ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

ITVN

Xe tải
Cụ cũng đi Đền Trần à? Em cũng ở đó cả ngày (4:30am Chủ nhật mới về đến nhà mà chả gặp bạn Ếch nào có logo OF)!(k)

Em thấy đèn Ếch kém nhất là phía dưới ngay trước đầu xe. Cụ nên lắp đèn gầm. Đèn nóc chỉ chiếu xa và còn làm xe ngược chiều mù luôn đấy!:ohmy:
Em để xe vào bãi nhà nước có 10 khìn, rộng rãi lại yên tâm. Đi 1 vòng trong bãi chã có xe nào có logo OF để làm quen :):):)

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em để xe vào bãi nhà nước có 10 khìn, rộng rãi lại yên tâm. Đi 1 vòng trong bãi chã có xe nào có logo OF để làm quen :):):)
Bãi xe hôm đó chật cứng, cụ tìm không thấy là đúng rồi!:)

Hôm đó em ra về cũng khoảng 2am, đến HN tầm 4:30am. Đường đông kinh khủng, toàn 4B chạy NĐ-HN. Em khiếp nhất là trên Pháp Vân - C Giẽ có hai bác Matiz cũ cũ cứ đòi vượt em khi em đã đóng đủ 100 cây chuối có lẻ thế là em vội né xa sợ hai bác ý lăn vào em thì toi (em cũng chạy thử Matiz rồi, cảm giác khi đạp trên 80 cây chuối giống hệt như lúc em đi câu Mực đêm ở Cửa Lò bằng mủng của dân chài)!:P

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em ở đó đến 2h mới về, về đến Hn là 4h45. Em gửi xe ở tít ngoài nên có lẽ cụ không thấy được.
Hôm trước em nghe bác BlackLac nói độ lại đèn thì sáng ngay, độ đèn thế nào ấy bác Lac nhỉ.(b)
Vụ độ đèn này cụ hỏi cụ M O F ấy! Cụ ý kinh nghiệm cả một rổ!:)

dnvu

Đi bộ
4 tháng mà 8k km thì cũng thế cụ nhể

dnvu

Đi bộ
Sorry cac bác bài trên em phot nhầm. Các bác có vụ rửa xe trà đá ở đâu SMS em với. chuyện là thế này: em mới cưới vợ dc 6 tháng mà đã 2 vạn7 nên con vợ 2 của em nó te tua mất rồi, các bác cho em tham gia để học hỏi với chứ không thế này em sợ vợ 2 em k chịu đcj.
Nhà em o Nguyễn khánh Toàn
Số Alo: 0988345603.
thanks các Bác:'(

Móp

Xe tăng
Vụ độ đèn này cụ hỏi cụ M O F ấy! Cụ ý kinh nghiệm cả một rổ!:)
cả hai rổ rồi ý chứ kụ nhỉ:21:, đèn đóm chưa đâu vào đâu hết kụ ơi, em không có thời gian để thực hiện nữa, dạo này em toàn chạy đèn cos tạm không đấy chứ kụ, pha em chưa độ, chỉ đi trong tp chứ có dám đi tỉnh đâu :)):21:

Tuan nguyen

Xe buýt
Sorry cac bác bài trên em phot nhầm. Các bác có vụ rửa xe trà đá ở đâu SMS em với. chuyện là thế này: em mới cưới vợ dc 6 tháng mà đã 2 vạn7 nên con vợ 2 của em nó te tua mất rồi, các bác cho em tham gia để học hỏi với chứ không thế này em sợ vợ 2 em k chịu đcj.
Nhà em o Nguyễn khánh Toàn
Số Alo: 0988345603.
thanks các Bác:'(
Em thật là vãi với cụ dnvu này.
Hôm trước nghe các cụ khác bóng bàn với nhau cứ nghĩ mình đi đã nhiều lắm rồi (mỗi tháng trung bình 2,700km). Thế mà giờ gặp cụ thấy 6 tháng đi hết 27,000km tức là bằng em đi 10 tháng. Em sợ cụ quá.
Nhưng em đang băn khoăn, thế cụ cả ngày ngồi trên xe, đêm cũng trên xe hay sao mà đi được nhiều thế? Em e là nếu đi nhiều thế chắc cụ mua Ếch Mỹ đi mới chịu nổi. (b)

Song Hong

Xe buýt
e thấy cái vụ bi xenon đèn gầm ở Thanh Bình Auto hay fết các cụ à, nhưng thấy có thớt kêu bên TB làm ăn có vấn đề, ko hiểu thế nào nhỉ:102:

