[Funland] F1 cụ nào bị đánh này!

mohinhtrung

Xe buýt
Nhiều cụ nói thì hay bỏ mẹ, cả thế giới người ta đang bảo vệ trẻ nhỏ, nhất là dưới 13 tuổi, kể cả vi phạm hình sự cũng chỉ cải tạo nhâm phẩm
Việc thằng bé có làm sao cũng không được đánh nó, nó còn nhỏ có vần đề gì báo bố mẹ nó xử lý, cần thiết nó quậy quá thì bắt vào phòng bảo vệ gọi bố mẹ nó chứ không được đánh trẻ, sống văn minh mà các cụ câu nói hành sự giống giang hồ, không trách ngày nay đụng cái toàn đánh nhau, em ra đường sợ nhất đụng tay đụng chân
Nói thế thôi do em nhát bỏ mẹ
Trước bị xã hội đối xử thế nào giờ ra ngoài cư xử y chang thôi. Mong đợi gì mấy cái còm đó.

bobesoc

Xe tăng
nhìn cg chẳng nhỏ đâu, mà thằng Nhỏ cg chẳng Vừa, co clip full mà xem đc khối cụ lại nói ngược...?!

kijuto161

[Tịch thu bằng lái]
Cũng câu nói đó, không phải là thằng bé đó, mà là một thằng thanh niên to cao, dữ rằn, lại thêm đầu trọc, dây xích vàng, xăm trổ... thì liệu cụ định cho ăn bao nhiêu quả chỏ với lên gối?
lúc đấy em thôi cụ ạ! :)) Nhưng em vẫn muốn làm thế nếu em đủ sức =)) . Đã láo thì thằng bé con với thằng đeo dây xích đều như nhau thôi cụ ạ :)

rongnho

Xe tăng
Bảo vệ nó xuống tay nhrj thôi. Mạnh thì các cụ cũng nằm luôn,bv có vẻ ko sai đâu.

77665508

[Tịch thu bằng lái]
Em thì k ủng hộ đánh trẻ con, nhưng có một sụ thật là ở việt nam nhiều phụ huynh buông thả cho con cái quá, hoặc bảo nhưng k bảo nổi gây khó chịu cho cộng đồng. Bé gái 5 tuổi con nhà anh hàng xóm cũ (em ở chung cư), mặt đẹp như thiên thần nhưng nghịch như quỷ sứ. Nó hay vẽ ra tường, vẽ ra đầy tường bên ngoài nhà em và nhiều nhà hàng xóm khác, nói nó nó ko sợ, bảo với bố mẹ nó thì bố mẹ nó oánh cho trận, nhưng hôm sau đâu lại vào đấy. Sau con bé nó giấu luôn cái ổ khóa nhà em làm em phải đi mua bộ mới.
Giờ lại tòi ra thằng cu cứ sang ngồi lì nhà em, hón nó về nó ko về, trong nhà thì hay nghịch và ném độ đạc, mẹ nó thì mặc kệ cho nó lang thang ngoài hành lang và khắp các nhà hàng xóm. Phải hôm nào nó đòi vào ko cho vào là nó đứng đập cửa, khóc lóc 20p. Phải vào tình huống mới biết ức chế như nào, trẻ hư chưa đáng sợ, đáng sợ là trẻ hư mà phụ huynh k them quản.

xegiacmo

Xe container
Thấy các cụ cãi nhau hăng quá , phải vào xem lại clip . Thực sự là bv khá nhẹ tay đấy , thằng nhóc khá húng khi đòi bật 3 bv 1 lúc :D .
Cần dạy dỗ cháu kĩ năng mềm thêm nữa : 1 cân 3 là nên nhẹ nhàng rùi té , cứng là ăn no đòn .
May chưa gặp xxx đấy , hồi bé như nài đi xem đua bị ăn giày vào mồm với ngực rầm rầm kêu ai

_AHA_

Xe điện
Nhiều cụ nói thì hay bỏ mẹ, cả thế giới người ta đang bảo vệ trẻ nhỏ, nhất là dưới 13 tuổi, kể cả vi phạm hình sự cũng chỉ cải tạo nhâm phẩm
Việc thằng bé có làm sao cũng không được đánh nó, nó còn nhỏ có vần đề gì báo bố mẹ nó xử lý, cần thiết nó quậy quá thì bắt vào phòng bảo vệ gọi bố mẹ nó chứ không được đánh trẻ, sống văn minh mà các cụ câu nói hành sự giống giang hồ, không trách ngày nay đụng cái toàn đánh nhau, em ra đường sợ nhất đụng tay đụng chân
Nói thế thôi do em nhát bỏ mẹ
Bắt nhốt nó lại kiện thì toi tội giam giữ trái phép.
Cứ bạt tai đá đít đuổi đi là đc. Cùi trỏ trông kinh thế thôi chứ cũng ko đau đâu.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đánh trỏ là sai rồi tuy không mạnh lắm.
Nhưng ông nhọc cũng bướng, chắc chắn sai quy định mà nói không nghe, hình như cướp chai nước của trẻ con khác nên bv mới đòi bằng được. Dự sau này lớn khó thành người tử tế.

