[Thảo luận] Em vừa bị xxx phường bắt láo, đề nghị các cao thủ vào cùng luận bàn để tránh bị vịn

Tribute

Xe container
Lão chủ thớt này chắc mới học được chiêu "Tọa Sơn quan Hổ đấu" đây.:P

hoanghung79

Xe máy
bac cho e xin dia chi e escape 2k9 nhe, e dang quan tam

hoanghung79

Xe máy
Bac Tourcare cho e xin dia chi e escape 2k9 nhe, e dang quan tam
Thank bac nhieu

XichLoMay4Banh

Xe hơi
Cái đó là cái ngõ mà cụ mà ngõ đó cắm cọc sắt, thì la ô tô không vào ngõ được . Mà cái đường này la đường 1 chiều Ô tô cụ đi như vậy la sai rồi cãi gì nữa ạ.

XichLoMay4Banh

Xe hơi
Em ngu tí Trong đó toàn Tướng Tá Quân Đội sao cụ không di Họp Tổ Khu Phố nêu yêu cầu e nghĩ là được ngay đấy ạ.( Mấy cha Tướng Tá đó sai lính ra nhổ cọc được ngay thôi ạ, bố ai dám làm gì nó).

Sheva172

Xe hơi
Chiều nay em đi thị sát chỗ này rồi, cái ngõ mà cụ chủ đi vào rồi quay ra đó thực chất là 1 cái sân của khu tập thể, không thể gọi nó là giao cắt đường bộ được để mà đòi biển báo. Em đi từ Trần Phú vào khoảng hơn trăm mét thì đến ngã 3 rẽ Nguyễn Tri Phương, tại góc ngã 3 này có 2 biển cấm, một biển cấm ô tô chiều đi ra Trần Phú, một biển cấm ô tô rẽ phải chiều từ Nguyễn Tri Phương đi vào. Như vậy cụ chủ ko thể kiện được, chịu khó mất 1,7 củ + giam bằng 30 ngày thôi. Chia buồn cụ chủ nhé.

Về Hệ thống biển báo như vậy quả thực cũng là bất cập, nhưng nó bất cập với mọi đoạn đường phố hiện nay đang cấm ô tô 1 chiều chứ không riêng trường hợp của cụ chủ. Lẽ ra đường cấm ô tô 1 chiều như vậy thì ở đầu chiều đi vào phải có biển báo cho người lái xe biết mình đang đi trên đường 1 chiều ô tô. Quả thực với người lạ đi vào loại đường 1 chiều nửa mùa này rất dễ bị sa hố nếu chưa đi tới 1 giao cắt kế tiếp đã quay ra.
E đọc đến trang 13 thì thấy cụ Tribute là chuẩn nhất.Tóm lại cụ chủ đã sai cả về lý và tình,vì văn phòng cụ ở đấy hơn 1 năm rồi cơ mà.Nhưng kể ra GTCC thêm cái dòng đỏ đỏ của cụ Tribute thì vẫn ổn hơn.

minck

Xe container
Em không tin những gì cụ chủ thớt này nói. Cụ này mở thớt nói là xxx QN bắt lái xe của cụ ấy phải làm kiểm điểm khi vi phạm lỗi tốc độ... Ofers lao vào chửi bới...bày mưu tính kế cho cụ này V.V rồi kê dép ngồi hóng... và cụ lặn luôn đến bây giờ lại mở thớt này để cho ofers tùm lum lên và cụ ấy đọc rồi ngồi cười đểu ??? Thuỳ linh của cụ ấy đây này, mời các cụ đọc hết 8 trang ở thuỳ linh này thì sẽ biết cụ chủ thớt là người như thế nào nhé
http://www.otofun.net/threads/402466-nho-cac-cu-tu-van-xxx-bat-lai-xe-em-lam-kiem-diem-khi-vi-pham-giao-thong

Chỉnh sửa cuối: