ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

Móp

Xe tăng
Em xin hỏi các cụ chút ạ, chả là cái bảo hiểm xe em gần hết hạn (giữa tháng 12), quá trình đi 1 năm em cũng rất cẩn thận giữ gìn nhưng cũng không tránh khỏi xước xát ngoài da nên muốn đưa vào hãng tút tát lại cho nó đẹp. Em định làm ở Ford Thăng Long vì cũng có người quen ở đó nhưng nghe các cụ kêu ca chỗ này quá nên hơi e ngại, đã cụ nào làm sơn ở Ford Thăng Long chưa và chất lượng thế nào ạ?
Hoặc nếu không làm ở đấy thì theo các cụ nên làm ở chỗ nào có thể yên tâm về chất lượng được ạ? Vì làm sơn thế em nghĩ chắc phải để xe lại vài ngày liệu có yên tâm không, với lại em sợ nhất đến lúc lấy xe rồi thấy loang lổ thì chả nhẽ bắt đền à?
Em mua bảo hiểm Liberty. Xe em Ếch 2009 màu bạc ạ.
Thanks các cụ! Em rót sẵn rượu chờ các cụ giúp đây ạ!
Xe cụ màu bạc thì cứ yên tâm sơn ở đâu cũng vậy cụ ạ :)

cango

Xe máy
Em xin hỏi các cụ chút ạ, chả là cái bảo hiểm xe em gần hết hạn (giữa tháng 12), quá trình đi 1 năm em cũng rất cẩn thận giữ gìn nhưng cũng không tránh khỏi xước xát ngoài da nên muốn đưa vào hãng tút tát lại cho nó đẹp. Em định làm ở Ford Thăng Long vì cũng có người quen ở đó nhưng nghe các cụ kêu ca chỗ này quá nên hơi e ngại, đã cụ nào làm sơn ở Ford Thăng Long chưa và chất lượng thế nào ạ?
Hoặc nếu không làm ở đấy thì theo các cụ nên làm ở chỗ nào có thể yên tâm về chất lượng được ạ? Vì làm sơn thế em nghĩ chắc phải để xe lại vài ngày liệu có yên tâm không, với lại em sợ nhất đến lúc lấy xe rồi thấy loang lổ thì chả nhẽ bắt đền à?
Em mua bảo hiểm Liberty. Xe em Ếch 2009 màu bạc ạ.
Thanks các cụ! Em rót sẵn rượu chờ các cụ giúp đây ạ!
Em cũng Ếch 2009, cũng bảo hiểm Liberty và đã làm ở Ford Thăng Long 2 lần (đều sơn xe). Chất lượng sơn tốt, không phân biệt được cũ, mới. Thời gian thì tùy nhưng ít nhất cũng phải 2 - 3 ngày. Khi nhận xe được lau rửa sạch sẽ. Bảo hiểm thanh toán nhanh gọn. Mỗi tội khi khai hồ sơ thì hướng dẫn không nhiệt tình lắm (nhân viên Ford). Còn nếu có người quen thì chỉ việc ký. Chúc cụ may mắn

at2009

Xe tăng
Em cũng Ếch 2009, cũng bảo hiểm Liberty và đã làm ở Ford Thăng Long 2 lần (đều sơn xe). Chất lượng sơn tốt, không phân biệt được cũ, mới. Thời gian thì tùy nhưng ít nhất cũng phải 2 - 3 ngày. Khi nhận xe được lau rửa sạch sẽ. Bảo hiểm thanh toán nhanh gọn. Mỗi tội khi khai hồ sơ thì hướng dẫn không nhiệt tình lắm (nhân viên Ford). Còn nếu có người quen thì chỉ việc ký. Chúc cụ may mắn
Thanks cụ nhé! Mời cụ 1 ly ạ (b)

Móp

Xe tăng
Các cụ chủ ếch toàn cụ to như con voi, uốn rịu chắc là kinh lắm :D
Hôm nào Cocacola em sẽ tham gia ợ :))
Mỗi em và cụ havu là nhỏ nhất trong hội đấy ạ. Người nhỏ không phải cái "rì" cũng nhỏ, người to không phải cái "rì" cũng to nhá.=))

Tribute

Xe container
Kéo nhau hết sang cái thớt lậu này roài, thảo nào vào kia chả thấy các cụ đâu. Đợi Chủ tịt về treo giò hết mấy ông ếch này lên mới được.:-B

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Kéo nhau hết sang cái thớt lậu này roài, thảo nào vào kia chả thấy các cụ đâu. Đợi Chủ tịt về treo giò hết mấy ông ếch này lên mới được.:-B
Nhà mới mà cụ bảo thớt lậu, em chạy cửa ông từ từ rồi cụ ợ b-)

Tribute

Xe container
Chào các bác, em là lính mới chẳng hiểu gì về xe cộ cả. Các bác cho em hỏi một chút. Ford Escape 2005, đèn pha có tự động tắt không ạ (em chưa thử là nó có tự tắt hay không :D), cái này em toàn quên, tắt máy rút chìa xuống xe rồi lại phải quay lại tắt đèn, hic hic. Nếu ko tự tắt thì có chế được ko ạ.

Cảm ơn các bác và chúc mừng hội có TẬP 2 :) (TẬP 1 mà biết các bác có TẬP 2 thì nguy nhỉ =)) )
Cụ đã từng quên tắt đèn có nghĩa là cụ đã vô tình thử rồi còn gì nữa, xe em tắt máy 30 giây sau là nó of đèn rồi.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Hoan hô Chủ Tịt!
Cứ phải phạt nặng cái ông này mới được! Ai đời đi đốt nhà người ta thế này!
Xây nhà mới khang trang thế laỳ còn giề

@ Escape T: đâu rồi về mau lắp cái Tóp Tát để mời các cụ sang, vừa xem Tóp Tát vừa uốn riệu bờ sông

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng

escape T

Xe tải
em chào cụ chủ tịch tập hai.thứ 6 này 9g sáng nhé,em mời các bác sang vietvoiz off chui nhé.lẩu và rượu 3 kích nhé.tiện thời gian em lắp cái star/stop.em thấy bác vietvoiz có cái này rồi nhé.hề hề.

Xây nhà mới khang trang thế laỳ còn giề

@ Escape T: đâu rồi về mau lắp cái Tóp Tát để mời các cụ sang, vừa xem Tóp Tát vừa uốn riệu bờ sông

Trạng thái
Thớt đang đóng