ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Mời mời mời

Bác Escape T vừa hẹn em sáng thứ sáu này sang lắp Sờ Tốp - Tát, kính mời cụ nào quan tâm thì sang chơi xem tham khảo, hiện này vẫn còn két beer của bác Escape T để từ hôm nọ đây (mới uốn 3 chai), mời các cụ giải quyết

Tuan nguyen

Xe buýt
Chị em bảo "Kỹ thuật thì để chị dạy cho" =))

Tribute

Xe container
Dạ, Tịt em có dự định dư này:
Ngày đầu em mon men tham gia với anh em ếch bằng cái thớt này, cũng không thể hình dung nổi nó đã tồn tại được hơn một năm, một thời gian quá khủng đối với 1 cái thớt treo tự do trong OF (chắc phải tổ chức cuộc thi thớt treo tự do tồn tại và duy trì thường xuyên trên trang 1 lâu nhất :D )
Thớt này ngoài mục đích để anh em họ nhà ếch chúng ta vào bàn nhau độ tý, nghịch tý... mà nó còn là chỗ để anh em chia sẻ nhiều điều. Qua đó anh em cũng biết và thân thiết nhau hơn, có những người anh em do điều kiện này nọ có thể chưa gặp gỡ nhau bao giờ, nhưng chắc rằng khi gặp nhau chỉ cần đọc tên Nick đã thấy thân thuộc từ bao giờ...
Cũng có lúc em và Thủ lãnh tinh thần của hội ếch là cụ NgocPhan tính chuyện mở thớt mới để anh em tiện theo dõi hơn... nhưng cũng tiếc, rất nhiều thông tin, kinh nghiệm về sử dụng, độ, sửa chữa... liên quan đến Ếch đều có cả ở đây. Để thớt chìm cũng phí. Chưa kể là mỗi lần vào box Ford lại thấy những thớt liên quan đến ếch có số người truy cập vào hàng khủng của box thì cũng tự hào với bà con láng giềng :D Vậy nên cả nhà ta vẫn duy trì thớt này là xương sống chính cho họ nhà ếch trong box Ford, các cụ nhé!!!
Em mạo muội đề xuất như này:
Để kỷ niệm thớt tròn 200 trang và sắp hơn 2k bài viết. Anh em nhà Ếch sẽ tổ chức 1 buổi off theo tinh thần: Đơn giản, gọn nhẹ, vui là chính, chém gió và show hàng là chủ yếu :x
Thời gian: Em đề xuất vào cuối tuần sau
Địa điểm: quán Tre Palace Đc: bãi tre sông Hồng
Ở đấy có 1 bãi đỗ xe rất rộng nên anh em nhà ếch tha hồ xếp đội hình đội ngũ show xe của nhau. Em xin phụ trách luôn cả tiết mục chụp choạch để làm 1 cái tổng kết = hình ảnh về độ xe Ếch, với quan điểm: độ ít độ nhiều không quan trọng, với họ nhà ếch thì giữ được nguyên bản còn máu hơn :P

Các cụ cho ý kiến chỉ đạo giùm em nhé!
Kết quả là buổi off kỷ niệm 2000 bài thớt Ngịch tý... của họ nhà Ếch cuối cũng cũng tụ họp được kha khá. Mặc dù thiếu vắng một số Nick nổi danh của box ếch, nhưng không vì thế mà cuộc giao lưu kém phần long trọng. Các Echer gặp nhau tay bắt mặt mừng, dù nhiều cụ chỉ nghe tiếng qua nick nhưng khi gặp gỡ cứ như đã thân nhau từ lâu lắm.

Dưới đây là một số hình ảnh họ hàng nhà ếch:

Hành quân

Tập kết tại Mỹ Đình

Các màn Show hàng, nhậu, chém gió,... cụ chủ tịt phọt sau các cụ nhé.

ncthanghn

Xe tải
Đề nghị các cụ về nhà mới để còn có điều kiện off mừng nhà mới chứ ! $-)

Meow

Xe điện
Hiện giờ thì em vẫn thik và quen thread này hơn, chả hỉu sao :-??:P

Chỉnh sửa cuối:

Tuan nguyen

Xe buýt
Em nghĩ chém gió thì cứ vào thớt này
Còn trao đổi theo sát chủ đề thì vào thớt kia.
Chứ nhiều khi em thấy chém gió nhiều quá, nó cũng loãng béng nó chủ đề của thớt đi

RoadStar

Xe tải
Chào các kụ!
Em vừa múc lại 1 con ếch 3.0. Xe cơ quan em để mấy tháng phủ bụi không đi. Giờ nổ máy lên cái đèn nào nó cũng sáng, từ túi khí, dây an toàn, check_enginer, đèn báo xăng... nói chung có cái nào sáng tất, hehe. Nhưng em vẫn phi ầm ầm vừa đi vừa lo.Kụ Vòi chủ nhật có làm việc không em phi sang kụ xử lý hộ em.
Chủ tịch Củ từ ơi cho bạn gia nhập hội ếch đê, con này là đời thứ 2 rồi mà chả có tem nào dán vào ...ít :D

Tribute

Xe container
Mời mời mời

Bác Escape T vừa hẹn em sáng thứ sáu này sang lắp Sờ Tốp - Tát, kính mời cụ nào quan tâm thì sang chơi xem tham khảo, hiện này vẫn còn két beer của bác Escape T để từ hôm nọ đây (mới uốn 3 chai), mời các cụ giải quyết
Đề nghị nhà Voiz với nhà T tường thuật trực tiếp cái vụ S-S này cho bà con ở xa ngắm nghía chút nhá.

at2009

Xe tăng
em cũng kê dép ngồi hóng đây

NewCyberCafe

Xe tải
Chào các kụ!
Em vừa múc lại 1 con ếch 3.0. Xe cơ quan em để mấy tháng phủ bụi không đi. Giờ nổ máy lên cái đèn nào nó cũng sáng, từ túi khí, dây an toàn, check_enginer, đèn báo xăng... nói chung có cái nào sáng tất, hehe. Nhưng em vẫn phi ầm ầm vừa đi vừa lo.Kụ Vòi chủ nhật có làm việc không em phi sang kụ xử lý hộ em.
Chủ tịch Củ từ ơi cho bạn gia nhập hội ếch đê, con này là đời thứ 2 rồi mà chả có tem nào dán vào ...ít :D
Cụ Vòi có nhắn tin hỏi em.
Dù thấy lạ, nhưng em vẫn nghĩ cụ Vòi không có ý bảo là sẽ tháo hết đèn túi khí, dây an toàn, check_enginer, đèn báo xăng... của cụ Road để cất đi.

Em có nói với cụ Vòi là, cái LCD nhà em hiện không còn nữa rồi ạ.

Bây giờ là 13h00. Có lẽ đường truyền anh tơ lét ở Vòi Gia Trang đang bị đứt... :-w

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Phù say quá, bắt đầu tường thụt, tuy có tài liệu và sự trợ giúp qua điện thoại của bác Hát Tóp nhưng vẫn đang phải ngâm kíu :D j(đấy là thợ điện ô tô hẳn hoi nhá)

Trạng thái
Thớt đang đóng