[Thảo luận] Em vừa làm béo XXX Thanh Hóa, xin các cụ lượng thứ!

Car_Passion

Xe buýt
Website
www.SdtWorld.vn
Đúng là bọn cờ hó mất dạy. Chắc phải chụp ảnh lại, hoặc quay đầu xe lại đi lùi qua đoạn đó xem bọn nó sẽ xử lý như thế nào. Bọn hành pháp mà nó thế này thì không biết cái đất nước này nó đi về đâu. x-(

toanthangcs

Xe điện
Nhà dột từ nóc.\m/

MÃI MÃI !

Xe buýt
đạm cà mau cái lũ xxx đấy .........em đọc xong bài của cụ mà buồn cho cái CĐ khốn nạn này.............x-(

cutit102

Xe tải
Thế cụ có bắt chúng nó cho xem ảnh không ?
Lần sau cụ nhớ cầm theo máy ảnh, chụp cái xe tải kia rồi cho chúng nó phạt, Mang cả ảnh cả biên lai đi kiện cho chúng nó mất nghề luôn :D
Đúng đới cụ ợ,cứ phải đòi bằng chứng và mình cũng phải có bằng chứng thì mới khởi kiện được~:>

santafe_9999

Xe tải
Đúng như cái ảnh trên thì các cụ có cãi kiểu gì cũng mất xiền cho xxx.
Nó giả vờ vin vào cái cớ lỗi tốc độ để phủ đầu anh em. nếu cãi được nó bảo ngay là đè vạch (chuẩn) Nếu các cụ có cãi được cái lỗi đè vạch bằng ảnh thì nó sẽ vin ngay cái tội dừng đỗ không đứng nơi qui định (chuẩn tiếp). Tóm lại trường hợp này cho nó 1 lít rồi đi bằng phương pháp dẻo mồm.

xà ích

Xe hơi
Sao bác không ngó quanh không thấy ai thì lên xe tải, mở phanh tay và ale hấp nó xuống ruộng nhể =))

phonghamy

Xe điện
May cho e, e vừa đi về, huế hà nội toàn đi đường HCM 1000km huế 8h sáng hà nội 8.30 tối. nghỉ ăn trưa hương khê 1h30 phút rùi đi tiếp. e chạy tất có cả đè vạch vì vội về. may em wa ko sao. \m/

vnpolarbear

Xe hơi
Thật các cụ, em chạy HN - TH nhiều qua đoạn này : Anh em đoạn Hòa Bình thì xuề xòa, còn cái đoạn Chó chết còn lại thì bức xúc lắm ạ nhất là Cẩm Thủy ! Các cụ đi đoạn này nên cực kỳ cẩn thận, hở ra là bị đợp ngay ạ !

haivong

Xe tải
Bác lại phá giá rồi.Bọn xxx TH này chỉ cần 100k là ok ngày thôi.Em có đứa bạn đi HN về cũng vít lên 80/40 bị xxx gọi vào bắn miệng 80/40 thấy sai hoàn toàn nên em nó dí ngay 500k vào tay chú xxx.Chú ấy cười tươi như hoa và bảo đi đi,biết mình bị hớ tiếc của em nó quay lại thấy mấy chú có thùng nước khoáng để ở bàn liền trình bày tiền đưa cho các chú í hết không còn tiền uống nước nên xin các chú í ít chai,miệng nói tay bưng cả thùng nước vứt vào xe và phé.Đúng là đàn bà có khác phải không các bác?
hơi bị được đấy kụ ạ....cứu vãn lại được gần lít :))

MÃI MÃI !

