Escape 2005 nứt gioăng cao su kính trước

Phamtruc

Xe tải
E Rì viu luôn vụ Ron chân kính ếch ở Gara hainam: xe e mới làm lại cách đây 1 tuần, cảm nhận của e như sau:
- Về độ nhiệt tình: rất ok, cụ chủ tư vấn trên đt nnhiệ tình, lên đó có Bác thợ lơn tuổi làm cho e, cẩn thận và cũg nhiệt tình làm cũng như tư vấn.
- Về chất lượng: Thi công rất đẹp, nhưng e nghĩ do chất lượng cao su và keo dán ko đc tốt, nên sau 3 ngày xe e nó đã bị phồng lên vài chỗ, e sờ thấy cao su mềm ko đanh, mà với cái nắng này thì e sợ tuổi thok ko cao đc.
Cụ nào làm rồi có p.a nào khắc phục ko? Vd như thêm keo loại nào hay làm như thế nào thì chia sẻ e với?
Tiện e? Là có lên chạy thêm Ron các cửa để cách âm và đóng cửa nghe ổn hơn ko?
ơ đây ok nhưng vớ phải bác già e đến lậy, chỉ có thằng trẻ làm được thôi, lần trước làm xe e lau bay cả cái nắp nhỏ chỗ mấy con vít cứ bảo xe e ko có e tức quá e bật nắp cabô may nó rơi ở góc dưới, mà cái nắp đấy làm gì có, e phải bảo thằng trẻ ra làm đấy, e làm chỗ hai nam tư khi bác già còn học việc, hic

vantamvo

Xe đạp
Bác Du cho ron kính đang làm thử 1 bên.
Nhung kg biết có nên dán keo 3M bên kính lái kg.

FujiS5200

Xe điện
ơ đây ok nhưng vớ phải bác già e đến lậy, chỉ có thằng trẻ làm được thôi, lần trước làm xe e lau bay cả cái nắp nhỏ chỗ mấy con vít cứ bảo xe e ko có e tức quá e bật nắp cabô may nó rơi ở góc dưới, mà cái nắp đấy làm gì có, e phải bảo thằng trẻ ra làm đấy, e làm chỗ hai nam tư khi bác già còn học việc, hic
Chuẩn luôn. Bác già chỉ loanh quanh thôi. Còn ông tre trẻ thì tự ái cao lắm.

ninhcd

Xe tăng
Chuẩn luôn. Bác già chỉ loanh quanh thôi. Còn ông tre trẻ thì tự ái cao lắm.
Vậy hả Cụ, vậy e gà mờ nên chưa rành lắm.
Mà Ron của e lại bung thêm nữa rồi, chắc lại bài Băng dính điện thôi, mà nếu dùng bài Băng dính điện từ đầu thì có khi cũng chẳng cần lột cũ thay mới dư lày.

Matxech

Xe container
Tóm lại ông nào dán cũng ko ok nhỉ
Hôm trước a vá ông trung trung làm nên ngon 4 ngày rồi chưa bong

Emesco

Xe điện
Cái này giờ làm sao các bác ơi?