Escape nhà em chạy cứ có cảm giác sần sật ở lốp trước.

Dân Trí

Xe tải
Website
www.facebook.com
Sau 2 năm chia tay Escape, em lại tái hôn rồi. Xe thay 4 quả Kumho Road Venture - đi thấy êm ái và ngon hơn hẳn các cụ ạ. Hết sạch tiếng ồn từ lốp GY trước kia.

wb_adb

Xe tải
Sau 2 năm chia tay Escape, em lại tái hôn rồi. Xe thay 4 quả Kumho Road Venture - đi thấy êm ái và ngon hơn hẳn các cụ ạ. Hết sạch tiếng ồn từ lốp GY trước kia.
Cụ đã thử chạy Kumho trên những loại đừong nào rùi vậy??

taducanh

Xe buýt
Em thấy BS Dueler 687 chạy ồn bằng hoặc như Badyear Wrangler HP, mỗi lốp có một tiếng ồn khác nhau.

Minh Hằng

Xe tải
Em Ếch của em hơn 2 vạn, một hôm đi tối phi thẳng hòn đá to ( đèn tối- nhưng em sợ các bác vầy vò vợ 2 nên ko thay đèn) , vỡ quả GY trước trái! Em thay 2 Mít vào 2 bánh trước. Nhưng thấy ồn hơn trước nhiều, tiếng nghe cứ sần sật- đã kiểm tra ở Phò Hnoi rồi ko có vấn đề gì? Em nghĩ : đã thay Mít rồi mà sao lại ồn hơn GY, nếu thay nốt 2 bánh sau , liệu có giải quyết được tình trạng đó ko nhỉ? Các cụ giải ngu cho em với! Dạo này bức xúc quá, tiếng ồn ko còn nghe đc đài đóm nhạc nhẽo gì nữa! ( ngày xưa ko bị thế)

Xe duyen

Xe buýt
Nếu tiếng sần sật của mợ mà kêu tăng dần theo tốc độ thì mợ lên kiểm tra bi moay ơ đi. Xe em cũng bị thế, đưa lên cầu kiểm tra chán không ra bệnh, mấy đồng chí thợ vần lốp bằng tay nên ko phát hiện ra bệnh, em phải yêu cầu tháo hẳn ra thì đúng là bi moay ơ bị ghẻ, thay phát hết luôn.
Em Ếch của em hơn 2 vạn, một hôm đi tối phi thẳng hòn đá to ( đèn tối- nhưng em sợ các bác vầy vò vợ 2 nên ko thay đèn) , vỡ quả GY trước trái! Em thay 2 Mít vào 2 bánh trước. Nhưng thấy ồn hơn trước nhiều, tiếng nghe cứ sần sật- đã kiểm tra ở Phò Hnoi rồi ko có vấn đề gì? Em nghĩ : đã thay Mít rồi mà sao lại ồn hơn GY, nếu thay nốt 2 bánh sau , liệu có giải quyết được tình trạng đó ko nhỉ? Các cụ giải ngu cho em với! Dạo này bức xúc quá, tiếng ồn ko còn nghe đc đài đóm nhạc nhẽo gì nữa! ( ngày xưa ko bị thế)

phuongnlh

Xe tải
Túm lại là Mit latitude cross và kiểm tra mayo hả cụ xe duyen =D>