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Hôm trước nghe các cụ khác bóng bàn với nhau cứ nghĩ mình đi đã nhiều lắm rồi (mỗi tháng trung bình 2,700km). Thế mà giờ gặp cụ thấy 6 tháng đi hết 27,000km tức là bằng em đi 10 tháng. Em sợ cụ quá.
Nhưng em đang băn khoăn, thế cụ cả ngày ngồi trên xe, đêm cũng trên xe hay sao mà đi được nhiều thế? Em e là nếu đi nhiều thế chắc cụ mua Ếch Mỹ đi mới chịu nổi. (b)
Mà không hiểu sao cụ ý đỏ choét ra thế nữa *-)

thanhvd

Xe tăng
Cụ thanhvd: lắp ở hãng là hàng theo xe XLT chính hãng, em khoái nhất là có cái công tắc xịn, đèn đóm xanh lét :P . Mỗi cái là công tác chạy dây ở hãng thì phải xin ạ mấy ông thợ hãng. Tổng kinh phí đâu hơn 3,6 gần 3,7 củ cụ ạ ;)
Hnay e vào TLFord Háng Lạ lắp đèn gầm, sao giá chỉ có 2.95m nhể. Không lẽ của e không ngon bằng của cụ à? Thấy đèn ghi mết in Tai oăn, công tắc thì Giéc ma ny.
@Các cụ: e cần lắp giá nóc và dán vè che mưa, cụ nào biết chỗ chỉ e với!(b)

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Hnay e vào TLFord Háng Lạ lắp đèn gầm, sao giá chỉ có 2.95m nhể. Không lẽ của e không ngon bằng của cụ à? Thấy đèn ghi mết in Tai oăn, công tắc thì Giéc ma ny.
2,95tr của cụ có 500K công lắp chưa cụ?

Giá nóc cụ hỏi hội trưởng Củ từ hoặc cụ Ngọc_Phan_XLS nhé. Vè che mưa cụ hỏi ở đâu cũng có ;)

quangloc

Xe tải
Giá nóc thì em lắp lâu rồi nên ko nhớ, còn vè che mưa em mới dán ở Nguyên Huy (1031 Giải Phóng), hết 180k (c)

Maybach Tàu

Xe container
Em 6 tháng đi đựoc 10k km cứ tưởng là oách:21:

tungford

Xe buýt
Đã có cụ nào lắp đèn xi nhan gương cho Ếch 2004 chưa cho em xin :6:cái giá và địa chỉ được không ạ,em độ tí chơi ....???

nguyenkhang_k

Đi bộ
Em ở thành phố Qui Nhơn_Bình Định. Một thị trường xe hơi còn non.Em muốn thông qua các bác để tìm hiểu kiến thức tất cả về xe,vâng có rất nhiều mục đích bác ạ:ohmy:

at2009

Xe tăng
Hôm nay em về quê đi hơi ẩu trèo lên tấm ván gỗ làm cầu bị trượt thế là đầu tấm ván nó chọc vào cái tấm nhựa che máy phía bên phụ bị rách 1 đoạn khoảng 30cm:'( May là còn không bị chọc vào máy móc gì dưới gầm, để thế đi thì trời mưa em sợ bùn vẫn bắn vào phía trong gầm máy. Có cụ nào biết tấm nhựa đấy trong hãng có không và bao nhiêu xiền ạ. Nếu không có thay thì có thể hàn kín vết rách được không các cụ? Xe em Ếch 2009 ạ. Em xin cám ơn!

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Hôm nay em về quê đi hơi ẩu trèo lên tấm ván gỗ làm cầu bị trượt thế là đầu tấm ván nó chọc vào cái tấm nhựa che máy phía bên phụ bị rách 1 đoạn khoảng 30cm:'( May là còn không bị chọc vào máy móc gì dưới gầm, để thế đi thì trời mưa em sợ bùn vẫn bắn vào phía trong gầm máy. Có cụ nào biết tấm nhựa đấy trong hãng có không và bao nhiêu xiền ạ. Nếu không có thay thì có thể hàn kín vết rách được không các cụ? Xe em Ếch 2009 ạ. Em xin cám ơn!
Trong hãng có không mà cụ còn phải hỏi à *-)

Vá thì dễ mà cụ, mua một miếng nhựa cứng; mượn một cái khoan và 4 cái ốc to vào giống kiểu cụ Củ Từ vá lỗ ý :21:

at2009

Xe tăng
Trong hãng có không mà cụ còn phải hỏi à *-)

Vá thì dễ mà cụ, mua một miếng nhựa cứng; mượn một cái khoan và 4 cái ốc to vào giống kiểu cụ Củ Từ vá lỗ ý :21:
Em chưa kịp hỏi hãng nên lên đây hỏi các cụ trên này trước:) Em đang định nếu có thì thay, không thì ra Chùa Bộc thuê bọn hàn yếm xe máy nó hàn lại cho không biết nhựa đấy có hàn được không:P

Trạng thái
Thớt đang đóng