[Thảo luận] Em vừa bị XXX Hải Dương cài bẫy

ngaydoclap

Xe container
Hic..sao lại có thể thế được nhỉ?
Cứ thế đấy, thế đấy, rồi lại thế đấy cụ làm gì được nào :21:

Mà nghiêm cấm các cụ xúc phạm các loài động vật nhé, hội bảo vệ động vật sẽ kiện các cụ đấy.

LongSukebe

Xe tải
Bọn này ăn bẩn thật, chắc là nhiều bác tài cũng dính như bác chủ thớt. Em nhớ lần trước cũng có bác kêu về vụ kiểu này, chúng nó đỗ cái xe tải ở vệ đường, các bác đi qua là chèn vạch -> phạt.
Nếu thằng công nông kia là xxx vàng đóng giả thì em cũng :77:, nhỡ gặp quả hung thần nó không tránh kịp thì ...
Thì nó cũng phải nhìn trước nhìn sau, chỉ đè xe con thôi ạ. Hôm đó xe của em là 5 chỗ mà. Xe con đời mới nó mới phản ứng tốt, phanh ăn. Thấy Công hay 18 bánh xe công lý thì giở bài khác là bài chướng ngại vật chẳng hạn... Với lại mấy chú hung thần 10, 12 bánh chở đất nghe đâu toàn là người nhà XXX nên chạy đoạn 40 toàn vít 60, 70 thôi ạ :77:. Đi qua trạm không khéo XXX còn lầu bầu bảo sao đi chậm thế, chạy không đủ chuyến là chít với tao đấy:))

Nhiều cụ cứ hỏi em rằng em ăn nói như thế nào với mấy đồng chí Nhật, dạ em xin thưa rằng em cứ y nguyên tình trạng XXX của ta lên mà dịch lại. Các bác ý cứ lắc đầu nguầy nguậy:77:, bẩu rằng bên đó XXX mà tơ hào đồng nào của dân là chết luôn, tức là bị đuổi việc và sau đó không có công ty, xí nghiệp, cơ quan nào nhận vào hết. Tức là sai 1 lỗi là out luôn ạ. Cho nên XXX bên đó làm ăn nghiêm chỉnh lắm:6:

Pham Ngoc Quynh

Xe máy
Website
www.nguyentampharma.com.vn
Thì nó cũng phải nhìn trước nhìn sau, chỉ đè xe con thôi ạ. Hôm đó xe của em là 5 chỗ mà. Xe con đời mới nó mới phản ứng tốt, phanh ăn. Thấy Công hay 18 bánh xe công lý thì giở bài khác là bài chướng ngại vật chẳng hạn... Với lại mấy chú hung thần 10, 12 bánh chở đất nghe đâu toàn là người nhà XXX nên chạy đoạn 40 toàn vít 60, 70 thôi ạ :77:. Đi qua trạm không khéo XXX còn lầu bầu bảo sao đi chậm thế, chạy không đủ chuyến là chít với tao đấy:))

Nhiều cụ cứ hỏi em rằng em ăn nói như thế nào với mấy đồng chí Nhật, dạ em xin thưa rằng em cứ y nguyên tình trạng XXX của ta lên mà dịch lại. Các bác ý cứ lắc đầu nguầy nguậy:77:, bẩu rằng bên đó XXX mà tơ hào đồng nào của dân là chết luôn, tức là bị đuổi việc và sau đó không có công ty, xí nghiệp, cơ quan nào nhận vào hết. Tức là sai 1 lỗi là out luôn ạ. Cho nên XXX bên đó làm ăn nghiêm chỉnh lắm:6:
XXX của ta còn thu hồi vốn đầu tư và nộp sưu thường xuyên nữa, không có Xiền thì mất chỗ ngay chứ chả bỡn,

ThangTocBac

Xe tăng
Em cầu xin các cụ

Các cụ đừng ví xxx với d o g, đó là con vật quý của em và chắc là của nhiều cụ ở đây.

Ví xxx với d o g thì chẳng khác gì tự mình làm cho mình buồn thêm.

Em đề xuất là gọi XXXpig đi vì ta ăn thịt nó thường xuyên và chả bao giờ ôm ấp chúng cả. :)):)):))

nam_ttc

Xe máy
bác bức xúc quá nên nói cái gì không hay rồi nó mới làm thịt bác 1 củ:77::77::77:
phải em nhẹ nhàng có khi mất 1/10 bác thôi.đằng nào mình chả sai luật
Em cay là cay có thối đến mức giữa trời nắng chang chang mà chúng nó bật đèn xe lên kiểm cha kiểm mịe nó. Thế mới biết, giẫm phải kít chưa phải đã thúi !

webzy

Xe tải
Đúng là ko thể tưởng tượng ra được nữa. Nhưng em xin các bác đừng ví nó với dog mà tội nghiệp cho dog bác ah.

MR_JAY

Xe tải
cụ chỉ được cái vạch áo cho người xem lưng:77::77::77:

MR_JAY

Xe tải
Em cay là cay có thối đến mức giữa trời nắng chang chang mà chúng nó bật đèn xe lên kiểm cha kiểm mịe nó. Thế mới biết, giẫm phải kít chưa phải đã thúi !
công nhận bác bức xúc thật:77::77::77:

grand tigre

Xe máy
lần sau cứ thủ sẵn quả ghi âm (bằng dtdd cũng đc) trong túi.... nhảy xuống nói chuyện trình bày hết... rồi bật ra cho chú ý nhge lại xem thế nào

GvD.SCVN

Xe hơi
Em không biết cụ có nói thật không???
Nếu sự thật là thế thì anh em trên diễn đàn nên thông cảm cho các anh ý chắc hoàn cảnh khó khăn quá hoặc cấp trên giao chỉ tiêu cao qua cần hoàn thành.
Em có nhớ ngày xưa Bác Hồ có phát động phong trào hũ gạo nuôi quân.
Nạy lại có phong trào học tập và làm theo tấm gương CHủ Tịch Hồ Chí Minh Vĩ Đại.
Nên em đề nghị anh em trên diễn đần nên lập 1 phong trào tạm gọi là Hũ Gạo Nuội Ó.:41::41::41:
Để các anh ý bớt đói thì sẽ ko kiếm tiền trên sinh mạng của nhiều người như thế nữa.
Bác nào ủng hộ thì Vốtka em nhé.

:41::41::41:

Mazspeed

Xe container
Khốn nạn cho cái đất nước này...

Hummer_C83

Xe tăng
ăn bẩn sống lâu mà các cụ ........ ôi VN quê hương tôi :77:

Ta^.pLa'i

Xe buýt
Hình như trong luật có "Tình huống bất ngờ", trong trường hợp đó không phạm lỗi mà. Bác nào rành confirm em với, để còn biết đường cãi nhau.

hienlbo5ta

Xe máy
ba me no chu nam ngoai em di con 5ta den thi tran cam giang xe ko cho hang ma cac cha day tuyt vaoem dua giay to cho cac cha rthi cac cha phan bi loiko hoan cai phat 5cu em choang wa bao goi chu co giet chau thi chau cung chi co trong nguoi 3 tram the la cac cha doa cat thung xe em nan ni mai thi các cha moi cam tien cho di day

Huthasa

Xe container
ba me no chu nam ngoai em di con 5ta den thi tran cam giang xe ko cho hang ma cac cha day tuyt vaoem dua giay to cho cac cha rthi cac cha phan bi loiko hoan cai phat 5cu em choang wa bao goi chu co giet chau thi chau cung chi co trong nguoi 3 tram the la cac cha doa cat thung xe em nan ni mai thi các cha moi cam tien cho di day
Lần sau bác đánh có dấu cho em nhờ, đọc méo cả miệng

Phong Gió

Xe tải
nếu là em em quay lại đánh cho thằng lái công nông một trận xem nó có dám rút thẻ ngành ra không (y)(y)

mcv30

Xe điện
ha ha hay thật làm đúng tinh thần 6 điều bác dạy công an nhân dân

waa

Xe tải
Không cãi được đâu, vì sẽ dính ngay tội không làm chủ tốc độ .

hailinhhn_vn

Xe hơi
Xấu hổ trước khách nước ngoài, nếu đúng xxx như vậy nên đuổi khỏi Ngành. Cậu hiền đấy phải mình bắt ghi biên bản do trách xe công nông đè vặch xem nó có dám phạt ko, sau đó xem có biên bản phạt xe công nông ra đường ko?