Thảo luận Em trót nghịch dại Sync3 CarPlay

huyanh07

Xe buýt
Cơ bản là có 2 cái sim mà ko thích cầm nhiều dt thành ra cứ phải cắm cái đt chính vào vọc cụ ah
Đt android 2 sim 2 sóng đầy mà rẻ, cụ mua 1 con cũ kích thước nhỏ gọn mà dùng. Suy cho cùng cái đt chỉ cần đáp ứng cơ bản là nghe gọi nhắn tin, đôi khi lướt web chụp choẹt tí ti, xác định là không có nó mình vẫn sống khỏe. Thế nên mặc dù nhìn mấy cái cao cấp em cũng thèm rỏ dãi, nhưng nghĩ cho cùng mình phải kiếm cái gì nó phục vụ tốt nhu cầu của mình, chứ mua về suốt ngày đắm đuối với nó thì chết.

Đt android 2 sim 2 sóng đầy mà rẻ, cụ mua 1 con cũ kích thước nhỏ gọn mà dùng. Suy cho cùng cái đt chỉ cần đáp ứng cơ bản là nghe gọi nhắn tin, đôi khi lướt web chụp choẹt tí ti, xác định là không có nó mình vẫn sống khỏe. Thế nên mặc dù nhìn mấy cái cao cấp em cũng thèm rỏ dãi, nhưng nghĩ cho cùng mình phải kiếm cái gì nó phục vụ tốt nhu cầu của mình, chứ mua về suốt ngày đắm đuối với nó thì chết.
Của nợ máy cao để cái 12.2.21 vào nó cứ báo google đang tắt các kiểu hiển thị lien tục mà nhiều ứng dụng ko sài được. Oải ghê. Cắm vào xe nó ko thèm nhận luôn cụ ah

huyanh07

Xe buýt
Của nợ máy cao để cái 12.2.21 vào nó cứ báo google đang tắt các kiểu hiển thị lien tục mà nhiều ứng dụng ko sài được. Oải ghê. Cắm vào xe nó ko thèm nhận luôn cụ ah
Vậy cụ vẫn chưa làm cho nó chạy được như bọn em hướng dẫn à?

luckyhiro

Xe điện
Cụ cài đúng phiên bản thì mới k báo lỗi, cụ cái cái đuôi 480 ấy

Mà chạy cai android auto ra lệnh bằng giọng nói điên điên ý các cụ nhỉ. Nó đồng bộ hóa tiếng việt kiểu nửa vời ấy. Ra lênh gọi điện cũng khó nữa. Được cái tin nhắn nó hiển thị carplay thì ko

huyanh07

Xe buýt

Con focus sync nó bị làm sao ấy các cụ ah ka ka
Chết chết, có hiện tượng, có vấn đề rồi... Còn vấn đề gì thì cụ cứ phải xem cho thật kỹ cụ nhé. Cụ phải cài AA Mirror Plus vào thì còn xuất hiện nhiều vấn đề nữa lắm, em bị rồi.

Chết chết, có hiện tượng, có vấn đề rồi... Còn vấn đề gì thì cụ cứ phải xem cho thật kỹ cụ nhé. Cụ phải cài AA Mirror Plus vào thì còn xuất hiện nhiều vấn đề nữa lắm, em bị rồi.
Như nào như nào cụ chốt luôn cho e thông não với :))

huyanh07

Xe buýt
Như nào như nào cụ chốt luôn cho e thông não với :))
Ui dzời rách việc và rắc rối lắm cụ ợ, em quên không chụp lại. Con vợ 2 em bị sida nên vợ cả em nó khoái trá hả hê ra mặt cụ ạ. Tóm lại là phê ... hê hê

huyanh07

Xe buýt
Chắc e cubgx phải nghiên cứu vụ root . Mới thấy cái link này, có vẻ tương tự jb con ip5. Cơ mà e lên Adroid 8.0 rồi. Để mò thêm xem sao :D
https://www.kingoapp.com/root-tutorials/how-to-root-sony-xperia-xz-android-7.1.htm
Cụ đã cài được rồi thì root máy làm gì nữa mất bảo hành. Một số tiện ích gốc của Google cũng kiểm tra tình trạng root máy sẽ từ chối cho phép cài đặt cũng như những hỗ trợ cần thiết đó cụ, nên cân nhắc kỹ. Cũng trong thớt này em đã có khuyến cáo nên mua đt giá cả phải chăng, cấu hình cơ bản nhất để mình thoải mái hack, jailbreak, root máy mà không phải luyến tiếc. Con Sony của cụ dòng cao cấp mà root thì không nên cụ ạ, trừ trường hợp bất khả kháng, bí quá mới phải làm thôi.

luckyhiro

Xe điện
Cụ đã cài được rồi thì root máy làm gì nữa mất bảo hành. Một số tiện ích gốc của Google cũng kiểm tra tình trạng root máy sẽ từ chối cho phép cài đặt cũng như những hỗ trợ cần thiết đó cụ, nên cân nhắc kỹ. Cũng trong thớt này em đã có khuyến cáo nên mua đt giá cả phải chăng, cấu hình cơ bản nhất để mình thoải mái hack, jailbreak, root máy mà không phải luyến tiếc. Con Sony của cụ dòng cao cấp mà root thì không nên cụ ạ, trừ trường hợp bất khả kháng, bí quá mới phải làm thôi.
Ah vâng, thích thì nghịch chơi thôi cụ. Đôi khi mạo hiểm tý cũng hay mà. Cơ mà e chưa tìm thấy link root 8.0 :D