ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tribute

Xe container
báo cáo các bác em đã phun gầm chống ồn,dán damping của xe.kết quả thực tế sau vài ngày sử dụng đang rất tốt.âm thanh nghe khá hơn.đi đường phố khi vào ổ gà có vẻ êm hơn.em đã test thử hòa lạc,chạy không còn nghe tiếng gió nhiều.hôm rồi bận quá không off được tiếc quá.sang tuần em lắp star/stop sẽ báo cáo chi tiết cho các bác nghiên cứu thêm.em làm tại gara vietvoiz.

nhận xét của em là bác vietvoiz rất nhiệt tình.cụ ấy đang có ý tưởng xây chòi uống rượu cho anh em off nhà ta đấy ạ.chính vì hôm sang nhà bác vietvoiz phun gầm bác làm em say quá không đi off nổi.hix.dự định sắp tới em sẽ làm nốt trải sàn cao su.đèn đóm trong xe...xong sẽ báo cáo tiếp.
không bổ dọc cũng bổ ngang.hì.
Giời ạ, cụ thất hứa quá tam 3 bận rồi đấy nhé. Kụ rót riệu tạ lỗi vòng quanh các cụ Ếch đi. Tưởng được chiêm ngưỡng vợ 2 cụ sau khi phun gầm chút mà chẳng thấy cụ đâu cả.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Rồi, đã có cái ảnh. Em lót dép hóng tiếp đây.
Mô tả tiếp: Hôm nọ bác Yongyili chuyên buồn hàng từ Co Rê A sang em chơi nói là bộ này bên đó trên 300$, thế mà không hiểu sao bác đầu cứng đem về bán được có nửa giá :D :D

Sau khi lắp nó có đèn xanh rất chi là đẹp, hiện đại hơn nhiều xe khác là nó cảm ứng, mình sờ tay vào thì có báo rung sau đó vài giây là nổ máy. Con này tích hợp với điều khiển xe cho nên nếu trộm đập kính vào vẫn không nổ được máy nếu không mở bằng điều khiển xe. Lắp đặt khá phức tạp, cần phải thợ điện ô tô lắp mới an toàn, thợ nội thất bình thường không yên tâm, thời gian lắp cũng hết buổi sángb-)

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ Phan kiểm tra lại cái Xdrive đi nhé. Em bắn cụ 2 phát rồi đấy. Phát 1 ở An Dương Vương gần chân cầu TL, 62/50. Phát 2 ở PVĐ trước cổng Ciputra 56/50. Nếu không thành khẩn là em kêu gọi họ nhà Ếch mời cụ vang đỏ đấy, còn nếu đúng thì bỏ cái Xdrive đó đi... cho em, vì nó cam tội làm bằng chứng phản chủ.:))

Bổ xung: Hắn có tinh thần thép của dân OF nên dù bị dìm hàng cả online lẫn offline vưỡn chỉ là muỗi đót Ì nox.%-(
Cụ lại "bắn = mồm" em rồi! Điều này chỉ có thể lý giải rằng chính cụ là người chạy quá tốc độ vì muốn đuổi bám sát em cho khỏi lạc đường!=)) Thời gian này là tháng củ mật nên tất cả cùng xông lên kiếm tiền, em chả dại chạy quá tốc độ đâu!

Vẫn chưa sợ "dìm hàng" thì để em hô hào típ nhé!=))

escape T

Xe tải
bác vietvoiz đi sinh nhật hội củ sâm về nhớ để dành rượu hôm nào em sang uống với nhé.hề hề.
Mô tả tiếp: Hôm nọ bác Yongyili chuyên buồn hàng từ Co Rê A sang em chơi nói là bộ này bên đó trên 300$, thế mà không hiểu sao bác đầu cứng đem về bán được có nửa giá :D :D

Sau khi lắp nó có đèn xanh rất chi là đẹp, hiện đại hơn nhiều xe khác là nó cảm ứng, mình sờ tay vào thì có báo rung sau đó vài giây là nổ máy. Con này tích hợp với điều khiển xe cho nên nếu trộm đập kính vào vẫn không nổ được máy nếu không mở bằng điều khiển xe. Lắp đặt khá phức tạp, cần phải thợ điện ô tô lắp mới an toàn, thợ nội thất bình thường không yên tâm, thời gian lắp cũng hết buổi sángb-)

