Em tổ chức chương trình dã ngoại đầu năm dành cho Box, mời các cụ cùng tham gia!

cesar

Xe tăng
Em Fix các xe nhé:

1. Xe 1: Xe Michael: Michael + a Dũng bạn Michael + bạn a Dũng + Linh OTV (tổng 4 người)

2. Xe 2: Xe Duky: Duky + Gấu + bạn Duky + Huy VD (tổng 4 ng)

3. Xe 3 Xe cụ Cesar: Cesar + Piaggio + Gấu Piaggio + Thuong Ngong(tổng 4 ng)

4. Xe cụ Color: Cụ Màu + Gấu + Xebo + Ngỗng Kang + HKHUY- Xe cụ Màu đến QN sẽ cụ Hành Khất ở QN nhé (tổng 7 ng)

5. Xe BSK: BSK + bạn BSK + Mợ An An và sói mợ An An là cụ Mec SLK (tổng 4ng)

6. Xe Smee April: Smee + bạn gái 21t + Rubic + Sonrack + Hai Au + Trung Beer ( tổng 6 ng hay 5 ý ạ :( vì e nghe cái mợ 21 kia là rubic)

7. Xe Ngotatto: Ngotatto + XO + Gau XO + mợ Lan + Tran Ngoc Phuong (tổng 5 ng)

8. Xe Gamechip: GMC + bạn + 2 bạn nữa (tổng 4 ng)

Tạm thời như thế. Vì các xe chật cứng nên các cụ chịu khó ngồi ghép 3 ghế sau. Nếu cụ nào còn xe thì khuyến khích đem thêm xe nhé.
Em quote đây cho các cụ chưa đọc

lambienoto

Xe đạp
Chuc cac cu du xuân vui ve nho mua qua cho cac mo nhé....

Ngong_Hankang

Xe tăng
Chú thích các số đc đánh dấu:

- số 1 màu đỏ: Cầu cảng(đoàn sẽ cập cảng này và cụ MC điện cho Minh để điều xe điện ra đón)
- Số 2: KS Green Cô Tô( thiếu phòng có thể nghỉ thêm ở đây.KS mới, phòng khá ok.)
- Số 3: Đảo Thanh Lân
- Số 4: Nơi đoàn nghỉ Coto Logde và đối diện là nhà khách huyện.
- Số 5: Ngọn Hải đăng( nơi có thể quan sát toàn cảnh đảo Cô Tô lớn từ trên cao)
- Số 6: Bãi tắm Bắc Vạn (Hướng đông bắc đảo). Bãi tắm đẹp, nơi đón bình minh thì tuyệt nhưng đoàn đi time ngắn chắc khó trừ cụ nào chịu khó dậy sớm và về đúng giờ tàu chạy:D
- Số 7: Bãi tắm Vàn Chảy(ko nhớ có đúng tên ko) Đây là bãi tắm đẹp vào buổi chiều, hoàng hôn xuống biền ở hướng này nên các cụ ảnh ọt thì nhớ chú ý trước 5h chiều phải có mặt ở bãi này để đón hoàng hôn xuống biển.Nếu thời tiết đẹp thì kiểu gì cũng có ray(cố gắng mà rình các cụ nhé).Nếu bên dịch vụ mà đốt lửa trại ở đây thì tuyệt nhưng chắc đốt ở bãi tắm Bác Hồ ngay sau Cô Tô Logde vì xong lửa trại thì tiện về phòng KS. Bãi này có con đường gọi là đường TY chạy từ Cô Tô Logde ra đến hết KS Green Coto cũng khá thơ mộng:)

Vậy lịch trình thăm quan sẽ là:

Khởi hành từ Cô Tô Logde ( số 4 ) => Green Cô Tô theo đường TY(số 2) => Hải đăng (số 5) =>Bãi Bắc Vạn(số 6). bãi này ngắm thôi nhé => Bãi Vàn Chảy( Số 7). Đến đây thì tắm, chụp choẹt đến tối về theo đường màu vàng về số 2 rồi về KS oánh chén BBQ, lửa trại.Vậy là kết thúc.

