Em thích anh Thăng

LifeArt

Xe tải
E thấy ít ra là dc # còn làm cái gì đấy. Chứ như mấy đời bt trước, ị ra mà chưa thấy làm cái gì :P

tutibaby

Xe máy
E thấy ít ra là dc # còn làm cái gì đấy. Chứ như mấy đời bt trước, ị ra mà chưa thấy làm cái gì :P
Em nghĩ A này giỏi chuyền bóng (chơi quần vợt giỏi).Do Hà nội làm Quy hoạch cho nhiều nhà cao tầng nên mời HN ra phương án chữa cháy. A đó có được gì đâu mà đi ôm BOM... Đề xuất để người khác làm mà X_X

Điều hòa và lọc không khí tổng 0923.839.279
Website
dieuhoagiagoc.net
Em nghĩ A này giỏi chuyền bóng (chơi quần vợt giỏi).Do Hà nội làm Quy hoạch cho nhiều nhà cao tầng nên mời HN ra phương án chữa cháy. A đó có được gì đâu mà đi ôm BOM... Đề xuất để người khác làm mà X_X
2 cụ ợ,ko phải nói bác Thăng ko giỏi nhưng Làm việc mà ko xét theo tổng thế chưa thí nghiệm đã ồ ạt áp dụng.Chúc e sinh viên ko có ti vi ít lên mạng nghe thông tin còn ko biết là đã thay đổi h làm cơ các cụ ạ.
Hoan hô việc nói là làm của Bác Thăng nhưng Bác chọn cách nào hợp với đất nước mình hơn đi.

moonlight

Xe tăng
Nguồn TT từ lâu rồi cụ ơi. Nó chém thế để lấy thành tích dám nói dám làm trong BCT đấy cụ àh.
Dám nói dám làm phải dựa vào cái đầu cụ ơi!
#` này đang chứng minh câu "nhiệt tình + ngu dốt = phá hoại". Mà nguy hiểm hơn là cái nhiệt tình của nó ko xuất phát từ lợi ích chung mà từ LÒNGTHAM VÀ THỦ ĐOẠN!!! Thành ra hậu quả ko chỉ là PHÁ HOẠI mà là HỦY HOẠI cả Dân tộc!!!

Số sướng

Đi bộ
Sáng nay đưa F1 đi học từ 6h15 vì cháu học 7h, nhà em cách trường 11km nên phải đi sớm, con bé ngủ gật trên xe, thương quá ! :((
Chả biết con bác học trường gì mà phải đi những 11km. Em thì cứ cho con học trường làng, cách nhà vài km, mất có 10 -15 phút đi xe đạp nên có thay đổi giờ giấc ntn thì cũng chẳng ảnh hưởng mấy ạ. Mà thậm chí có kẹt xe thì cũng không ảnh hưởng nhiều.

quocanhpack

Xe tăng
Vịtxanh nói:
Các cụ ơi.
Nghe báo nó nói là anh Thăng có ông khai số di động của anh í để nhận phít bách của dân chúng.
Cụ nào có thì cho em xin cái. Em hậu tạ nhều nhều bằng vốt ka nha :)
Em là em iu anh Thăng lém cơ.
Lão chửi theo cái số này nhá 0913210367.

tausuot

Xe buýt
Các cụ ơi.
Nghe báo nó nói là anh Thăng có ông khai số di động của anh í để nhận phít bách của dân chúng.
Cụ nào có thì cho em xin cái. Em hậu tạ nhều nhều bằng vốt ka nha :)
Em là em iu anh Thăng lém cơ.
Đậy cụ ợ:
Bộ trưởng Đinh La Thăng: Bạn có thể gọi điện thoại trực tiếp cho tôi hoặc văn phòng Bộ. Số điện thoại của tôi là 091 321 0367. Các bạn có thể gọi trực tiếp, nếu không gọi được khi tôi bận họp, có thể nhắn tin. Tôi sẽ trả lời.