Tribute

Xe container
Cụ lại "bắn = mồm" em rồi! Điều này chỉ có thể lý giải rằng chính cụ là người chạy quá tốc độ vì muốn đuổi bám sát em cho khỏi lạc đường!=)) Thời gian này là tháng củ mật nên tất cả cùng xông lên kiếm tiền, em chả dại chạy quá tốc độ đâu!
Em bắn bằng cái X-Driven của cụ ấy. Không tin cụ tua lại mà xem. Một ông chạy quá tốc độ để đuổi theo một số ông chạy đúng tốc độ mà gần chục cây số không theo kịp, xuýt lạc đàn. Hu hu hu...:(([/QUOTE]

Cô thì chán nhất quả Đất rồi! Trốn Off xong rồi vào hóng hớt gì nữa hở???:-w
Hôm qua vắng mợ Mew, nhà Phan buồn, ít nói hẳn:P!!!!!! mà lại tốn riệu nữa chứ.

escape T

Xe tải
em có ý kiến.đề nghị các cụ bắn thật nhiều ảnh off ăn nhậu cho anh em ếch trốn off (em sorry trốn hì )được xem với.
Em bắn bằng cái X-Driven của cụ ấy. Không tin cụ tua lại mà xem. Một ông chạy quá tốc độ để đuổi theo một số ông chạy đúng tốc độ mà gần chục cây số không theo kịp, xuýt lạc đàn. Hu hu hu...:((

Hôm qua vắng mợ Mew, nhà Phan buồn, ít nói hẳn:P!!!!!! mà lại tốn riệu nữa chứ.[/QUOTE]

Tribute

Xe container
em có ý kiến.đề nghị các cụ bắn thật nhiều ảnh off ăn nhậu cho anh em ếch trốn off (em sorry trốn hì )được xem với.

Mai Cụ Từ sẽ bắn lên cho các cụ trốn off thèm rỏ rãi ra, lần sau chừa trốn.

Móp

Xe tăng

Tức là khi lắp cái S/S này thì chìa khóa xe sẽ trở thành cái điều khiển đóng mở cửa thôi hả cụ Vòi, nhưng em có thắc mắc nếu lắp cái này thì lên xe có phải cắm chìa vào ổ nữa không ạ?:)

Móp

Xe tăng
Em bắn bằng cái X-Driven của cụ ấy. Không tin cụ tua lại mà xem. Một ông chạy quá tốc độ để đuổi theo một số ông chạy đúng tốc độ mà gần chục cây số không theo kịp, xuýt lạc đàn. Hu hu hu...:((
Em confirm là các cụ đi trước em chạy quá 50km/h:)

Hôm qua vắng mợ Mew, nhà Phan buồn, ít nói hẳn:P!!!!!! mà lại tốn riệu nữa chứ.[/QUOTE]

Vẫn chưa sợ "dìm hàng" thì để em hô hào típ nhé!=))
Trong lúc chém gió với cụ Tuấn Nguyễn, em nhớ là em chạy khoảng 60km/h, mà vẫn không kịp các cụ chạy trước, hô hô hô

Mai Cụ Từ sẽ bắn lên cho các cụ trốn off thèm rỏ rãi ra, lần sau chừa trốn.
:-$

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Tức là khi lắp cái S/S này thì chìa khóa xe sẽ trở thành cái điều khiển đóng mở cửa thôi hả cụ Vòi, nhưng em có thắc mắc nếu lắp cái này thì lên xe có phải cắm chìa vào ổ nữa không ạ?:)
Thường thì chỉ cần bỏ lẫy khoá cổ của xe, đẩy cả cụm khoá giấu vào trong ốp trục vô lăng còn cái này dán thay vào đúng vị trí của chìa khoá, có những xe có immobilizer tức là chìa thông minh chỉ nổ khi nhận đúng chìa thì phải cắm chìa vào ổ, buộc nó chặt lại và đẩy vào trong ốp trục vô lăng cùng ổ khoá. Khi nào chán Tóp - Tát thì lôi ra undo bình thường