Xe buýt
đúng là tình ngay lý gian , phát bẫy này thì có thánh cũng chẳng né được...........:77:

musso2000

Xe tải
1 lũ chó má các cụ ạ,thế này mà bảo hôm nào đi quảng bình biết chạy đâu cho thoát cái lũ này,thế nào rồi cũng có ngày hàng loạt thằng ăn bẩn thế này mất chức,e thề,ko sớm thì muộn thôi,vấn đề là các cụ nên nêu cao tinh thần chống ăn bẩn hơn nữa,cần thiết thì dùng thủ đoạn vì chúng nó cũng có chừa thủ đoạn j đâu,chỉ cần từng đây a e of cùng ra tay thì e khẳng định rằng chuyện ăn bẩn sẽ phải lùi bc(còn nếu vi phạm thật thì vẫn ủng hộ 50/50 nhé)

camauvn

Xe đạp
Gặp truòng hợp này bác xi nhan đánh lái sang trái kiếm chỗ nào đó đứng rồi đi vệ sinh, sau đó lên xe lùi ra và xi nhan rẽ phải trở về lan đường của mình chạy tiếp. Luật không cấm bác đánh xe vào trong rừng hoặc xuống vệ đường mà.

BonBonTT

Xe điện
Thế cụ có bắt chúng nó cho xem ảnh không ?
Lần sau cụ nhớ cầm theo máy ảnh, chụp cái xe tải kia rồi cho chúng nó phạt, Mang cả ảnh cả biên lai đi kiện cho chúng nó mất nghề luôn :D
Chuẩn, đây là kinh nghiệm của a e ở trên OF nhà mình vẫn làm. Lần sau cụ nhớ thực hiện nhé

izivat

Xe hơi
Chán kinh người với xxx TH

Porsche 911

Xe container
Một tấm hình nữa này. Chỗ này là Cúc Phương.
Chiếc U óat là đang đỗ các bác nhé.

Uploaded with ImageShack.us

RUNE_1800

Xe buýt
Bác chụp ảnh lại làm bằng chứng là cái xe tải cản trở giao thông. Nếu bác có ảnh thì nó không phạt bác đâu, vì cái xe tải đó là chim mồi của nó đấy.
Đoạn Ngọc Lặc phải không bác?

Sau bao đêm ăn ko ngon nhưng ngủ như điên e đã hóa giải được nước cờ này.Chỉ có một cách là :

Nào các Offer còn chần chờ gì nữa mà ko đăng kí ngay một lớp bổ túc tay lái :D

Chỉnh sửa cuối:

tuanxd80

Xe tải
Chuyện là chiều t6 tuần trước em đi đường HCM - Hà Tĩnh.
Em đi đến gần cuối Thanh Hóa ( cách Nghệ An khoảng 38km ) vào khu vực đông dân cư, em rất để ý và giảm đúng tốc độ. đi thêm khoảng 5km nữa có đoạn dốc ngắn, ở giữa là vạch liền thì em thấy có 1 em xe tải vứt ngay gần vạch giữa đường.
Em dự quả này là bẫy rồi nên dừng lại nhưng chỗ này vắng người, xe tải lại ko có ai, biết là bẫy nhưng kiểu gì cũng phải đi qua ( chẳng lẽ em dừng đợi có người ra đánh xe tải đi :-&) và đương nhiên là đè vạch liền các cụ à.
Em đi khoảng 10km nữa thì bị xxx vẫy vào bắt em lỗi 80/50 khu vực đông dân cư. Em cãi là em đi đúng tốc độ chỗ ấy ( vì em đi đúng thật) thế là chúng nó quay sang bắt lỗi đè vạch lúc vượt qua cái xe tải trên dốc ( *** nó).
Em nói là xe tải đỗ thế ko có ai đánh xe tải đi chẳng lẽ tôi phải đợi có người đến đánh xe tải đi tôi mới đi được.
Nhưng các bác à, tình người đâu có huhu, tụi nó cứ bảo: tôi ko biết, anh vi phạm lỗi đè vạch....
Vậy là em đành phải vỗ béo tụi nó 500k và đc đi.
*** nó các bác à, đi đường dài bị bẫy thế có ức hem?
Em dài dòng văn kém mong các bác lượng thứ! HIx
Em rất thông cảm với cụ vì em cũng có 1 lần bị giống cụ nhưng sau khi về nhà em nghĩ lại thấy mình đúng là ... 1 con vịt béo cho xxx nó nhấm rượu! Kể ra thì hơi dài dòng nên em xin phép ko kể mà chỉ nói vắn tắt là em bị chúng nó bắn bằng mồm, khi qua đoạn đường chỉ cho phép tối đa 40km/h (đoạn này rất ngắn, chỉ khoảng 200m đường tránh cầu đang thi công), em đã giảm ga đi chậm nhưng ko để ý lúc đó mình đi chính xác là bao nhiêu, qua cầu 1 đoạn xxx vẫy em lại nói rằng em đi quá tốc độ 48/40. Thực ra lúc đi qua đoạn này em cũng ko để ý biển cấm mà chỉ đi chậm lại theo thói quen (đường nhỏ, hơi gập ghềnh và có cả xe 2 bánh) nên khi xxx nói vậy em cũng đinh ninh có thể mình đi quá tốc độ lúc đi qua biển báo nên bị xxx bắn. Em cũng định làm luật cho xong chuyện, nhưng thấy thái độ của xxx nói năng không được hòa nhã (như là bố người ta ấy) em điên tiết, mắng xối xả về thái độ CA làm việc với người vi phạm sau đó ký biên bản, chấp nhận ra kho bạc nộp phạt. Sau khi về nhà em vẫn bị ức chế, ngẫm nghĩ lại thấy mình ... VỊT, thông thường bắn tốc độ, xxx phải có bộ đàm để liên lạc nhưng em nhớ lại ko thấy xxx nào có bộ đàm cả, vậy thì tốc độ bắn mình ở đâu ra??? => ở mồm xxx rồi! Từ sau lần đó, gặp xxx em coi là ruồi nhặng hết, vài lần sau này em cũng gặp xxx bắn tốc độ bằng mồm là xxx ở Phủ Lý và xxx ở Ninh Bình, em cãi và đòi xem ảnh, bọn nó giả vờ gọi điện rồi nói là em đi quá tốc độ 55/50km/h nhưng vì ảnh chụp bị mờ nên cho đi hoặc là nhầm với xe có biển số giống xe em nhưng khác số cuối ... nói chung, kinh nghiệm của em là phải có bằng chứng cụ thể thì em mới cho nó rượu!
Cụ nhớ lại xem, xxx có cầm bộ đàm không nhé! Em nghĩ đoạn đường vắng người như thế, xxx cũng ko có chỗ nấp mà bắn cụ đâu (vì đường vắng nên xxx mới bắt lọn rằng cụ đi 100/80, nếu nó bắn thật, ko bao giờ có chuyện nhầm thế đâu)! Mặt khác, có thể chiếc xe tải là chim mồi của xxx nên khi cụ cãi là cụ đi đúng, xxx mới giở tiếp bài cụ vượt xe tải nên bị lỗi đè vạch! Nễu cụ cố cãi và đòi xem ảnh chắc chắn xxx ko làm gì được cụ đâu. TSB chúng nó, bọn cướp ngày nó mất dạy thế đấy!

Forcus

Xe tải
Gặp truòng hợp này bác xi nhan đánh lái sang trái kiếm chỗ nào đó đứng rồi đi vệ sinh, sau đó lên xe lùi ra và xi nhan rẽ phải trở về lan đường của mình chạy tiếp. Luật không cấm bác đánh xe vào trong rừng hoặc xuống vệ đường mà.
Cái này cụ nói thật hay giỡn vậy?

Vietinco

Xe tăng
he he nếu Không có máy ảnh thì các cụ cứ lùi lại đến đoạn hết vạch vàng quay đầu sang làn kia rồi lùi qua đoạn chim mồi rồi quay đầu đi tiếp nhé,