Đêm muốn kara thì ở đảo ko thiếu. xung quanh đó rất nhiều.Ai có tềnh iu thì tối nên dắt tay tềnh iu đi lang thang bờ biển trên con đường TY ấy.Lãng mạn phết:P

Em sơ qua như vậy. Đi xe điện thì hình như 500 một chuyến đi 1 vòng như vậy, xe máy thì theo tiếng em ko rõ bi giờ giá cả ra sao nữa:D

Ngong_Hankang

Xe tăng
Các cụ mợ đi nhớ chú ý các phương tiện để lưu trữ điện và đèn pin vì ở ngoài đảo sau 11h hay 11h30' đêm là cắt điện toàn bộ đó các cụ ạ:) Sáng hum sao 6h mới có điện lại nên Pin điện thoại, máy ảnh thì phải chuẩn bị từ trước nhé:D

giaophuong

Xe điện
Thời gian Đoàn đến nơi là rất ít nên khả năng là chụp Hoàng hôn ở Làng chài hoặc Hoàng hôn trên biển là nhiều ,còn ở Bãi đá ,Ghềnh núi ..chắc khó.Chúc Đoàn Mã Đáo Thành Công.Chút Quà mọn của GP đây.Mai sẽ chuyển nhé.

Quả là những thông tin hữu ích. Cảm ơn cụ Ngỗng đã hướng dẫn tận tình. Cảm ơn món quà và lưu ý của cụ giáo. Em thay mặt đoàn xin cảm ơn trước như vậy. Hôm về mã đáo thành công chắc chắn có buổi tổng kết ra trò.

giaophuong

Xe điện
Quả là những thông tin hữu ích. Cảm ơn cụ Ngỗng đã hướng dẫn tận tình. Cảm ơn món quà và lưu ý của cụ giáo. Em thay mặt đoàn xin cảm ơn trước như vậy. Hôm về mã đáo thành công chắc chắn có buổi tổng kết ra trò.
Ờ cái vụ Tổng kết này hay.Bia hơi ,thịt Choasssss thoai.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Huehoa

Xe tăng
Ôi...tiếc quá, hôm nay em mới đọc thớt này thì thấy các cụ đã đóng danh sách mất rồi. Đành ngồi hóng theo các cụ. Khi nào về chắc chắn các cụ sẽ có một thớt report thật chi tiết về ăn, chơi, ngủ, nghỉ ở Cô Tô để em học tập với ạ. Em cũng đang muốn đi Cô Tô một chuyến ạ

HÀNH KHẤT

Xe tăng
Hôm trước đã mừng vì thấy chị trong danh sách tham gia. Lại trục trặc ji hả chị?

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Hôm trước đã sắp xếp để đi nhưng ngày mai nhà có cái giỗ ở quê nên phải về sợ đi về mệt thứ 7 đi tiếp nhỡ mệt quá làm đoàn mất vui nên đành rút lui mặc dù rất muốn đi. Mình cứ nghe thấy có nhưngc cuộc đi thế này là thấy háo hức muốn đi vì cái tội "thân cư ở ngoài đường" rất ít khi có mặt ở nhà:))

Em không đi được nhưng hóng vụ tổng kết :)

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Tiếc là chuyến này trùng với chuyến đi Nghệ An của e lên ko joint cùng các cụ, mợ đc. Chúc các cụ, mợ có chuyến đi thật vui vẻ - bổ ích và đầm ấm.

DML

Xe tăng
Ôi...tiếc quá, hôm nay em mới đọc thớt này thì thấy các cụ đã đóng danh sách mất rồi. Đành ngồi hóng theo các cụ. Khi nào về chắc chắn các cụ sẽ có một thớt report thật chi tiết về ăn, chơi, ngủ, nghỉ ở Cô Tô để em học tập với ạ. Em cũng đang muốn đi Cô Tô một chuyến ạ
Thấy BTC bảo có 1 chân còn khuyết mà chỉ ưu tiên phụ nữ đấy mợ, mợ mạnh dạn thử xem biết đâu lại được đi chuyến đông vui này.. :))

Hôm trước đã sắp xếp để đi nhưng ngày mai nhà có cái giỗ ở quê nên phải về sợ đi về mệt thứ 7 đi tiếp nhỡ mệt quá làm đoàn mất vui nên đành rút lui mặc dù rất muốn đi. Mình cứ nghe thấy có nhưngc cuộc đi thế này là thấy háo hức muốn đi vì cái tội "thân cư ở ngoài đường" rất ít khi có mặt ở nhà:))
Kiểu gì chả đi, chị nhể? mệt vưỡn lên đường bình thường.

Tiếc là chuyến này trùng với chuyến đi Nghệ An của e lên ko joint cùng các cụ, mợ đc. Chúc các cụ, mợ có chuyến đi thật vui vẻ - bổ ích và đầm ấm.
Cảm ơn cụ Adesign đã thiết kế cho đoàn một bộ logo số thứ tự đặc biệt cho chuyến đi này để dán cho các xe trong chuyến đi. Hàng bọn em đã nhận và hiện đang chờ để dán lên xe của đoàn thôi.