F1 bị bạn học ném thước vào mắt, khám bệnh viên 6/10. Theo Các Cụ xử lý thế nào ạ

SPL

Xe container
Trẻ con nó đùa nghịch không biết gì nhưng thái độ bố mẹ bé kia thế là không được, cụ phải làm cho ra lẽ, nếu không cụ đến cơ quan nhà đó phản ánh coi sao, gặp hẳn giám đốc ấy. Mắt là thứ quan trọng, nếu không cẩn thận sau này ân hận cả đời, cháu sẽ bị tật vĩnh viễn.
Em nói thật là em có ý định cho con bé nhà em đi học võ Wusu kiểu Thúy Hiền ngày xưa với học bơi từ bé để nó tự bảo vệ được mình, có sức khỏe.

Chỉnh sửa cuối:

starex

Xe tăng
Em thấy trên ti vi có chương trình quà tặng cuộc sống nó hát đoạn : thời gian cứ trôi...... tình người còn mãi....... quà tặng cuộc sống ........
Thế mà giờ quà đấy chả mấy ai nhận nhỉ :( tiền bạc vật chất làm cho con người thay đổi, mờ mắt vì tiền mà quên đi cái đáng quý của cuộc sống ..... chán

Chúc f1 của cụ mau bình phục hoàn toàn

cun01

Xe container
Mặt hướng ra sông, chổng mông vào nội thành.
Cảm ơn Cụ cháu đã cho chpj chiếu cẩn thận giờ đang theo dõi tiếp, Cháu phải nghỉ việc ở nhà trông F1 ợ.
cháu chup chiếu ở đâu viện toét TƯ hay toét HN có người quen ko em giúp cụ.

Chỉnh sửa cuối:

and

Xe buýt
cháu chup chiếu ở đâu viện toét TƯ hay toét HN có người quen ko em giúp cụ.
Em cảm ơn Cụ ợ. Cháu chụp ở viên măt hà nôi. Chắc cuối tuần sau đi chụp lại.Giò cháu đang là người hùng vùng biển carribe Cu ạ,
Cảm ơn các Cụ đã chia xẻ với cháu ợ

Be Grace

Xe điện
quan trọng nhất là lo cho sk F1 nhà cụ .chuyện kia ko phải là chuyện đáng lăn tăn bây giờ .cho F1 bình phục khỏe mạnh xong rồi thì chửi 1 bài với bố mẹ F1 nhà kia .sống vô phúc vô đức thế .1 câu hỏi thăm xin lỗi cũng ko có .vậy mà cũng làm bố làm mẹ được

and

Xe buýt
Em thấy trên ti vi có chương trình quà tặng cuộc sống nó hát đoạn : thời gian cứ trôi...... tình người còn mãi....... quà tặng cuộc sống ........
Thế mà giờ quà đấy chả mấy ai nhận nhỉ :( tiền bạc vật chất làm cho con người thay đổi, mờ mắt vì tiền mà quên đi cái đáng quý của cuộc sống ..... chán

Chúc f1 của cụ mau bình phục hoàn toàn
Cũng không hắn thế Cụ ạ. Cụ khôgn thấy cháu được các Cụ trên OF chia xẻ nhiều thế này mà cụ. Fun đi Cụ. Không buồn vì nếu buồn cuộc sống sẽ chán, không vui vì nếu vui sẽ đến buồn Cụ ạ. Cứ mỉm cười rồi cuộc sống thấy dễ chịu.
Cảm ơn Cụ đã chia xẻ. Nhưng cụ phải Fun đấy nhé

xót cho con cụ. thực sự ko hiểu gia đình kia nghĩ gì nữa.

cun01

Xe container
Mặt hướng ra sông, chổng mông vào nội thành.
:((
Em cảm ơn Cụ ợ. Cháu chụp ở viên măt hà nôi. Chắc cuối tuần sau đi chụp lại.Giò cháu đang là người hùng vùng biển carribe Cu ạ,
Cảm ơn các Cụ đã chia xẻ với cháu ợ
yêm ở toét TƯ cụ cứ sai khiến nghe cụ nói thít hết cả rụt 0934450808

benghe

Xe điện
Em có thằng cháu ruột hồi lớp 7 bị thằng bạn cùng lớp bắn súng cao su hỏng 1 bên mắt mà có làm gì được nhà thằng cu kia đâu vì nhà nó cũng chỉ biết xin lỗi, con dại cái mang, nhà nghèo dớt thì lấy gì mà đền... thằng cháu giờ thì đại học, cao lớn, ngon giai, mỗi tột một pha giả :(

blackcivic 2.0

Xe tăng
Cháu cũng nghĩ như Cụ, nhưng lời nói của Cô giáo cứ vang bên tai. Cháu không nghĩ họ ác ý, cháu không nghĩ gì cả. Cháu chỉ nghĩ sao con ngừoi với nhau....Cụ ạ. May măn cháu có OFF chia xẻ
Vâng nói ác ý thì chưa đúng mà là vô tâm,ích kỷ ,vô trách nhiệm. Em đồ rằng nhà đó có họ với loài bò sát.
Kụ tập chung chăm sóc f1 hy vọng ko sao ,chúc f1 nhà kụ chóng bình phục.

Rolland

Xe điện
Đến khổ! Trẻ con thì đứa nào chả nghịch... F1 nhà Cụ Chủ hơi "đen" nên bị trúng mắt! :(
Coi như một cái "hạn" nó đến "sượt qua" đi Cụ ợ!
Mong Cụ và Gia Đình nhẹ lòng phần nào!

Bác/Chú chúc Con (giai hay gái ấy nhể?) mau bình phục như xưa! >:D<

Rolland

tchung82

[Tịch thu bằng lái]
Chia sẻ với cụ. Nếu họ ko hợp tác thì cụ báo thẳng lên hiệu trưởng để giải quyết. Nhà em bị 1 lần rồi nhưng nhà kia cũng gặp và xinlỗi nên em bỏ qua.
Chính xác, nếu ko phải làm to chuyện. Con mình, sao lại ko xót.
Riêng những trường như vậy, cháu ko bao giờ gửi con ở đấy, thà đắt hơn tý, nhưng an tâm thoải mái hơn khi gửi con.