[Funland] Em xót của quá các bác ạ :(

Châu Tứ TN

Xe điện
Lần sau muội rút kinh nghiệm việc j cần làm thì làm ngay nhé, buôn chuyện thì lúc nào chả đc. Thôi coi như của đi thay người cho đỡ tiếc :D
Muội sẽ rút kinh nghiệm, hi vọng sợi dây kinh nghiệm này không buông ra thêm lần nữa :D
Cảm ơn huynh động viên :)

Châu Tứ TN

Xe điện
Ô đừng bán, sửa đc hết mà. Chắc nắn khung thay dàn đầu, gs trc, đồ ya đắt. Dự 2 củ là hết vị.
Em sợ sửa ko còn được như nguyên bản, mn nhìn xong cũng khuyên mua xe mới cụ ạ, phần đầu và yếm xe nát bét :(

Châu Tứ TN

Xe điện
Trong cái dủi lại có cái xe mới thì Sao. Biết đâu sáng mai mợ thức dậy lại có một tá con xe ga hịn xếp hàng ở cổng chờ mợ chọn... Tiếc là ko có Xe của đoành mỗ kkk
Chỉ có kịch bản "xe ôm ko em ơi?" là khả thi thôi cụ :D

Châu Tứ TN

Xe điện
Khổ thân mợ chủ, có cụ nào biết chỗ sửa xe tử tế giá cả phải chăng thì chỉ cho mợ ấy đi sửa.

Đọc bài mợ chủ xót của, tự dưng em nhớ cái thời em còn sv chưa đi làm chưa có tiền. Mất 1 xu 1 hào cũng tiếc, làm gì cũng tằn tiện hết mức. Em đi con Chaly cúc cu ghẻ mà để tiết kiệm xăng thì ông chú em vặn cái van xăng nhỏ lại, báo hại mỗi lần đạp nổ mãi xe mới nổ máy. Rồi thì tiếc 30k gửi xe dưới sân, em đi đi về về là dong xe lên tận nhà trên tầng 2. Xong có lần dì em ở quê lên chơi, con bạn cùng học mới bảo em lấy xe nó (xe Viva) để chở dì đi cho tiện vì Chaly bé quá. 2 dì cháu lên phố cổ lần đầu, em đi bố nào vào đường 1 chiều, thôi xong, bị dân phòng xồ ra phạt 100k. Lúc đó cả tháng tiền ăn tiêu có 300k, thì các bác biết mất 100k nó đau xót thế nào. Em khóc mãi, tới giờ nghĩ lại vẫn ấm ức :((
Cảm ơn chị, lâu lắm mới thấy chị :)

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Em sợ sửa ko còn được như nguyên bản, mn nhìn xong cũng khuyên mua xe mới cụ ạ, phần đầu và yếm xe nát bét :(
Quan trọng củ máy hoạt động tốt, chứ phần nhựa nát bét thì đơn giản, cả dàn áo mới đáng bn, chị e miền trong nhiều ng đi côn tay ghê!

AnGiang75

Xe hơi
Các mợ hay có thói quen để xe lung tung ngoàii đường rồi chạy vào chỗ nọ chỗ kia với lý do chỉ 1 phút rồi quay lại. Nhưng 1 phút ấy thường cao su đến vô cực

TUCSON9389

Xe điện
Chả là trưa nay do nắng nóng, lại vội lên văn phòng làm việc, em đỗ xe nép phía sau chiếc xe tải chuyển phát nhanh, định bụng chạy xuống liền cho vào hầm để xe, ai ngờ lên làm đồng nghiệp hỏi han, mải nói chuyện quên mất, 1 tiếng sau phòng bảo vệ tòa nhà gọi xuống sảnh nhận xác xe. Ôi con Sirius của em nát bươm phần đầu vì xe tải lùi cán phải :(
Chiều tan làm đi Grab về mới thấy nẫu rết ruột gan. Dù vậy vẫn phải nghĩ của đi thay người. Em chia sẻ để mọi người rút kinh nghiệm. Mà chắc ko có ai hậu đậu, khờ như em :(
Vừa ngu, vừa bừa bãi còn đi khoe

Chả là trưa nay do nắng nóng, lại vội lên văn phòng làm việc, em đỗ xe nép phía sau chiếc xe tải chuyển phát nhanh, định bụng chạy xuống liền cho vào hầm để xe, ai ngờ lên làm đồng nghiệp hỏi han, mải nói chuyện quên mất, 1 tiếng sau phòng bảo vệ tòa nhà gọi xuống sảnh nhận xác xe. Ôi con Sirius của em nát bươm phần đầu vì xe tải lùi cán phải :(
Chiều tan làm đi Grab về mới thấy nẫu rết ruột gan. Dù vậy vẫn phải nghĩ của đi thay người. Em chia sẻ để mọi người rút kinh nghiệm. Mà chắc ko có ai hậu đậu, khờ như em :(
Có cơ hội đổi xe mới mà không cần lăn tăn :D