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Em chân thành cảm ơn các cụ mời ộp hôm chủ nhật, lúc biết tin thì em đã có kế hoạch đi miền núi và vội quá nên chưa kịp bắn tin lại cáo lỗi các cụ, mong các cụ giơ cao oánh sẽ, hôm thứ bảy và chủ nhật em ở đây ạ

Móp

Xe tăng
Lệnh Truy Nã:
Có một kẻ mạo danh Chủ Tịt của chúng ta!
Nếu bà con phát hiện đối tượng này, đề nghị báo ngay cho cơ quan chức năng nơi gần nhất!
Mọi hành vi che dấu or không tố giác tội phạm sẽ bị xử lý theo Pháp Luật Ếch!=))

Em biết, em biết, hô hô, nhưng em cũng đang định làm cái hình này sau xe=))

pimpimzinzin

Đi bộ
Ếch xếp hàng trông đẹp quá, lần sau sẽ có ếch của em trong hàng :x

Trong đám Ếch hôm qua có thập thò một kẻ ngoại đạo!
Hắn mang trên mình hai dòng máu Đông + Tây!
Hiện tại hắn đang không nơi nương tựa và đã xin anh em nhà Ếch dung nạp để đỡ phải vất vưởng nơi đầu đường xó chợ! Lúc đầu em định giới thiệu hắn cho cụ Thích Là Bụp bên Bơ Vơ Cờ Nắp, nhưng nghĩ lại thấy thương thương và dù sao cũng có tí liên quan đến Ếch nhà nên đã xin hộ và được các cụ nhà ta đồng ý thu nạp làm đồ đệ! Tuy nhiên, cảnh bị dìm hàng vưỡn xảy ra và lây lan rộng rãi! :)) Thậm chí hắn còn bị gắn biệt danh là Khựa Lí Phàn!=))
Đề nghị các cụ từ nay mở lòng từ bi hỉ xả mà tha cho hắn, kẻo hắn mếch lòng mà dứt áo ra đi thì anh em ta lại áy náy lương tâm!

Các cụ có thể tìm thấy hắn trên mấy bức ảnh hắn đã bót lên nhé!

vietanhp

Xe hơi
Thì cụ thử tắt máy mà vẫn bật đèn, ngồi đợi 1 lúc xem nó có tắt không, cách đó là chuẩn nhất đấy ạ:)
chờ đến hết acquy thì kiểu gì nó chẳng tắt... :P

oldhand77

Xe đạp
Em chân thành cảm ơn các cụ mời ộp hôm chủ nhật, lúc biết tin thì em đã có kế hoạch đi miền núi và vội quá nên chưa kịp bắn tin lại cáo lỗi các cụ, mong các cụ giơ cao oánh sẽ, hôm thứ bảy và chủ nhật em ở đây ạ

Các cụ Tuyên ăn chơi có số má nhỉ, màn cắt máu ăn thề rất ư là hoành tráng =))
Em hơi lạ là tưng này cụ mà được có nhõn 14 bát =))

Maybach Tàu

Xe container
Cái star với TỐP hay phết nhề? Bao h thi công để em qua ngó Voi ơi?

at2009

Xe tăng
Em xin hỏi các cụ chút ạ, chả là cái bảo hiểm xe em gần hết hạn (giữa tháng 12), quá trình đi 1 năm em cũng rất cẩn thận giữ gìn nhưng cũng không tránh khỏi xước xát ngoài da nên muốn đưa vào hãng tút tát lại cho nó đẹp. Em định làm ở Ford Thăng Long vì cũng có người quen ở đó nhưng nghe các cụ kêu ca chỗ này quá nên hơi e ngại, đã cụ nào làm sơn ở Ford Thăng Long chưa và chất lượng thế nào ạ?
Hoặc nếu không làm ở đấy thì theo các cụ nên làm ở chỗ nào có thể yên tâm về chất lượng được ạ? Vì làm sơn thế em nghĩ chắc phải để xe lại vài ngày liệu có yên tâm không, với lại em sợ nhất đến lúc lấy xe rồi thấy loang lổ thì chả nhẽ bắt đền à?
Em mua bảo hiểm Liberty. Xe em Ếch 2009 màu bạc ạ.
Thanks các cụ! Em rót sẵn rượu chờ các cụ giúp đây ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng