[Thảo luận] Em vừa bị XXX Hải Dương cài bẫy

beck_vn

Xe tăng
Chia buồn cùng cụ, mother ****er cái bọn xxx ăn bẩn :77::77:

haivanphe

Xe container
ĐCM bọn này, rồi có hôm có bác tài ko làm chủ được tốc độ đâm thẳng vào xe.

vietnduc

Xe hơi
xxx ơi là xxx
Bẩu sao con em họ em ngày xưa yêu 1 xxx GT, bị cả họ chửi cho tắt bếp. Chẳng có yêu đương j hết chứ đừng mơ đến chuyện cưới xin.
Hết trò bẫy. Quả này gặp ông hung thần nào nó nghiến cho, lòi ra chuyện thằng lái công nông là xxx, lại được lên báo với cái tít "Hung thần chẹt chết xxx đang hóa trang làm nhiệm vụ".:77::77::77: Kiểu j cũng chết dân đen.
Cám ơn cụ chủ thớt đã cảnh báo nhé. Làm ly cho đỡ bức xúc đã cụ ạh.

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Kinh nghiệm rút ra là gì nhỉ các cụ?

01. Chỉ phanh và không oánh lái, có táng vào công nông thì bắt nó đền các cụ nhỉ? Vì nó vừa bị cấm, vừa vào đường ưu tiên không nhường, vừa vượt phải(nếu có).

02. Để ý từ xa, thấy chú công nông phi từ ngõ ra thì vẫy tay chào, và cứ đi ì ì cạnh công nông xem nó ...đi được mấy trăm mét? Rút máy ảnh ra nháy vài phát, thò cổ ra bảo "anh đẹp trai có con xe khủng đấy, em xin vài cái ảnh đăng báo....!

Dù sao em cũng chia buồn với cụ chủ thớt, thế cụ giải thích sao với các bạn nước ngoài về vụ xe bị phạt (b)

vuatocdo

Xe tải
an toàn giao thông

Kinh nghiệm rút ra là gì nhỉ các cụ?

01. Chỉ phanh và không oánh lái, có táng vào công nông thì bắt nó đền các cụ nhỉ? Vì nó vừa bị cấm, vừa vào đường ưu tiên không nhường, vừa vượt phải(nếu có).

02. Để ý từ xa, thấy chú công nông phi từ ngõ ra thì vẫy tay chào, và cứ đi ì ì cạnh công nông xem nó ...đi được mấy trăm mét? Rút máy ảnh ra nháy vài phát, thò cổ ra bảo "anh đẹp trai có con xe khủng đấy, em xin vài cái ảnh đăng báo....!

Dù sao em cũng chia buồn với cụ chủ thớt, thế cụ giải thích sao với các bạn nước ngoài về vụ xe bị phạt (b)

:69::69::69::69::69::69::69::69::69::69::69::69::69::69::69:
Em đồng ý kiến mới bác về vụ này, nó bắn mình, mình bắn lại nó bằng cái súng to đùng đen ngòm của mình giành lấy khoảng 20p chụp ít hình bảo em đăng báo www.otofun.net mục xe cộ là mấy anh ý tha ngay.
Kinh nghiệp luôn luôn mang theo súng để chiến đấu mới XXXX:21::21::21::21:

xedap_x

Xe hơi
em có lần vượt đèn xanh còn bị tóm (rẽ phải đèn xanh 3s) cãi là đèn xanh anh xxx nói rất nhỏ nhẹ thế này:anh nhận là H vượt đèn xanh h anh cứ giữ xe ở đây phạt 900k ( mấy cái của nọ j ko biết) H về làm đơn là mình vượt đèn xanh rồi nộp lên trên.h anh cứ giữ xe ở đây đã. đan mạch nó cuối cùng vẫn phải nhận vượt đèn đỏ nộp phạt 150k hóa đơn viết đội mũ bảo hiểm ko cài quai theo gợi ý của anh ý cho nhẹ tội :))

