[Funland] F1 nhà cụ nào đây?

3077

Xe container
Vụt trước hay sau khi đã dừng xe (chấp hành) nó khác nhau nhé cụ.
Em ủng hộ 140, 141, nhưng em phản đối lạm quyền!
Em ngồi cạnh chốt 141 nhiều, chưa thấy ông xxx nào người dân dừng xe tử tế nó còn lao ra vụt vào đầu như côn đồ làm gì, thật

Logen

Xe hơi
Gái toàn ngồi sau thằng mất dạy nhỉ. Có khi vì đèo gái nên mới thế, lần sau các chú xxx cứ vụt gái cho cháu, thằng lái ngoan ngay.

Velvet rose

Xe tải
Khỏi công kích cá nhân thế=))

Bỏ chạy là vụt! Lèm bèm cãi người thi hành công vụ là vụt.

Nhiều người mở miệng chưởi luật không nghiêm, ấy thế mà khi thực hiện nghiêm cũng chưởi. Dân lắt léo phết:D
Tôi không chửi khi thấy thực thi luật nghiêm nhé, thớt này tôi chưa chửi ai cái gì nhé. Tôi chỉ đặt câu hỏi vụt trước hay sau khi nó đã chấp hành chưa thôi! Chưa chấp hành vụt là đúng, chấp hành rồi vụt là sai!
Còn anh kêu gọi xxx vụt đến khi không còn động đậy dc nữa thì anh sai lè ra rồi anh Pain nhé!

pain

Xe ba gác
Vuuuuuuuụt .....
F1 nhà em em còn oánh thêm.
F1 em đi xế độp. Ông con tranh thủ lách vượt đèn vàng khi vẫn chưa qua vạch. Xxx túm lại... cu cậu gọi đt... em hỏi chú xxx thấy báo lỗi vậy nên nói chú cứ phạt cho nó chừa. May mà chú xxx lành, chỉ dọa rồi cho đi :D đã thế còn dặn nếu bị thổi cứ đàng hoàng dừng, xin thì ai nỡ phạt:D

Velvet rose

Xe tải
F1 em đi xế độp. Ông con tranh thủ lách vượt đèn vàng khi vẫn chưa qua vạch. Xxx túm lại... cu cậu gọi đt... em hỏi chú xxx thấy báo lỗi vậy nên nói chú cứ phạt cho nó chừa. May mà chú xxx lành, chỉ dọa rồi cho đi :D đã thế còn dặn nếu bị thổi cứ đàng hoàng dừng, xin thì ai nỡ phạt:D
May là xxx chú í lành không vụt như anh bảo là "vụt đến khi không còn động đậy dc nữa thì thôi" đấy anh Pain ạ!

Velvet rose

Xe tải
Em ngồi cạnh chốt 141 nhiều, chưa thấy ông xxx nào người dân dừng xe tử tế nó còn lao ra vụt vào đầu như côn đồ làm gì, thật
Nói chung là bị vụt thì ít khi oan lắm, em công nhận điều đó!

pain

Xe ba gác
May là xxx chú í lành không vụt như anh bảo là "vụt đến khi không còn động đậy dc nữa thì thôi" đấy anh Pain ạ!
Ngu... không nghe lời bố mẹ dạy. Ra đường bị vụt là đương nhiên. Về ăn vụt thêm. Khóc gì:))

Velvet rose

Xe tải
Ngu... không nghe lời bố mẹ dạy. Ra đường bị vụt là đương nhiên. Về ăn vụt thêm. Khóc gì:))
Tôi tưởng anh Pain hoành tráng tử tế tư cách Ofer thế nào, hóa ra không biết nói chuyện tử tế mà chỉ biết ăn nói kiểu này thôi à? ;))

Vova

Xe container
Trên FB của OF toàn các cụ bình luận là vụt sai rồi, đáng lẽ phải vụt vào mồm cho hết lèm bèm mới đúng :).

Mà công nhận cu cậu này lèm bèm phết, chắc do có em gái đi cùng.

Velvet rose

Xe tải
Trên FB của OF toàn các cụ bình luận là vụt sai rồi, đáng lẽ phải vụt vào mồm cho hết lèm bèm mới đúng :).

Mà công nhận cu cậu này lèm bèm phết, chắc do có em gái đi cùng.
Nó lèm bèm là nó ngu, nhẽ nó cứ đi khám đi đã!
Nói chung thằng này bị vụt là không oan, nhưng xxx vụt nó chảy máu là ko tốt cho xxx.

Vova

Xe container
Nói chung thằng này bị vụt là không oan, nhưng xxx vụt nó chảy máu là ko tốt cho xxx.
Vụt mấy cu manh động quay đầu xe chạy thì chắc dễ trượt, chứ CSGT chắc họ cũng chẳng muốn thế. Mà dân mình cũng nên quen là có hiệu lệnh thì phải chấp hành. Không chấp hành thì phải chịu chứ oan ức nỗi gì.

