[Funland] Eurofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

Gabpearl

Xe buýt
Trả Ramos về cánh phải, 2 ông bẹn đứng buôn chuyện là khỏi đá ngay :D
E nghĩ mai Bồ sẽ đá nhanh ngay từ đầu, bắt sát người luôn và đây nhanh trận đấu vì các cầu thủ TBN có dấu hiệu mệt roài. Cụ thấy được ko để em PM cho chú Bento mai kiếm tí tiền tư vấn :))
Cũng được đấy, 5 ngày so với 3 ngày nghỉ.
Nhưng mà còn một điều cũng khá là quan trọng: Nếu trong 3 ngày nghỉ mà TBN nó phục hồi được thể lực 100% thì nó sẽ có lợi thế hơn TBN đó, vì Euro quen đá lịch 3 ngày 1 trận rồi. Bồ được nghỉ 5 này có khi bị lỡ nhịp. Em dự là vào trận thì TBN sẽ nhập cuộc nhanh hơn, sau khoảng 30p thì Bồ với bắt nhịp được.
Và nếu phải đá hiệp phụ thì em vote Bồ vì Bồ có Ronaldo và toàn đội được nghỉ nhiều hơn TBN 2 ngày

ngominh

Xe điện
Cũng được đấy, 5 ngày so với 3 ngày nghỉ.
Nhưng mà còn một điều cũng khá là quan trọng: Nếu trong 3 ngày nghỉ mà TBN nó phục hồi được thể lực 100% thì nó sẽ có lợi thế hơn TBN đó, vì Euro quen đá lịch 3 ngày 1 trận rồi. Bồ được nghỉ 5 này có khi bị lỡ nhịp. Em dự là vào trận thì TBN sẽ nhập cuộc nhanh hơn, sau khoảng 30p thì Bồ với bắt nhịp được.
Và nếu phải đá hiệp phụ thì em vote Bồ vì Bồ có Ronaldo và toàn đội được nghỉ nhiều hơn TBN 2 ngày
E nói dấu hiệu mệt là cả giai đoạn giải 2011-2012 ạ :D Hàng tiền vệ của TBN chủ yếu là của Real và Barca, màu giải vừa rồi họ thi đấu nhiều nhất châu âu. Băt đầu đá và cầm trịch đc trận đấu thì ko sao, nhưng bị cuốn theo đội bạn thì xuống sức nhanh lắm

cwise

Xe container
Em cảm thấy có dớp ở đây: toàn bạn bè cùng câu lạc bộ cả. Baloteli đá thủng lưới Joe Hart thì tại sao Ronaldo hay Coentrao không đá tung nóc Casilas nhỉ.

Gabpearl

Xe buýt
E nói dấu hiệu mệt là cả giai đoạn giải 2011-2012 ạ :D Hàng tiền vệ của TBN chủ yếu là của Real và Barca, màu giải vừa rồi họ thi đấu nhiều nhất châu âu. Băt đầu đá và cầm trịch đc trận đấu thì ko sao, nhưng bị cuốn theo đội bạn thì xuống sức nhanh lắm
Cụ nói có lý, cầu thủ của TBN cày ải nhiều hơn.
BDN chỉ có Ronaldo, Pepe là nhiều, Coentrao cũng không nhiều lắm

manhhung1901

Xe điện
EM ứ a dua Em nhìn vào thực tế.Đức năm nay mạnh thật sự mà CỤ!
Mà Cụ chuẩn bị tinh nhần chưa ạ?CỤ cho cái number phone để Em còn hoàn thành nhiệm vụ chứ.

ngaydoclap

Xe container
Trả Ramos về cánh phải, 2 ông bẹn đứng buôn chuyện là khỏi đá ngay :D
E nghĩ mai Bồ sẽ đá nhanh ngay từ đầu, bắt sát người luôn và đây nhanh trận đấu vì các cầu thủ TBN có dấu hiệu mệt roài. Cụ thấy được ko để em PM cho chú Bento mai kiếm tí tiền tư vấn :))
Phán như đúng rồi ấy nhẩy, anh mày đây bao nhiêu năm làm HLV vửa về hưu xong còn chả dám phán :))

hpfc

Xe tải
Thực chất kể từ biết giải ngoại hạng Anh từ những nửa cuối 90 đến nay, Anh chưa có một cầu thủ nào mẫu thủ lĩnh kiểu như Roy Kean làm chỗ tựa cho đồng đội, ít ra phải như Gaza, nhưng tiếc là không có. Gerard hôm qua nhìn thực sự mệt mỏi.
Roy Kean là của Cộng Hòa Ailen mà cụ. Còn nếu xét về yếu tố thủ lĩnh thì đúng thật là hầu như thủ lĩnh của người Anh một là đá ở hàng thủ 2 là hàng công, còn đá ở trung tâm hàng tiền vệ thì thường có tài năng chứ không có được tố chất thủ lĩnh, xốc dậy tinh thần các đồng đội.

