ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

Móp

Xe tăng
nhà MOF là chắc chắn có đấy nhé, để còn ngắm cái .... mới lắp.
Cụ May Bách Tàu có đón cụ Dungrau không nhỉ?
Nài.. nài... Cụ hứa là cho anh em tham khảo bộ đèn với cái đồng hồ và đo nhiệt độ của cụ Tminh roài nhá, đừng có bàn rùn đấy.:D, em đang ở QN đây, mà mai phải té sớm thôi ko cụ Phan phạt đỏ đ.ít giờ.:((
vâng em cũng đang cố gắng có mặt ở hn để đi off đây ạ

ceo.dung

Xe hơi
cứ từ từ đi cụ ơi!
Chơi nhanh chóng chán lắm đấy. he he

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
................................

Thời gian, chốt vào trưa chủ nhật tuần nì (tức ngày 28/11)
Địa điểm: Nhà hàng TRE PALACE (cụ nào chưa biết chỗ thì vào hỏi MrGoogle là có ngay có bản đồ chỉ đường, đại khái là đi từ hướng Yên Phụ lên thì qua ngã 3 Âu Cơ Lạc Long Quân đến cửa khẩu đầu tiên thì rẽ phải rồi đi tiếp ngược lên theo dọc triền bên trong đê khoảng 3 4 trăm mét nữa là đến)
Thời gian bắt đầu: 10h sáng bắt đầu tụ họp quân sĩ, show hàng, show vợ 2 của nhau, chụp choạch các kiểu, các tư thế ...
Có đồ ăn lót dạ như bánh đa bánh đúc ... để cụ nào sợ lên đỉnh sớm quá ăn lót dạ trươc, uốn cho nó tự tin :P ...
Tầm 11h30 thì bắt đầu oánh chén ... kéo dài cho đến lúc tất cả đều lên đỉnh thì đổ đèo bằng chương trình 2: Tiếng hát át tiếng ồn ở 1 gara chuyên chống ồn nào đó gần đấy (ví dụ: Gara Thuy Linh, Gara Tân Đại Thế Giới ...)
Em xin post lại chương trình, các cụ cố gắng đến đông đủ nhé, làm trận đông vui rộn ràng cho nó mấu ................ (b)

Chỉnh sửa cuối:

NewCyberCafe

Xe tải
Chính 1 ông Thương Gia đã khuyên em dùng Arctic Blue chứ đừng dùng các loại PLUS!
Hế hế... rút cục thì cụ đã dùng loại gì ạ?
Em cứ tưởng bở là người dùng thì rì viu mắt thịt chân thực hơn người bán chứ...
Cá trích chỗ cụ Nam Vũ, thì cụ ấy bẩu thế nầy:

Có lẽ chắc là em sẽ học theo cụ Rebelblue vậy...
Nhà cháu vừa lắp Plus 50 chiều nay xong. Loại cụ Ngọc Phan hiện đang dùng đã hết. Túm lại là ổn, nên đầu tư cụ ạ.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hé hé. . . Bác cứ thử đi rồi anh em mình so sánh kết quả cho lần thay sau! Em chẳng biết gì về đèn đóm mà chi nghe theo cái ông bán hàng chuyên nghiệp mà em để xe luôn trong gara nhà ông ấy!

apgroup

Xe tải
Các kụ cho em hỏi nhanh cái là đèn hậu ếch 08 của em tối quá, nếu ko có đèn đường thì gần như chả nhìn thấy gì. Em định chiều nay lai rai em đem xe đi thay đèn hậu thì nên thay loại gì, thay ở đâu được ạ ?
tks các kụ.

ITVN

Xe tải
Nhà em từ khi chạy ếch đến nay hơn 5 vạn , chưa độ thêm gì, nghe mấy ông xui khôn xui dại lắm vè che mưa, lắp được 1thời gian nghe như động đất phải gỡ bỏ ngay .

Nhamty

Xe hơi
Mai mà về kịp thì em xin đăng ký một xuất đấy nhé.
Xe em chưa làm thêm gì ngoài trải sàn và lắp cảm biến lùi, cũng muốn học hỏi các cụ

khoat_gia

Xe buýt
Dạ, thưa các cụ, e rất xấu hổ khi phải nói CN này e bận vì nhà ông anh cúng tân gia, nên ko thể tham gia cùng các cụ đc. E rất tiếc nhưng ko biết làm thế nào. Đành lỗi hẹn vậy. Chúc các cụ ọp vui vẻ! Kính.

Maybach Tàu

Xe container
Cụ Tuấn Nguuễn: Lão dungrau ban ngay bận lém, để em gọi thủ xem dư lào.

Tuan nguyen

Xe buýt
Mai mà về kịp thì em xin đăng ký một xuất đấy nhé.
Xe em chưa làm thêm gì ngoài trải sàn và lắp cảm biến lùi, cũng muốn học hỏi các cụ
Câu này nghe quen quen nhỉ, các cụ nhỉ? Hì hì, nếu không nhầm, chắc em là thằng hay nói câu này nhất

Dạ, thưa các cụ, e rất xấu hổ khi phải nói CN này e bận vì nhà ông anh cúng tân gia, nên ko thể tham gia cùng các cụ đc. E rất tiếc nhưng ko biết làm thế nào. Đành lỗi hẹn vậy. Chúc các cụ ọp vui vẻ! Kính.
Có lẽ em chưa bao giờ được gặp cụ Khoát Già thì phải.

tungvisto

Xe hơi
Chep chep thèm quá, mai phai di moi duoc, các cụ cho tham gia với. EC đen

NewCyberCafe

Xe tải
Các kụ cho em hỏi nhanh cái là đèn hậu ếch 08 của em tối quá, nếu ko có đèn đường thì gần như chả nhìn thấy gì. Em định chiều nay lai rai em đem xe đi thay đèn hậu thì nên thay loại gì, thay ở đâu được ạ ?
tks các kụ.
Tùy cụ muốn chiếu xa hay gần thì có lẽ là cụ có thể lắp thay bằng cái đèn pha hay đèn sương mù Compact 70, chỗ bác Nam Vũ có bán.

Nếu chỉ cần sáng hơn một tí tị tì ti thì có thể thay bóng bằng bóng LED siêu sáng cụ ạ!

pnt

Xe tải
Các cụ sướng thế, lại ăn nhậu. Chúc các cụ vui vẻ, lần nhậu sau cho em tham gia với

apgroup

Xe tải
Tùy cụ muốn chiếu xa hay gần thì có lẽ là cụ có thể lắp thay bằng cái đèn pha hay đèn sương mù Compact 70,
Em thấy cái naỳ hợp lý đấy ạ, chắc em sẽ thay loại này. tks kụ
Chúc các kụ ăn nhậu vui vẻ

Móp

Xe tăng
tình hình là hôm nay off uống hơi bị ít đấy nhé, các cụ vodka bù em đi, hê hê....

Maybach Tàu

Xe container
Báo cáo các cụ là em tính quay lại nhưng nghĩ đến nơi sợ mộ người vể rồi, thế là làm 1 giấc h mới dậy:D

cái compac 70 lắp có vừa cái đèn gầm của xls không các cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng