[Thảo luận] Em vừa bị XXX Hải Dương cài bẫy

ngaydoclap

Xe container
Ước gì em là lãnh đạo ngành các bác nhỉ, các bác chạy vô tư, tai nạn xử đúng luật chứ không có chuyện xe to thua xe nhỏ.

MR_JAY

Xe tải
XXX lắm trò thật:21::)):21::)):21::))
bác chủ thớt cũng không nên ức chế thế,dù sao vẫn là xe mình có lỗi đi sai luật.em đi qua đoạn này thấy nhiều xe con bị bắt nhưng không biết bắt vì tội gì.thôi cứ đúng luật mà đi.nhiều khi trước mặt là xe khách xe tải chạy chậm để vào làm luật XXX.em vẫn bám đuôi hết vạch liền mới vượt.
cám ơn chủ thớt đã cảnh báo cho anh em.tinh thần OF:41::41::41:
chúc mọi người lái xe an toàn và đúng luật GT:6:(k)(l)

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Em có ý kiến thế này, các cụ toàn gào mồm lên chửi xxx nhưng chúng nó có biết đọc đâu mà hiểu, toàn anh em OF phải nghe thôi. Chi bằng với những trường hợp thế này, anh em cùng góp ý cách thức để giải quyết để lần sau nếu xảy ra với mình thì còn biết mà gỡ chư.
Theo ngu ý của em, nếu xác định mình không có lỗi thì nên làm thẳng căng luôn, ko phải sợ chúng nó. Ở đây em thấy cậu lái xe chưa gì đã sợ run lên đưa xèng cho chúng nó rồi còn đâu. Nếu em ở trường hợp này sẽ xuống xe, bật ghi âm bằng dtdd lên rồi nói chuyện yêu cầu cho xem ảnh, hỏi nguyên nhân.... cùng lắm là làm biên bản nộp tiền cho nhà nước. Nhưng trong biên bản phải yêu cầu ghi rõ là " đánh lái tránh công nông", xong cụ đem biên bản này về đăng báo dân trí, báo vietnam net.... nói chung là tất cả các báo mà cụ có thể đăng được cho chết mother chúng nó đi.
Em nói thật nhé, xxx ăn bẩn thật đấy nhưng nó mà nhìn thấy mình bật ghi âm, bật máy ảnh lên thì cũng phải chờn đấy.
Ý kiến bác hay, vote cái nào!

kamasutra_b0y

Xe đạp
Đạm cà mau bọn đểu, đểu đến thế là cùng :102::102:

VLOLVN

Xe tải
Đập Con M...uỗi nhà nó, hèn gì chúng nó không bỏ ngày đi làm nào, cho dù có bận học ở Hn, chiều tối cũng phi về để làm ca. ( trong khi đó được nghỉ để đi học).
Các kụ bật ghi âm đt lên, rồi up lên đây rồi cũng có thằng chết.

viso

Xe tải
Chúng nó là con người , nhưng sao phần con của chúng nó gíông chó thế . Rồi cũng tới tầng thứ 7 địa ngục thôi ...
Chó là một trong những con vật tình cảm nhất đấy.
Cụ đừng xúc phạm loài chó thế (b). Tội chúng nó lắm!
Hãy ví bọn trên như những con muỗi thì đúng hơn.

Chỉnh sửa cuối:

aikibi

Xe hơi
Nên chăng các bác tài học tập cánh lái xe Miền Tây đối phó với bọn XXX này.

Vào những năm đầu khi mới có vụ bắn tốc độ thì đồng bằng sông Cửu Long, địa phận Tiền Giang là nơi mà bọn XXX bắn phá ác liệt nhất mà cũng toàn rình trộm, bắn lén. Để đối phó với cái bọn mất dạy đó, cánh lái xe miền tây nhà ta cứ đến Tiền Giang là 20 cây chuối /1h, diễn mãi trò này suốt tuyến Tiền Giang trong 1 thời gian dài.

Cuối cùng thì XXX phải lên mặt báo phản ảnh vì quá bức xúc chuyện ở những tỉnh lân cận các bác tài phóng bạt mạng rồi đến Tiền Giang bò bò lượn lờ ngắm cảnh nhất quyết không vượt quá 20 cây chuối/ 1h, sau khi hết TG thì lại tiếp tục phi nước đại để kịp giờ về bến quay đầu tài 2.

Đối phó với cái bọn tiểu nhân đó mà các cụ đồng lòng áp dụng như vậy thì đảm bảo 2-3 tháng là bọn nó chết nhăn răng vì đói.

lookati

Xe tải
Xin lỗi các bác, em là em bực cái bác chủ thớt!
Chuyện như thế mà cứ lẳng lặng nộp tiền ngu rồi đi ah :ohmy:

appco

Xe buýt
Nếu đúng như cụ chủ thớt trình bày thì xxx hải dương quá dã man không bằng laòi cầm thú. bây gời lái mới nhiều nếu không tránh được hậu quả khôn lường. muốn kiếm thì người vi phạm thật thiếu gì cứ ra ngã tư mà bắt vượt đèn đỏ. Mấy chú xxx gần nhà cháu chỉ một tí buổi sáng đã đủ no phè. trưa làm quại rượu chiều ngủ no mắt tối cafe .chả hại ại lại có 1 tẹo ích cho đời