Linh Net

Xe buýt
Oánh bỏ mịa đi

P H Ê QUÁ

Xe tăng
Thẵng nhõi con này thì còn được xã hội dạy bảo nhiều. Bố mẹ không dạy đc thì để cho xã hội nó dạy thôi

comcoi

Xe buýt
Nhiều ông con giời nên ra đường láo lắm. Cháu này tầm 1-2 tuổi nữa, không làm anh chị trong trường hoặc khuc vực thì hơi phí tài năng.
Giả sử nó cầm cái que, hòn đá thì bảo vệ xích mẹ nó, chờ bố mẹ hoặc chức năng vào làm việc thì xong, nhẹ người-cũng chẳng thèm đụng đến làm gì.
Nhưng nó cứ nhơn nhơn, chửi bới hoặc chọc tức, nói không nghe,... còn ói máu hơn. Mà đụng tay chân thì các thánh nhân trên này lại gào lên là đụngt rẻ con là sai.
Em xin cao kiến những người anh em thiện lành: trong trường hợp này phải xử lý thế nào?

quochiep

Xe tăng
Nhiều ông con giời nên ra đường láo lắm. Cháu này tầm 1-2 tuổi nữa, không làm anh chị trong trường hoặc khuc vực thì hơi phí tài năng.
Giả sử nó cầm cái que, hòn đá thì bảo vệ xích mẹ nó, chờ bố mẹ hoặc chức năng vào làm việc thì xong, nhẹ người-cũng chẳng thèm đụng đến làm gì.
Nhưng nó cứ nhơn nhơn, chửi bới hoặc chọc tức, nói không nghe,... còn ói máu hơn. Mà đụng tay chân thì các thánh nhân trên này lại gào lên là đụngt rẻ con là sai.
Em xin cao kiến những người anh em thiện lành: trong trường hợp này phải xử lý thế nào?
Ko xem từ đầu nên ko biết nguyên do nhưng theo pháp luật thì kể cả xxx còn chưa có quyền đánh người chứ đừng nói đánh trẻ em nữa là mấy thằng bảo vệ !

comcoi

Xe buýt
Ko xem từ đầu nên ko biết nguyên do nhưng theo pháp luật thì kể cả xxx còn chưa có quyền đánh người chứ đừng nói đánh trẻ em nữa là mấy thằng bảo vệ !
Cụ có cao kiến gì xử lý trường hợp này không. Nói không nghe. Đuổi không đi- chẳng biết có văng tục chửi bậy gì bảo vệ không.
Bảo vệ cũng là nghề chân chính được xã hội chấp nhận. Cụ vui lòng không nên dùng từ "thằng".

quochiep

Xe tăng
Cụ có cao kiến gì xử lý trường hợp này không. Nói không nghe. Đuổi không đi- chẳng biết có văng tục chửi bậy gì bảo vệ không.
Bảo vệ cũng là nghề chân chính được xã hội chấp nhận. Cụ vui lòng không nên dùng từ "thằng".
Tóm cổ nó đưa ra CAP bắt viết kiểm điểm gọi bố mẹ lên , việc này từ xưa đến nay có nhiều rồi . Còn xin lỗi 3 thằng bv quây 1 đứa trẻ mà còn hành hung nó thì em xin gọi là thằng bv . VN có quyền trẻ em nhưng chẳng ai làm chứ cụ nên nhớ kể cả bố mẹ thằng bé mà hành hung nó thì cũng bị tù như thường chứ đừng nói người ngoài . Đó là nói về luật chứ mấy cái vụ thế này nhan nhản chẳng qua ko được biết tới thôi , dân mình đến vác dao gậy đánh nhau mà ko xảy ra thương vong gì thì cũng ai về nhà nấy nữa là mấy vụ cỏn con này .

khuyenvang

Xe tải
Tóm cổ nó đưa ra CAP bắt viết kiểm điểm gọi bố mẹ lên , việc này từ xưa đến nay có nhiều rồi . Còn xin lỗi 3 thằng bv quây 1 đứa trẻ mà còn hành hung nó thì em xin gọi là thằng bv . VN có quyền trẻ em nhưng chẳng ai làm chứ cụ nên nhớ kể cả bố mẹ thằng bé mà hành hung nó thì cũng bị tù như thường chứ đừng nói người ngoài . Đó là nói về luật chứ mấy cái vụ thế này nhan nhản chẳng qua ko được biết tới thôi , dân mình đến vác dao gậy đánh nhau mà ko xảy ra thương vong gì thì cũng ai về nhà nấy nữa là mấy vụ cỏn con này .
Cụ nà tay bảo vệ,cụ tóm nó nó chửu cụ như hát cụ xẽ sủ lý sao ah.

Velvet rose

Xe tải
Cụ nà tay bảo vệ,cụ tóm nó nó chửu cụ như hát cụ xẽ sủ lý sao ah.
Trước khi vặn vẹo người khác thì cụ nên tự trả lời trước đã, còn vụ này nếu bố mẹ thằng bé làm to chuyện, cho đi khám rồi trình báo thì mấy bảo vệ lên Phường viết tường trình nhé!