Em vừa đi lấy tiền đặt cọc xe Vivant ở 123 Thái Hà về

Libor

Xe điện
đẹp xấu theo thẩm mỹ từng người thôi mà cụ, cụ nói thế trên này rất nhiều cụ đi vivat lại buồn đấy .
Ặc, sao phải buồn hả cụ? em cứ xe mới đi 10vạn là bán...muốn là xe gì cũng được..ko quan trọng lắm cụ ơi.
@: Trưa nay có cụ nào đt cho em ý nhể? em đã hỏi phòng kinh doanh của nhà máy roài... đã có tin tức. Lấy xe ngay ngày mai ạ! Nếu bác cần trước em nhường bác trước, vì em vẫn chưa có nhu cầu cấp bách ạ! vẫn đang "mượn " được mấy cái nên lúc nào em lấy cũng ok!:21::21::21:

Chỉnh sửa cuối:

thanhnguyen

Xe đạp
thật là sáng suốt khi bác chọn cách ấy

bạn quyết định thật tuyệt vời. con vivan đó kg có gi đáng chú ý cả, bác có vô nội thất xem chưa? thô tục và chật chội.24$ thi tim con ford kg tốt hon sao? vios cũng tốt...:41::41::41::41:

kieninlove

Xe tăng
bạn quyết định thật tuyệt vời. con vivan đó kg có gi đáng chú ý cả, bác có vô nội thất xem chưa? thô tục và chật chội.24$ thi tim con ford kg tốt hon sao? vios cũng tốt...:41::41::41::41:
Hơ, cái này thì cũng tùy con mắt từng người nhé bác, cho em hỏi có con nào 7 chỗ giá tầm thía ko ạh, cụ thử nêu cho em vài cái tên xe rồi cụ so sánh xem*-)*-)

Bình Mía

Xe tăng
@Libor: Cụ ơi Em can Cụ đừng chuyển hết xiền rùi hôm sau đến đòi xe, Em thấy cái Hợp Đồng éo ji mà lởm khởm thế ko biết, nếu có thay đổi tăng hay giảm giá thì phải làm thêm cái Phụ Lục đính kèm mới có giá trị chứ, Hợp Đồng này mà đem ra kiện tụng nhau thì hòa cả làng, EM nghĩ Tòa sẽ phán Hợp Đồng Vô Hiệu và việc giải quyết là các bên A và B sẽ trả lại nhau những ji đã giao, nhận, có nghĩa là Bác nhận lại toàn bộ xiền và bọn VIDAMCO nhận lại xe:77:

Hiepkt

Xe buýt
Hơ, cái này thì cũng tùy con mắt từng người nhé bác, cho em hỏi có con nào 7 chỗ giá tầm thía ko ạh, cụ thử nêu cho em vài cái tên xe rồi cụ so sánh xem*-)*-)
Premacy. Giá tầm đấy mà trông khác hẳn phải hôg bác (l)(l)(l).
p/s: tầm đấy còn đốt lò nữa :69::69:

Libor

Xe điện
@Libor: Cụ ơi Em can Cụ đừng chuyển hết xiền rùi hôm sau đến đòi xe, Em thấy cái Hợp Đồng éo ji mà lởm khởm thế ko biết, nếu có thay đổi tăng hay giảm giá thì phải làm thêm cái Phụ Lục đính kèm mới có giá trị chứ, Hợp Đồng này mà đem ra kiện tụng nhau thì hòa cả làng, EM nghĩ Tòa sẽ phán Hợp Đồng Vô Hiệu và việc giải quyết là các bên A và B sẽ trả lại nhau những ji đã giao, nhận, có nghĩa là Bác nhận lại toàn bộ xiền và bọn VIDAMCO nhận lại xe:77:
Vâng, cảm ơn bác. em đã trả mịe nó hợp đồng rồi ạ. Và đã sử dụng biện pháp : Gọi điện cho ngừơi thân rùi ạ. Hum nay lấy xe luôn!

hbthang

Xe tăng
bác lại sui em lấy xe tầu thì nói làm gì

hbthang

Xe tăng
thì em tưởng nó 7 chỗ là ngon mà bác, nhà em nhiều người bác ạ

alex

Xe đạp
Lac EX cũng được mà các bác

Yasukuni

Xe tải
EM phải báo các ngay với các bác, vì em ko kiềm chế được sự sung sướng được. Lấy lại 10tr đặt cọc từ năm ngoái, tiền của mình đưa cho nó tiêu bây giờ lấy lại được như bắt được tiền các bác ạ. Các bác thấy có hòan cảnh không. Có bác nào thương em thì cho em 1 lời khuyên với nhé, nếu ko em đi mua xe nhập khẩu đấy các bác ạ (mà có em nhập khẩu nào giá bàng xe vivant thì các bác chỉ em với nhé). em ko dây với bọn vidamco nữa đâu.

Bác thật là may mắn đấy , tuy nhiên là coi như bác còn 7tr thôi vì bây giờ tiền mất giá mà bác . Hãi quá VIDAMCO !