Chỉnh sửa cuối:

nam_ttc

Xe máy
Đè đè cái D.C.M nhà chúng nó. Bọn ăn bẩn ! Đầu năm em cũng dính nhát đúng chốt đấy. Số là nó đứng cái thằng Kụ nhà nó 1 con xe 1,25t + 1 con cứu hộ, đã thế 1 thằng còn đứng bên phải vẫy xe chạy làn bên trái gần như giữa đường. Em còi cho nó biết em ngược chiều mà thụt vào tránh thì nó quất em vào luôn. Soi xe em mãi thì ra lỗi chột 1 pha, lúc đấy là 9h30AM mà mấy con xxx cũng lên kiểm tra đèn đóm vì không thấy lỗi gì cả, tối qua đi Bắc Ninh vẫn ngon lành. Dọa dẫm, ngọt nhạt em léo gí tiền, mà chúng nó quay tiền trắng trợn luôn. Đòi 1 củ, em ko chịu nhưng ông anh đi cùng dại quá vội rút cho chúng nó ngay, cầm tiền xong, em vừa đi vừa lầu bầu chưởi mà chúng nó vẫn im như thóc. Bọn C.H.Ó !!!!!!!!!

MR_JAY

Xe tải
Đè đè cái D.C.M nhà chúng nó. Bọn ăn bẩn ! Đầu năm em cũng dính nhát đúng chốt đấy. Số là nó đứng cái thằng Kụ nhà nó 1 con xe 1,25t + 1 con cứu hộ, đã thế 1 thằng còn đứng bên phải vẫy xe chạy làn bên trái gần như giữa đường. Em còi cho nó biết em ngược chiều mà thụt vào tránh thì nó quất em vào luôn. Soi xe em mãi thì ra lỗi chột 1 pha, lúc đấy là 9h30AM mà mấy con xxx cũng lên kiểm tra đèn đóm vì không thấy lỗi gì cả, tối qua đi Bắc Ninh vẫn ngon lành. Dọa dẫm, ngọt nhạt em léo gí tiền, mà chúng nó quay tiền trắng trợn luôn. Đòi 1 củ, em ko chịu nhưng ông anh đi cùng dại quá vội rút cho chúng nó ngay, cầm tiền xong, em vừa đi vừa lầu bầu chưởi mà chúng nó vẫn im như thóc. Bọn C.H.Ó !!!!!!!!!
bác bức xúc quá nên nói cái gì không hay rồi nó mới làm thịt bác 1 củ:77::77::77:
phải em nhẹ nhàng có khi mất 1/10 bác thôi.đằng nào mình chả sai luật

thanhbb

Xe tải
Lần tới e qua Hải Phòng mượn mấy KingKong qua chỗ đó trả thù cho Bác: thứ nhất thay XXX xử lý con chim lợn Công Nông kia(sai luật) rồi đến tán phét với XXX cả ngày nhất định không đi, mang camera đứng gần đó nói quay ngoại cảnh phim. Cho nó thất thu:21:

ga.quay

Xe tải
đúng là không biết đâu mà lần được :77::77: :77::77:

ChinhUy

Xe buýt
Cái vụ này em nói 1 lần rùi, ko biết nằm ở đâu, iem đi đường Hồ Chí Minh về Vinh, quam Thanh Hóa, cầu gì em quên mạ tên, dưng mà mấy thằng xxx nó ko chơi công nông, đường vạch liền nó để mạ nó cái xe gần choán hết làn bên phải, bác nầu qua đó cũng phải oánh lái sang trái để tránh, đi được khoảng 100 m thì có thằng chó vàng đưa gậy mời cụ vào, kụ đã lấn vạch, nhẹ thì 200, nặng thì 500, mà toàn 500 k/lần.

Đúng là ngành xxx thất đức kinh lên được, cách đây 15,16 năm bà già em nghe em nói
em thi vầu ÁN NINH, CÁNH SẠT là bà già mất ngủ lun, ko những bà già mà họ hàng bẩu xxx thất đức lắm, ko được đâu, con ko học thì ở nhà tích đức cho con cháu chứ đừng đi ngành đó. H nghĩ vướn thấy đúng.

khangluudan

Xe tải
công nhận ăn bẩn quá....thất đức thật,không biết mình húc vào chúng nó thì có lòi ra thằng công nông là xxx ko nhi???:77::77::77::77:

vietran

Xe ba gác
Loạn hết rồi, ngang nhiên giữa ban ngày giữa đường giữa chợ chúng nó giở hết trò này trò khác. Bắt bọn chúng thì bọn sau lên còn khốn nạn hơn*-)

Thần Tài

Xe điện
Kinh nhẩy, giờ lại có trò bẫy nhau thế này thì chịu sao nổi.

MBrian

Xe tải
Website
www.sdt.com.vn
Bọn này ăn bẩn thật, chắc là nhiều bác tài cũng dính như bác chủ thớt. Em nhớ lần trước cũng có bác kêu về vụ kiểu này, chúng nó đỗ cái xe tải ở vệ đường, các bác đi qua là chèn vạch -> phạt.
Nếu thằng công nông kia là xxx vàng đóng giả thì em cũng :77:, nhỡ gặp quả hung thần nó không tránh kịp thì ...