[Funland] F0 nằm điều trị, em muốn nhìn lại những năm tháng đầy tội lỗi của mình (Chủ thớt chính là Lê Quang Phục kẻ lừa đảo số 1 OF)

Trạng thái
Thớt đang đóng

lsakvn

Xe tăng
Hóng quá trình trả án của chủ thớt và Lê văn luyện

Bò lốp

Xe lăn
Thực ra là ko có thằng bạn nào ở đây cả. :))
Có mới nói cụ ạ, em chỉ nghĩ lại mà cười như ma làm. Giờ thằng bạn em làm phó khoa và giảng dạy tại 1 trường đh trên địa bàn Hn, gặp nhau em thi thoảng vẫn trêu. Nhưng năm 2000 tụi em ở đường Láng, ngay sau góc ngã tư chí thanh :))

Alochaoanh

Xe tải
Hóng vụ Lê Văn Luyện quá cụ ơi

LeTai1979

Xe cút kít
Có mới nói cụ ạ, em chỉ nghĩ lại mà cười như ma làm. Giờ thằng bạn em làm phó khoa và giảng dạy tại 1 trường đh trên địa bàn Hn, gặp nhau em thi thoảng vẫn trêu. Nhưng năm 2000 tụi em ở đường Láng, ngay sau góc ngã tư chí thanh :))
Có những người nhát gái ko có gì để tả luôn, thằng bạn e nó nhát đến nỗi, bọn em cho đi hát điều 1 em nõn nà ra chăm sóc, thế mà khi con bé kia cầm tay thằng ấy nó bảo chị bỏ tay em ra. Thế có chết ko cơ chứ? :))

Bò lốp

Xe lăn
Có những người nhát gái ko có gì để tả luôn, thằng bạn e nó nhát đến nỗi, bọn em cho đi hát điều 1 em nõn nà ra chăm sóc, thế mà khi con bé kia cầm tay thằng ấy nó bảo chị bỏ tay em ra. Thế có chết ko cơ chứ? :))
Bạn em cũng vậy đoá ạ, tính cách nó như thế rồi. Nên nhiều em xin chớt lắm, dù ko đập chai, nhưng rất có duyên, phải em thì... =))

--Lamborghini--

Xe cút kít
khu công nghiệp tuyển đầy nhân công. sao ko lên đấy tìm việc?
Cụ là chủ cụ có nhận người đi tù về không ?
Tâm lý người tuyển dụng nếu biết người ứng tuyển từng đi tù thì họ chả loại ngay từ vòng lọc hồ sơ, trừ khi có người quen.

LeTai1979

Xe cút kít
Bạn em cũng vậy đoá ạ, tính cách nó như thế rồi. Nên nhiều em xin chớt lắm, dù ko đập chai, nhưng rất có duyên, phải em thì... =))
Thằng bạn em thì lấy vk theo mối lái chứ cũng chẳng đi tìm hiểu vì nhát, thế mà giờ ngon Cụ a, 1vk 3con 3tầng 4 bánh. :))
Bạn Cụ giỏi vậy kể cả vô duyên cũng đầy e xin chết. :))

Bò lốp

Xe lăn
Thằng bạn em thì lấy vk theo mối lái chứ cũng chẳng đi tìm hiểu vì nhát, thế mà giờ ngon Cụ a, 1vk 3con 3tầng 4 bánh. :))
Bạn Cụ giỏi vậy kể cả vô duyên cũng đầy e xin chết. :))
Học xong đh, học xoạc sĩ, đi làm và lấy cô bé người Chương mĩ làm giáo viên, và cô bé ấy nhiều tháng tuổi hơn cụ ạ :))

LeTai1979

Xe cút kít
Cụ là chủ cụ có nhận người đi tù về không ?
Tâm lý người tuyển dụng nếu biết người ứng tuyển từng đi tù thì họ chả loại ngay từ vòng lọc hồ sơ, trừ khi có người quen.
Quen cũng ngại Cụ ạ, như thằng Luyện giờ về thì ai dám nhận nó vào làm?

--Lamborghini--

Xe cút kít
Cụ kể chi tiết thế này dễ bị nhắc nhở lắm. :)
Từ đầu cụ chủ cũng nói là không muốn kể sâu về những ngày trong tù vì biết nó động chạm.
Chắc tại mọi người cứ nói nên cụ ý mới phải nói ra.

Anhmphap

Xe hơi
Nghe đến tên Lê Văn Luyện có khi đ ái ra quần

tranmanhha

Xe điện
Em đọc 1 mạch hết 23 trang.
Cụ chủ ít tuổi hơn em nhiều, mà cuộc đời đầy sóng gió.

lx125_black

Xe container
Cụ chủ thớt ăn cơm tù nhiều hơn cơm nhà, sợ thật!