Mustang8x

Xe hơi
Trời ơi!!bác chủ thớt kiểu j cũng dính đạn,ko lỗi đè vạch thì cũng lỗi ko làm chủ tốc độ gây nạn nghiêm trọng.:eek::eek:

Shop_Mĩ

Xe máy
nghe bác kể mà em tức quá, đau...mắt bọn xxx này, không ngờ chúng nó bày ra được cái bẫy như thế, nó ko coi tính mạng của dân là gì không bằng mấy cái tờ pô lý mè chúng nó cầm. Đau mắt xxx ơi. Trướchồi còn những năm Liên Xô sụp đổ, ông già em đi trên địa phận Hải Dương bị bọn này chặn lại, kẹp tờ bác Hồ nhìn nghiêng chúng nó nói thẳng sao không đưa tờ nhìn thẳng mà đưa tờ nhìn nghiêng( chú thích tiền có bác Hồ nhìn nghiêng là tiền có mệnh giá thấp). Chó đến thế là cùng, nòi giống muôn đời của xxx HD muôn đời là thế,thảo nào thành phố không phát triển được là do chúng nó. Đau mắt.

simacai

Xe hơi
Website
namvietvn.vn
Em vừa bị XXX Hải Dương cài bẫy

Số là hôm kia em có thuê xe đi Hạ Long đưa mấy bác quan chức bên Nhật đi thăm Di Sản Thiên Nhiên Thế Giới nổi tiếng này. Lúc về, em có dặn cậu lái xe đi cẩn thận. Cậu lái xe này thì em hoàn toàn tin tưởng về kinh nghiệm lái xe trên đường 18 vì mỗi tuần cậu ý đi đi về về đường này tới 3, 4 lần.

Đến đoạn gần cầu Vàng Gián hay là Hoàng Gián, biên giới giữa tỉnh Quảng Ninh và Hải Dương, xe đang bon bon tốc độ khoảng 70km/h (đường này cho phép chạy đến 80km/h nhưng em bẩu cậu lái chạy chậm lại tí cho khách yên tâm), bất ngờ 1 chú công nông- loại không được phép lưu hành trên các tuyến tỉnh lộ, quốc lộ - chồm vọt ra từ đường nhánh bên phải. Theo phản xạ, chú lái xe bên em vừa phanh vừa lắc tay lái tránh. Còn em thì chỉ ấn tượng nhất gương mặt của chú lái công nông - mặt đang cười rất tươi giống như trúng lô đề hoặc như là cái công nông chú ý cưỡi là xe BMW mui trần ý, hàm răng đều tăm tắp, gương mặt sáng sủa. Em nghĩ sao cái thằng lái công nông nó suýt bị tèo mà nó lại cười tươi thế nhỉ??? Khách khứa đằng sau thì hú vía, hét ầm lên, làm em phải trấn an mãi, bẩu là giao thông bên nhà tao nó banana thế

Nhưng thật bất ngờ, xe em qua trạm XXX Hoàng Tân thì bị 1 chú XXX giơ gậy chặn lại. Cậu lái xe thì ngơ ngác xuống trình bầy là chắc XXX nhầm nhọt thế nào chứ gần đó có đoạn dường trên mặt đạp có kẻ vạch liền, biển tốc độ 40km/h thì cậu lái đã biết rõ và không vi phạm gì cả.

Lúc XXX bóp bộ đàm hỏi thì được nghe trả lời là : “xe 30M xxxx lắc tay lái tránh công nông từ đường nhánh vọt ra, đè vạch. Hình ảnh rõ nét...”

Em nghe xong thì suy ngay rằng con công nông và chú lái công nông đẹp trai kia là kiểu bẫy mới của XXX Hải Dương. Mấy tháng trước thủ đoạn của XXX Hải Dương là hay để 1 con xe cải tiến trên mặt đập Hoàng Tân để xe nào tránh không khéo đè vạch thì tóm lấy. Bây h các xe cảnh giác rồi thì lại bày ra trò này.

