[Camera] Em xin lỗi, em quá... tay

Thoivedi

Xe tải
10 cụ vào xem thì 9 cụ hóng clip nóng. Làm quái gì có clip nóng. Em đoán 2 cụ lên hè. Cụ kia biết lỗi nên cúi gập người xin lỗi. Cụ chủ đưa tay ra đỡ dậy, cùng lúc cụ kia ngước lên nên tay cụ chỉ va vào mặt cụ kia, đau tay 2 ngày.

Vậy thôi
:))~X(~X(:)):)):)):-??

BonBonTT

Xe điện
Thằng này chắc chạy không để ý đến khi gặp ông xe trắng đỗ giữa đường giật mình đánh lái sang phang vào đầu xe cụ chủ, không dừng lại nhận lỗi còn cố đấm ăn xôi cãi lẫy được, thế kết quả cụ táng nó mấy cái

hkent

Xe hơi
May cho em xe đạp điện quá

xe4choduongdai

Xe hơi
Chuyện cũng được 1 tuần rồi, hôm nay em mới rảnh chút để up. :)
Em xin tóm tắt 1 chút ạ:
- Em đang ngoan hiền dễ thương đi trên đường thì ông Cruze đen này tạt đầu em đánh bụp 1 phát. Trước đó em không hề gây sự, không cho vượt, ép đầu... gì ông ấy cả. Cái đoạn em bình luận về đèn pha là 1 ông SUV đằng sau em cứ nháy pha đúng cái đoạn đường hẹp làm em chói mắt thôi. ;))

- Sau khi tạt đầu em, chủ xe coi như không biết gì, tiếp tục phóng nhanh, em phải đuổi theo tới đèn đỏ mới dừng. Đoạn sau em cho ít nhạc nền vì có ít ngoại ngữ ở đây. Sở dĩ có ngoại ngữ vì vừa mở cửa xe xuống, em mới hỏi 1 câu "Mày đi kiểu gì đấy?" (Đoạn này em xin lỗi vì máu nó lên não hơi nhiều ;)) ) đã bị chủ xe Cruze phủ đầu "Mày tạt đầu tao" làm em bàng hoàng cả người. ~X(~X(~X( Sau đó liền rút điện thoại ra a lố, a lồ đại loại "Ra ngay chỗ đèn đỏ nhé" làm em sợ phát khiếp. Qua đèn đỏ em chỉ dám xuống nói chuyện bằng tay. Khổ thân trên xe có phụ huynh nhà em, cứ lôi xềnh xệch em về xe bắt đi. ;(
Nhân đây em cũng xin lỗi cụ chủ xe đã tạt đầu em hôm đó. Em hơi quá tay 1 chút. ;)

Cờ rui đi ẩu quá cụ nhỉ?