Huonghuyen

Xe đạp
Cụ hôm nay khỏe hẳn chưa? Cuộc đòi cụ như một thước phim. Là người thông minh, bản lĩnh, có nghĩa khí, nhưng kém may mắn. Mong cụ bình an.

minhmo

Xe cút kít
Em mà kể chuyện bạn em thời sv thì các cụ cười cả ngày :)) . Ai đời đàn ông đàn ang bị em po huyền cạnh phòng trọ nó ép phải quan hệ, ko là em nó khóc, khóc to luôn. Bọn em rình bao trận qua lỗ sáng trên trần nhà...nghĩ lại cười như điên luôn =))
Có mới nói cụ ạ, em chỉ nghĩ lại mà cười như ma làm. Giờ thằng bạn em làm phó khoa và giảng dạy tại 1 trường đh trên địa bàn Hn, gặp nhau em thi thoảng vẫn trêu. Nhưng năm 2000 tụi em ở đường Láng, ngay sau góc ngã tư chí thanh:))
Đọc còm của cụ Bò, em lại nhớ thời sinh viên. Những năm 1994 - 1997 em trọ ở đường Bưởi đoạn giữa Đào Tấn - Cống Vị bây giờ. Lúc đó khu Bưởi là thủ đô của karaoke. Sinh Viên và cave ở trọ lẫn với nhau, chả biết đường nào mà lần.
Thời đó ký túc xá trường em ở (Láng Trung) Nguyễn Chí Thanh, khu này chưa có karaoke. Sau mở rộng đường Láng Trung thành Nguyễn Chí Thanh. Đoạn Láng Trung còn lại từ Trường NTQĐ ra Láng Thượng trở thành tụ điểm karaoke và bán cám chim.
Đến giờ anh em ngồi nhậu với nhau, lúc phê vẫn hay hỏi nhau: đứa nào bị các em ca ve hàng xóm nó thịt. :))

Chỉnh sửa cuối:

Yeuaibaygio

Xe container
Cách đây mười mấy năm, bọn em với một chi nhánh bạn giao lưu, bên ấy có một anh trưởng phòng 34 tuổi chưa vợ (thấy bảo còn chưa có người yêu). Mấy anh cử hai đứa con gái bọn em ra mời rượu anh ấy. Thật ra bọn em đều rất ngoan hiền và cũng chẳng có ý đồ gì cả, vì bọn em đều có bạn trai rồi. Chỉ là mỗi đứa cầm 1 chén rượu ra mời thôi. Đến chỗ anh ấy mời, anh ấy ngồi thẳng người trông rất nghiêm nghị rồi ôn tồn bảo 2 đứa em: Bọn em là phụ nữ không nên uống rượu. :))

Bò lốp

Xe lăn
Đọc còm của cụ Bò, em lại nhớ thời sinh viên. Những năm 1994 - 1997 em trọ ở đường Bưởi đoạn giữa Đào Tấn - Cống Vị bây giờ. Lúc đó khu Bưởi là thủ đô của karaoke. Sinh Viên và cave ở trọ lẫn với nhau, chả biết đường nào mà lần.
Đến giờ anh em ngồi nhậu với nhau, lúc phê vẫn hay hỏi nhau: đứa nào bị các em ca ve hàng xóm nó thịt. :))
Bưởi thì khỏi phải bàn cụ nhỉ? Nhan nhản quán :)) . Bọn em thi thoảng mò vào ngõ 110 Truồng duy hưng nhà thằng bạn học đh, nhà nó ngay hồ, để uống trà đá ngắm gếy với tụi ship cám chym. Thi thoảng nó rủ ra hát ở nách cao đẳng nhạc hoạ quân đội ở Chí Thanh cho ae rửa mắt, vì cô ruột nó có quán ở đó cụ ạ :D . Thồ giờ toàn công nghệ online, mất cả chất :))

thngaylangthang

Xe ngựa
Thời đó ký túc xá trường em ở (Láng Trung) Nguyễn Chí Thanh, khu này chưa có karaoke. Sau mở rộng đường Láng Trung thành Nguyễn Chí Thanh. Đoạn Láng Trung còn lại từ Trường NTQĐ ra Láng Thượng trở thành tụ điểm karaoke và bán cám chim.
Thế lúc phê pha, tâng tẩng có nhỡ miệng phọt ra mấy ẻm ló thịt ko ah ;))
Bưởi thì khỏi phải bàn cụ nhỉ? Nhan nhản quán :)) . Bọn em thi thoảng mò vào ngõ 110 Truồng duy hưng nhà thằng bạn học đh, nhà nó ngay hồ, để uống trà đá ngắm gếy với tụi ship cám chym. Thi thoảng nó rủ ra hát ở nách cao đẳng nhạc hoạ quân đội ở Chí Thanh cho ae rửa mắt, vì cô ruột nó có quán ở đó cụ ạ :D . Thồ giờ toàn công nghệ online, mất cả chất :))

Trạng thái
Thớt đang đóng