anhbep

Xe hơi
Em ủng hộ cho màu áo thiên thanh các cụ a

hpfc

Xe tải
Nhắc lại đá bóng những năm 90 và đầu năm 2000 mới thấy nhiều khác biệt về chiến thuật cũng như chất lượng. Xưa em ko bỏ sót 1 trận C1 nào dù sáng t5 nào cũng đi đá bóng :D. trình độ các đội ko vênh nhau nhiều và lối đá hào hoa hơn. Mỗi đội đều có cầu thủ dẫn dắt kiểu như số 10 và thi đấu hết mình. Nhớ Fiorentina có Batigol, Rui Costa,.. Valen có Mendieta, Aimar, Deport có Roy Makaay, Valeron là khắc tinh của Real, Kiev có cặp tiền đạo Sheva, Rebrov,... rất rất nhiều nữa. Nhưng chấm hết từ khí Porto vô địch và sau đấy Mouri về Chel với 8 trận mở màn thằng 1-0. Tiếc và nhớ giai đoạn bóng đá đẹp :)
Uôi cụ giống iem thế. Mặc dù những năm đấy iem cũng mới biết thưởng thức bóng đá. Aimar thì là thần tượng của em rồi, nhưng nhắc đến quãng thời gian đó phải nhắc đến cả Riquelme và tiểu phật ivan de la pena nữa. Giai đoạn đấy đích thực là bóng đá đẹp. Chỉ có tấn công và tấn công nên những tiền vệ kiến thiết lên ngôi âu cũng là điều dễ hiểu. Xem bóng đá hồi đó không nhàm như bây giờ khi La Liga quanh đi quẩn lại là Real - Barca mà hồi những năm 2000 cạnh tranh chức vô địch ở LA Liga luôn có ít nhất 5,6 đội như Valen, Depor, Barca, Real rồi thấp hơn một chút là Vilareal, espanol của Tamundo ... Bóng đá Ý thì đúng thật là 7 chị em Lazio, Roma, Juve, Inter, AC, Fio và Parma cạnh tranh quyết liệt và trình độ ngang nhau. Ở Anh thì Mu không phải là số 1 khi Arsenal trình diễn thứ bóng đá tấn công quyến rũ, còn Chelsea thì có dấu hiệu đi lên còn Liver vẫn là ông lớn.

ngominh

Xe điện
Phán như đúng rồi ấy nhẩy, anh mày đây bao nhiêu năm làm HLV vửa về hưu xong còn chả dám phán :))
Chiến thuật của bác toàn phá sức nên chỉ thắng tối thiểu, e theo đươngg lối du ngủ đối phương, xong toàn chiến thắng 4,5 sao. Sướng hết cả cái thằng người :))
Sau mấy trận bóng đã kiém đc ở đâu đôi giầy với quả quần nhìn sang xế =))

Uôi cụ giống iem thế. Mặc dù những năm đấy iem cũng mới biết thưởng thức bóng đá. Aimar thì là thần tượng của em rồi, nhưng nhắc đến quãng thời gian đó phải nhắc đến cả Riquelme và tiểu phật ivan de la pena nữa. Giai đoạn đấy đích thực là bóng đá đẹp. Chỉ có tấn công và tấn công nên những tiền vệ kiến thiết lên ngôi âu cũng là điều dễ hiểu. Xem bóng đá hồi đó không nhàm như bây giờ khi La Liga quanh đi quẩn lại là Real - Barca mà hồi những năm 2000 cạnh tranh chức vô địch ở LA Liga luôn có ít nhất 5,6 đội như Valen, Depor, Barca, Real rồi thấp hơn một chút là Vilareal, espanol của Tamundo ... Bóng đá Ý thì đúng thật là 7 chị em Lazio, Roma, Juve, Inter, AC, Fio và Parma cạnh tranh quyết liệt và trình độ ngang nhau. Ở Anh thì Mu không phải là số 1 khi Arsenal trình diễn thứ bóng đá tấn công quyến rũ, còn Chelsea thì có dấu hiệu đi lên còn Liver vẫn là ông lớn.
E hâm mộ duy nhất Westham từ hồi bố con nhà Rách nát huấn luyện :x. Ngày e in tên Lampard trên áo mà chả thằng nào biết :)) . Nhớ hồi đấy còn oánh nhau vỡ đầu giành sân Lenin :D

Chỉnh sửa cuối:

s63 AGM

Xe tăng
em đặt 1 của cho Ý vô địch. em có linh cảm thế. cụ nào bắt bóng tin em đi . em thề:D

tichop

Xe buýt

ninhkent

Xe tăng
Bồ đào nha đập te tua đức ở chung kết :>

chuột 74

Xe điện
tối nay kô có bóng đá:( biết làm j cho hết đêm dài đây;))

Trạng thái
Thớt đang đóng