Sau xe em còn có bốn, năm xe con khác, cả xe khách cũng bị làm trò này, mà toàn là lái xe lâu năm trên tuyến này cả. Cậu lái xe của em nhanh nhẹn kẹp tờ 100k, được thằng cha xxx trẻ nó trả lại, kẹp 2 tờ 100k thì cầm...:77:

Mà cậu lái thì bảo đoạn đó vẫn là địa phận Quảng Ninh......:102:

Công nhận XXX Hải Dương ăn bẩn thật :77::77::77:. Cụ nào thỉnh thoảng chạy qua đoạn này lưu ý nhé:69::69::69:
Em đọc chuyện này mà không tin, chẳng lẽ lại có chuyện bày trò nguy hiểm này sao.

Đè vạch để tránh nguy hiểm mà cũng bị phạt ư ? Tất cả chúng ta nên đọc và hiểu rõ luật để có ngày dùng để cãi !!

Ở VN, công nhận rằng tỉ lệ biết chữ, trình độ học vấn rất cao nhưng trình độ văn hóa, ứng xử pháp luật chắc là thua nước khác ( mặc dù họ có tỉ lệ học vấn thấp hơn ta)

Không chỉ luật giao thông, mà còn rất nhiều thứ phải biết.
Vả lại dân ta hay sợ pháp luật( do chưa hiểu rõ luật) nên làm gì cũng tiền, phải có tiền cho bọn tham ô:
- Công an
- Cán bộ phường xã, hộ tịch, sổ đỏ, công chứng, bệnh viện, trường học
- Thanh tra, thị trường, thuế, hải quan..
- Tất tần tật..
Tôi làm ở doanh nghiệp nhỏ kinh doanh đàng hoàng, nhưng thỉnh thoảng bị Thị trường, phường, trật tự giao thông phường, thuế ... đến.
Buồn quá !

master_guy

Xe buýt
Chuối nhỉ, hình ảnh xxx VN có lẽ xấu nhất xxx thế giới các cụ nhể. Không hiểu sao có những con người ăn tiền 1 cách thất đức thế mà cũng vẫn tồn tại, không bị trả giá nhỉ?:^):^):^)

GARU

Xe hơi
Nếu đúng như vậy thì rõ ràng một số bộ phận CSGT bây giờ o còn là giao thông nữa,suốt ngày chỉ lo đặt bẫy và kiếm tiền bỏ túi còn ND vẫn phải è cổ ra đóng thế để nuôi,o thể hiểu nổi nữa:^)cái vòng luẩn quẩn.

dht

Xe điện
Trường hượp khẩn cấp cho phép đè một vạch liền mà. Dở luật ra cãi được

Matizcoi

Xe cút kít
ÔI miếng ăn, miếng nhục ... :'(:'(:'(

aikibi

Xe hơi
Không biết chuyện cụ kể có đúng không chứ cái xã hội mà kẻ duy trì pháp luật lại thành thằng cướp đường trắng trợn như thế thì chắc nó cũng không còn tồn tại dc lâu đâu.

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Doggy nhà bọn xxx HD

LongSukebe

Xe tải
Cám ơn các cụ đã chia sẻ với nỗi bức xúc của em. Hôm nay em hết votka rồi , mai em lại tiếp tục mời các cụ nhé (b)

Không biết chuyện cụ kể có đúng không chứ cái xã hội mà kẻ duy trì pháp luật lại thành thằng cướp đường trắng trợn như thế thì chắc nó cũng không còn tồn tại dc lâu đâu.
Em là người cũng thường xuyên đi lại giữa HN và Quảng Ninh, biết hết bài của các XXX thế mà vẫn còn bị dính nữa là:102:.

Nhưng em cũng chú ý thấy 1 điều nữa là tất cả xe biển đỏ, biển xanh chạy qua đoạn đập Hoàng Tân có lấn vạch hay là chạy nhanh , qua trạm đều không bị sao hết. XXX HD tính ra vuốt mặt cũng biết nể mụn nhọt đấy các cụ nhỉ :21::21::21:

BMWHOLIDAY

Xe buýt
Lưới trời lồng lộng, nếu quả đúng như vậy sẽ có quả báo các bác nhỉ :^)