ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

Móp

Xe tăng
Tình hình thời tiết cuối tuần bão, mưa rất to. Em sẽ mang xe ra lội nước thử xem dư lào=))

totruongto3

Xe buýt
tình hình là hôm trước em sang nhà cụ vietvioz rồi.cụ hẹn em sáng thứ 3 sang sớm làm cho sớm.thế mà em mắc bận mấy đứa em trong nha trang ra chơi thành ra sáng mai em mới bắt đầu công trình chống ồn của em được.em sẽ chụp ảnh thật cụ thể quá trình hầu các bác.cụ vietvoiz rất vui tính và hiếu khách.
Hay quá, bác làm xong rồi thì cho anh em cái cảm nhận với nhé! Bác Vietvoiz thì vô cùng nhiệt tình với anh em rồi .

NewPeace

Xe điện
Sáng thứ 7 vừa rồi đi Hoà Bình em cũng thấy cảnh bắn từ trong xe Getz màu xanh bên phải đường. Các chú CSGT đông lực lượng lắm, nhiều bác bị bắn hạ em đi qua nháy đèn để các chú CSGT nhường đường, bác nào bị bắn chắc ko chạy thoát. Mà cũng lạ, lúc đi đường biển báo thế rồi mà nhiều bác phóng cứ vèo vèo, vào cả làn 60km để vượt bác làn giữa đang bon 80 km/h.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Sáng thứ 7 vừa rồi đi Hoà Bình em cũng thấy cảnh bắn từ trong xe Getz màu xanh bên phải đường. Các chú CSGT đông lực lượng lắm, nhiều bác bị bắn hạ em đi qua nháy đèn để các chú CSGT nhường đường, bác nào bị bắn chắc ko chạy thoát. Mà cũng lạ, lúc đi đường biển báo thế rồi mà nhiều bác phóng cứ vèo vèo, vào cả làn 60km để vượt bác làn giữa đang bon 80 km/h.
Vâng! Bị bắn thế này đáng đời lắm! Em phi thẳng vào đám xxx như không làm các chú vội vã vẫy tay xin đừng húc!:">

Tuan nguyen

Xe buýt
Hì hì, nói thật là chắc tại mắt em nó kèm nhèm hay sao đó, xem cái clip của cụ Ngọc Phan, chẳng hiểu xxx nó bắn lúc nào và ai bị bắn nữa.

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
Sáng nay chính em cũng dính chỗ này. May quá lúc xxx phi ra thì cùng lúc 3 xe song song, Em làn ngoài nên thoát, hay các chú xxx đọc được tên xe là ESCAPE nhỉ?
Lúc về cay đèn em để ý thì đúng là trong con Getz xanh thật. Đỗ quãng cầu vượt thứ 2, Con này dán tem taxi biển 16 các kụ nhá.
Các kụ sắp đi Đại lộ Thăng long gắng bảo trọng.

Donquixote

Xe buýt
Hì hì, nói thật là chắc tại mắt em nó kèm nhèm hay sao đó, xem cái clip của cụ Ngọc Phan, chẳng hiểu xxx nó bắn lúc nào và ai bị bắn nữa.
Cái quan trọng không phải là xxx bắn lúc nào và ai bị bắn. Mà là Xdrive technology ló hoạt động ra sao....Cụ thông chửa ? =))

Tribute

Xe container
Giờ đã hỉu ra chưa cụ???
Em chả hỉu giề cả vì có nhìn thấy giề đâu!:(

Các kụ Ban điều hành hội Ếch chốt lại lần nữa Hội nghị Chủ Nhật này đi nhá, cái chốt hôm nọ nó chìm nghỉm đâu mất tiêu rồi em lo nhiều cụ không biết mà đọc. Tốt nhất nên SMS hoặc:)] cho mọi người.

Maybach Tàu

Xe container
Xxx bắn thế có hỏng xe của mình không? Bắn hỏng xe em en uýnh bủ ***:D

Tuan nguyen

Xe buýt
Cái quan trọng không phải là xxx bắn lúc nào và ai bị bắn. Mà là Xdrive technology ló hoạt động ra sao....Cụ thông chửa ? =))
Úi giời, gì chứ cái X-Drive đấy thì hôm tới mà off, chắc em nhổ béng nó của cụ Ngọc Phan ra, lắp sang xe em ngay ấy chứ.

totruongto3

Xe buýt
Chủ nhật tuần này cháu bận mất rồi, tổ chức thứ 7 thì tốt quá, nhưng lịch anh em đã fix rồi nên cháu đành chịu. Hẹn các cụ đi chơi vui vẻ. Các cụ nhớ chụp nhiều ảnh về up lên diễn đàn cho anh em có hứng. Box nhà Ếch mình toàn thấy chụp ảnh bằng mồm thôi ạ . :D

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chủ nhật tuần này cháu bận mất rồi, tổ chức thứ 7 thì tốt quá, nhưng lịch anh em đã fix rồi nên cháu đành chịu. Hẹn các cụ đi chơi vui vẻ. Các cụ nhớ chụp nhiều ảnh về up lên diễn đàn cho anh em có hứng. Box nhà Ếch mình toàn thấy chụp ảnh bằng mồm thôi ạ . :D
Ếch thì con nào chả như nhau, có độ giời độ đất thì cũng đến thế!
Chủ Ếch thì cũng rứa, ngây ngây thơ thơ cả lũ!!!
Girl thì chả có mống nào, mỗi em Meow cũng chỉ là bạn của Ếch mà năng lên đặt xuống mãi đấy thôi!
Cụ muốn ảnh ọt gì nữa!:-w

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chủ Tịt đâu rồi? Cụ vào confirm cho anh em cái không lại vắng như chùa bà đanh có mỗi em với cụ thì buồn lắm đấy!

totruongto3

Xe buýt
Ếch thì con nào chả như nhau, có độ giời độ đất thì cũng đến thế!
Chủ Ếch thì cũng rứa, ngây ngây thơ thơ cả lũ!!!
Girl thì chả có mống nào, mỗi em Meow cũng chỉ là bạn của Ếch mà năng lên đặt xuống mãi đấy thôi!
Cụ muốn ảnh ọt gì nữa!:-w
Bác Ngọc phan nóng thế, sáng ngày ra ai làm phiền bác mà đã chút giận lên đầu nhà cháu rồi
mời bác một ly cho hạ hỏa nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng