ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

Maybach Tàu

Xe container
Ơ, spam nhiều quá, thế việc hôm nọ thế nào rồi cụ ơi
Ơ, bỏ *** thằng đó gọi điện hoài không được. Không biết nó đổi số không nữa. Em thì hay nói chuyện với nó trên YM. Để tí rình nó phát:21:

dán kính ;à quan trọng đó, cái khác ko có ko sao chws ko dán thì nắng rát lắm mà nhìn lại ko đẹp

Ngoc Phan XLS

Xe container
Bá cáo các cụ là em vừa kiếm được bộ chắn bùn trước đúng của Ford giá 1 củ! Em đi thay dầu chú bán phụ tùng gạ mua em bảo 94$ em để dành rửa xe cho lành thì chú kéo ra một góc tâm sự là em có 1 bộ bán cho anh 1 củ nhưng kô hóa đơn!:41:

Tuan nguyen

Xe buýt
Bá cáo các cụ là em vừa kiếm được bộ chắn bùn trước đúng của Ford giá 1 củ! Em đi thay dầu chú bán phụ tùng gạ mua em bảo 94$ em để dành rửa xe cho lành thì chú kéo ra một góc tâm sự là em có 1 bộ bán cho anh 1 củ nhưng kô hóa đơn!:41:
1 củ là $50 hả cụ? hic hic, cũng hơi chát nhỉ.
Hay là các cụ làm tour sang Thái Lan, vừa du lịch mà vừa sắm thêm đồ cho vợ 2 đi.
Em vừa ở Mã Lai về, chẳng có cái khỉ gì, hay là em chẳng biết cái chỗ khỉ nào đi để mà tìm đồ nữa. :'(

Ngoc Phan XLS

Xe container
1 củ là $50 hả cụ? hic hic, cũng hơi chát nhỉ.
Hay là các cụ làm tour sang Thái Lan, vừa du lịch mà vừa sắm thêm đồ cho vợ 2 đi.
Em vừa ở Mã Lai về, chẳng có cái khỉ gì, hay là em chẳng biết cái chỗ khỉ nào đi để mà tìm đồ nữa. :'(
Em cũng thấy chát nhưng nó xịn cụ ạ! Ốp vừa khít rất đẹp với tổng thể của xe + Nhựa tốt nên dầy nhưng dẻo như cao su không lo quẹt vỉa bị gãy!

Maybach Tàu

Xe container
Em cũng thấy chát nhưng nó xịn cụ ạ! Ốp vừa khít rất đẹp với tổng thể của xe + Nhựa tốt nên dầy nhưng dẻo như cao su không lo quẹt vỉa bị gãy!
Mua ở đâu thế cụ? cụ hú lên 1 tiếng rồi mua buôn cho cả nhà xem rá có thủng ra được tí nào không:21:

ITVN

Xe tải
Bác mua được nữa ko em đăng ký phát (b)(b)(b)

KienNT71

Xe tải
Có cụ nào độ vô-lăng cho Escape chưa ạ, xin chia sẻ kinh nghiệm với. Em thấy cái vô lăng hiện tại chán òm, bấm còi rất khó (tại em quen cái vô lăng 4 chấu của bimmer nó rất thuận tiện)

Ngoc Phan XLS

Xe container
Có cụ nào độ vô-lăng cho Escape chưa ạ, xin chia sẻ kinh nghiệm với. Em thấy cái vô lăng hiện tại chán òm, bấm còi rất khó (tại em quen cái vô lăng 4 chấu của bimmer nó rất thuận tiện)
Còi Ếch như thế là nhẹ rồi mà cụ! Em thấy còi Bim nó nặng hơn nhiều chứ!

KienNT71

Xe tải
Còi Ếch như thế là nhẹ rồi mà cụ! Em thấy còi Bim nó nặng hơn nhiều chứ!
Hì hì tay lái của em 4 chấu và có 4 cái nút bấm còi như thế lày, vì thế bấm còi rất tiện và không phải dùng sức...

Em không hay dùng còi nhưng mà có thử bấm vô-lăng con ES vài phát và quyết định không xài nó nữa...

4X4=16

Xe điện
Hì hì tay lái của em 4 chấu và có 4 cái nút bấm còi như thế lày, vì thế bấm còi rất tiện và không phải dùng sức...

Em không hay dùng còi nhưng mà có thử bấm vô-lăng con ES vài phát và quyết định không xài nó nữa...
Cụ ở tây ạ, thế mà em cứ tưởng cụ ở VN.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Bác mua được nữa ko em đăng ký phát (b)(b)(b)
Hôm qua em lên lấy Focus cho ông bạn đã hỏi lại chú bán hàng các cụ ợ! Chắn bùn vẫn có hàng!

Cụ nào máu thì nhắn em để em cho các cụ số DTDD của chú ý mà làm việc nhé!

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
E mới thay Đèn trần, đèn soi hành lý và đèn đọc sách bằng đèn LED của lão Kamaro sau 3 tháng đặt hàng. Đèn đọc sách chỉ việc rút ra cắm vào rất đơn giản, còn 2 cái kia phải chế một chút. Kết quả rất mỹ mãn, ko cần phải lắp thêm đèn cánh cửa nữa. Đèn trần e làm 2 miếng LED, mỗi miếng 8 bóng sáng choang. Tối up ảnh cho các bác xem nhé!
Thiệt hại bao nhiều đề nghị PM hỏi lão kamaro.

Chỉnh sửa cuối:

XLS2448

Xe hơi
Chào các cụ, sau 1 thời gian làm lái phụ trên các thớt nói về Ếch, em đã quyết định đổi con vợ 2 cũ để cưới 1 em Ếch XLS mới. Nên hôm nay em xin gia nhập hội các cụ. Cảm giác của em sau 500Km là sướng và hợp với giá của nó, xăng 14l/ 100km đường HN. Còn các chi phí khác sau này có cao hơn dòng xe khác hay không thì em chưa biết. Mong các cụ chỉ giáo!

Maybach Tàu

Xe container
Chào các cụ, sau 1 thời gian làm lái phụ trên các thớt nói về Ếch, em đã quyết định đổi con vợ 2 cũ để cưới 1 em Ếch XLS mới. Nên hôm nay em xin gia nhập hội các cụ. Cảm giác của em sau 500Km là sướng và hợp với giá của nó, xăng 14l/ 100km đường HN. Còn các chi phí khác sau này có cao hơn dòng xe khác hay không thì em chưa biết. Mong các cụ chỉ giáo!
Chào mừng cụ!!!
Em thay mặt các anh em chi hội ESC thông báo với cụ điều lệ khi post bài tham gia thành viên của hội.
Điều 1: Khi ra nhập hội mà xe chạy dưới 1k KM thì phải làm nghĩa vụ quốc tế cụ ạ, cái nghĩa vụ này cũng dễ chiu lắm (riệu hay beer cũng được:D)
Hội có mỗi 1 điều lệ nên cụ nhanh nhanh làm lễ ra mắt>:)

Tamagochi

Xe tải
Chào mừng cụ!!!
Em thay mặt các anh em chi hội ESC thông báo với cụ điều lệ khi post bài tham gia thành viên của hội.
Điều 1: Khi ra nhập hội mà xe chạy dưới 1k KM thì phải làm nghĩa vụ quốc tế cụ ạ, cái nghĩa vụ này cũng dễ chiu lắm (riệu hay beer cũng được:D)
Hội có mỗi 1 điều lệ nên cụ nhanh nhanh làm lễ ra mắt>:)
Cụ thể thì là 5 két bia hoặc 5 chai Chivas :-bd :)>-

Trạng thái
Thớt đang đóng