Dobian

Xe buýt
Đi sai luật thì chấp nhận nộp phạt, bình thản mà nộp phạt chứ ai lại khôn kiểu đó. Em đi đường thấy rất nhiều trẻ trâu chạy CSGT kiểu đó.
F1 mà đi xe máy thế sau nó thành quen, nhỡ lúc nó quay đầu va vào người khác, rồi ô tô va vào nó...rất phức tạp. Rồi cậu zai này mà sau này lái ô tô thì với thói quen xấu này thì chết dân đi đường.
Nói chung nhà nào có F1 như này phải giáo dục lại.

grandis2012

Xe buýt
Trước có ông nhõi con em trai con bạn em đèo gái không mũ bảo hiểm bị tuýt lại khu phố cổ, còn quay xe chạy nhưng không thoát. Gọi em nhờ em xin hộ, em gọi thì mấy cu em xxx bảo bỏ chạy anh ạ. Em bảo thế thì bọn em phạt kịch khung cho anh.
Đ.éo ai bênh thể loại ấy.
Em cũng ủng hộ phạt kịch khung, quay đầu chống đối là phải tẩn. Không làm mạnh là đội này nhờn pháp luật, coi trời bằng vung. Ở nhà bố mẹ không dạy được thì ra đường có công an dạy cho chứ không xã hội loạn.
Diện này em thấy ngày càng nhiều, lạng lách, vượt đèn đỏ,... lấy le lấy số với bạn gái. Phải mạnh tay như 141 mới dẹp được.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn rồi cụ. Ko chống đối.

Cháu kia nhìn đầu tóc thế kia ở nhà chắc cũng ngoan lắm. Quả này chắc đầu bay vào gậy ah cccm?
Đù mẹ,cứ to mồm đi,lát về đồn bố cho mài biết...ranh con,sai,n gu,lại còn láo nhề!

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
À, em thấy các cụ vẫn hay bảo cái gì cũng phải nghe 2 tai, em mới xem lại, thì thằng nhóc nó bảo: Anh chặn đầu được em rồi, sao anh còn vụt vào đầu em làm gì?
Vậy ở đây đặt ra câu hỏi, ĐANG CHẠY BỊ VỤT NÊN BUỘC PHẢI DỪNG LẠI
HAY LÀ...
CHẶN ĐƯỢC ĐẦU XE RỒI VẪN TIẾP TỤC VỤT VÀO ĐẦU THẰNG NHÓC
Chắc khả năng lớn là vụt thì mới chặn đc.
Cá nhân em gặp rất rất nhiều vụ bọn choai này nó chạy như chó đứt xích khi bị gặp chốt! Và căn cứ vào cái thái độ của thèng ranh thì em e k oan. Chẳng qua mấy ông rảnh việc thối mồm đứng xem vào hùa với thằng ranh.

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Dừng xe ko thằng nào vụt đâu cụ ạ, chốt này đông người qua lại, nhạy cảm ko thằng nào làm bừa đâu, cháu này quay đầu chạy chắc phang xịt lên dính vào đầu thôi chứ xxx chẳng chủ ý phang vào đầu tội vạ làm sao cũng mệt. Còn cụ thích cãi luật vào face có nhóm "thông chốt, báo chốt 141" ấy xem bọn này nó ntn có lên bênh không cụ nhé

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Chắc khả năng lớn là vụt thì mới chặn đc.
Cá nhân em gặp rất rất nhiều vụ bọn choai này nó chạy như chó đứt xích khi bị gặp chốt! Và căn cứ vào cái thái độ của thèng ranh thì em e k oan. Chẳng qua mấy ông rảnh việc thối mồm đứng xem vào hùa với thằng ranh.
Hùa vào là mấy thằng bị 141 tóm =))

Life with wings

Xe tải
Video bị lỗi rồi cụ nào up hộ lại với ạ.

Matxech

Xe container
Có lần f1 nhà e đi học thêm về gặp chốt 141 ông nhõi định quay đầu chạy thì bị tóm sống. Đt gọi bố ra e chửi cho nó 1 trận vì tội mang mũ bh nhưng sợ bẹp mái tóc bồng bềnh nên ko đội
E bảo mày t lòn à mà đòi chạy với các chú các anh
Mày nhìn xem khuôn mặt mày đang đẹp đẽ thế kia mà mài mặt xuống đường thì sẽ ntn. Hoặc mày đâm vào ai thì khổ ng ta ra. Lỗi của mày chỉ vài trăm k thôi, mày chạy nếu sảy ra chuyện ji thì cái giá phải trả ntn. Nó bảo tại con sợ và sợ bị thu xe
Vậy nên nhiều khi mức hiểu biết nó kém nên các cụ dạy kỹ chút thì sẽ ổn
E xử lý xong nó còn bảo rẻ bố nhỉ
Phạt tiền tiêu vặt 3 tháng luôn