Lúc đấy đâu thể suy nghĩ thấu đáo được. Có vẻ nhiều cụ nhanh quên quá khứ của mình quá.

j23

Xe container
Tuổi trẻ tránh sao được phản ứng ko chuẩn. Bất thình lình thấy cs chặn, sợ hãi vụt tăng, phản ứng chạy là chuyện dễ hiểu.
Dưng toàn các cụ già đầu, coi tiền là rác, nhẩy vào bênh cs vụt gậy vào đầu. Máu lạnh thật.
Em mong nhân quả có thật, con các cụ bênh vào hoàn cảnh đấy, phản ứng như thằng đấy rồi bị cs vụt như thế. Mong chúng ko tắc ngơ cả đời. Haizza...
Bọn em ngày xưa là đái cmn ra quần.rồi chứ nào dám...quay xe chạy, mấy đứa em quen phải bản lĩnh mới dám quay xe chạy đấy cụ :))

Chọc là thủng

[Tịch thu bằng lái]
Vụt khỏe, vụt khéo để không còn những vụ thế này:
Loại như thằng đâm xe này thì nên vụt cho chết cmn đi chứ để chỉ bẩn xã hội.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Nói đi cũng nói lại: Luật là luật.
Các bác chửi,lên án việc ngăn chặn hành vi nguy hiểm,thử nghĩ một ngày nào nó tông vào mình? Hay nghĩ thế nào khi chúng thông chốt,tông què mấy xxx....
Nói thì hay,em thấy vụ này có thể là không may,vụt thì theo phản xạ là người bị vụt sẽ cúi đầu tránh,còn ca chả ngu mà vụt vô sọ.
Cá nhân em đã từng bị thằng ranh con,bị ca chặn nó quay xe táng thẳng vào em,em gãy 3 ngón chân,nát hết thịt,gãy rời để chân cái xe dream... Vậy mà nó vẫn dựng xe chạy tiếp đấy!

Vova

Xe container
Những lúc đấy phản ứng đôi lúc ko chuẩn đâu. Hồi trẻ cũng có lần đang đi giật mình vì cs chặn nên vòng lại theo bản năng. Công nhận nhiều thằng offer máu lạnh thật.
Có thể nhà mấy “thằng ofer” bản năng khác nhà cụ nên khi cảnh sát chặn thì dừng chứ không vòng lại chạy trốn. Không nên việc nào cũng lấy bản năng (vốn là của muôn loài) ra để biện minh cho hành vi trái pháp luật và có thể đe doạ an toàn của người khác.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Không liên quan nhưng nút Vodka quá dở! Lỡ tay phát mất xừ chén rượu.

Mà ông này gọi ( thằng ofer) mà mod không để ý à?

mitdac1819

Xe điện
Tuổi trẻ tránh sao được phản ứng ko chuẩn. Bất thình lình thấy cs chặn, sợ hãi vụt tăng, phản ứng chạy là chuyện dễ hiểu.
Dưng toàn các cụ già đầu, coi tiền là rác, nhẩy vào bênh cs vụt gậy vào đầu. Máu lạnh thật.
Em mong nhân quả có thật, con các cụ bênh vào hoàn cảnh đấy, phản ứng như thằng đấy rồi bị cs vụt như thế. Mong chúng ko tắc ngơ cả đời. Haizza...
Thay vì lên án xxx, cụ dạy trẻ nhỏ ra đg đội mũ bh, xe máy lắp gương đầy đủ, thì chả mấy khi 141 họ gọi vào đâu, luật cũng quy định người trên đg phải tuân thủ hiệu lệnh của xxx, ng ta vẫy thì cứ tuân thủ. Trước khi trách người, phải xem mình đã chuẩn chỉ chưa. E đi xe máy 20 năm, chưa bị xxx vẫy vào 1 lần nào

made in hp

Xe buýt
Các cụ ở đây sao cũng bị còm theo tâm lý đám đông nhỉ. Thằng bé sai hay đúng em chưa nói nhưng thiết nghĩ mọi việc làm đều phải tuân theo pháp luật. Thằng bé có sai thì ừ csgt có quyền bắt dừng xe để phạt......NHƯNG việc dùng dùi cui để đập vào đầu người vi phạm ( trong mọi tình huống ) có được luật pháp cho phép hay không ? Và theo em biết là không được phép phải không cccm ?

Velvet rose

Xe tải
Các cụ ở đây sao cũng bị còm theo tâm lý đám đông nhỉ. Thằng bé sai hay đúng em chưa nói nhưng thiết nghĩ mọi việc làm đều phải tuân theo pháp luật. Thằng bé có sai thì ừ csgt có quyền bắt dừng xe để phạt......NHƯNG việc dùng dùi cui để đập vào đầu người vi phạm ( trong mọi tình huống ) có được luật pháp cho phép hay không ? Và theo em biết là không được phép phải không cccm ?
Lực lượng 141 có quyền trấn áp các hành vi chống đối cụ ạ

tunganh_a76amc

Xe tăng
Cụ có cam quay chứng minh là đã chấp hành mà vẫn bị vụt thì hãy nói. Còn ko thì thôi, đừng lải nhải mãi mấy câu đấy nữa, nói là việc của mồm. E cũng chả ưa gì mấy a xxx, nhưng e qua chốt 141, chưa bao giờ thấy ai bị vụt nếu chấp hành hiệu lệnh của xxx ;))
Cái này 50-50 chưa buêts thế nào . Cụ đi qua bao nhiêu chốt 141 rồi và có khẳng định rằng không có ai bị vụt không ? Cụ chứng minh đu

longdelta

Xe tăng
Em phải hơn chục năm nay đi xe máy không có bằng do bị mất, lười làm lại.
Đăng kí xe cũng không mang luôn nên xác định nếu đi 2 bánh mà công an vẫy vào thì thôi dừng biếu các anh ý mấy trăm uống nước :D
Tuy nhiên vẫn khôn hơn mấy thằng nhõi con này là tới ngã 3, ngã 4 thấy công an có động thái chạy ra túm thì bao giờ e chuyển sang giữa ngay rồi. Để ý chỗ ngã tư Huỳnh thúc kháng nguyễn chí thanh mấy bạn công an toàn túm mấy mợ nin ja lead lớ ngớ :D

longdelta

Xe tăng
Cái này 50-50 chưa buêts thế nào . Cụ đi qua bao nhiêu chốt 141 rồi và có khẳng định rằng không có ai bị vụt không ? Cụ chứng minh đu
Vừa tối nay e đi qua chốt 141, đoạn điện biên phủ. Mũ mão đầy đủ, khẩu trang kín mặt, chở vợ. Xe thì không gương và tất nhiên em chả có giấy tờ nhưng 141 họ chắc cũng có nghiệp vụ, nhìn đội nào láo nháo du côn mới vẫy vào chứ dân thường như e thì miễn lễ :D