MyMac

Xe điện
Em ko duy ý chí, nhưng tất cả những khó khăn cụ nêu em nghĩ giải quyết được hết nếu có TÂM và TẦM.
Đất nước nó cũng như một gia đình thu nhỏ thôi. Nhiều gia đình cũng từ tay trắng mà trở nên giàu có, trong khi nhiều gia đình nghèo vẫn hoàn nghèo. Nếu không phải do Tâm và Tầm thì chắc chỉ còn cách ngồi đợi trúng xổ sổ. Trúng xổ số rồi mà ko có tầm thì rồi cũng sẽ lại đi ăn mày thôi.
Em luôn luôn ủng hộ chính quyền trong mọi khoản phí, cao em cũng sẽ đóng nhưng em muốn đồng tiền của em phải được sử dụng đúng mục đích. Chứ không phải để trả nợ cho Vina.shi't.
Cụ cứ nhìn sang Sing thì cụ hiểu. Làm gì có rừng vàng biển bạc như ta mà sao đường bé như mình mà lại thông thoáng thế?
Vầng cụ nhể. Bởi vì Sing nó toàn dững Lý Hiển Long ăn học đàng hoàng ở bển về. Nó thiết kế đất nước dựa trên những luận chứng khoa học và áp dụng những công nghệ tiên tiến nhất thế giới. Thêm nữa trước bất kỳ quyết sách nào, nó đều trưng cầu dân í công khai minh bạch. Sing nó chạ có con nào là con La Thiên (lai giữa lừa và ngựa) cả. Lừa thì ngu mà ngựa thì ăn no vác nặng. Thân lừa ưa cử tạ thì làm sao đưa ra được quyết sách gì, thấy người ta cưa bom nó cũng cưa tí cho xôm mà.

MyMac

Xe điện
anh ấy cũng được việc đấy chứ cụ, chẳng qua bản tính ông ấy thích ồn ào nên hay phát ngôn, hành động cảm tính thôi. Anh em nào làm bên Dầu khí cũ thì lạ gì bác này ạ
Cái chính là bác í xuất thân từ ngành dầu khí ra, một cái ngành chỉ có lấy xèng nhà nước ra mua ống hút hút dầu lên bán, dễ như trở bàn tay, kiểu gì cũng có lãi. Nên lần này bật sang Giao thông, anh í vẫn cứ mơ hão là chỉ cần ngồi rít sòng sọc tí là giao thông nó ngon ngay. Không có tiền thì thu xèng của dân. PHản đối hử? Ai cho tụi bây thấp cổ bé họng? Có thích giống anh Vươn hông?

Chỉnh sửa cuối:

MyMac

Xe điện
EM nói rồi, cứ phải thử, nếu không được thì lại đổi lại như cũ, giao thông ở Hà Nội không thử không biết được, kể cả Tây nhúng tay vào cũng thế thôi, không có ông nào đảm bảo biện pháp của mình sẽ hiệu quả mà bắt buộc phải thử. Thành phố 10 triệu dân mà không tắc mới là lạ.
Dân thì cứ động đến quyền lợi là chửi thôi, làm bộ trưởng như anh Thăng đâu có sướng như mấy đời bộ trưởng khác, tự dưng mua việc vào người, phải ông khác thì ông kệ m ẹ chúng mày, hết 5 năm tao về ...
Cụ có chắc kể cả Tây nhúng tay vào cũng thế thôi không? Cụ có biết cái vụ anh Lý Hiển Long anh í sang VN làm cố vấn cho chính phủ không? Anh í bảo phải thay đổi lại toàn bộ nền giáo dục nước nhà, xong rồi các cụ nhà mình nhìn nhau: Thay đổi thì cái dự án đổi a thành e, viết chữ hàng rào bốn mấy tỉ ai tiêu cho, xong rồi lờ anh í đi để anh í lủi thủi về nước hông?

Cụ cứ giao cho Tây nó làm đi, dưng mà nó làm thì minh bạch quá, ăn vào đâu được ạ? Thế nên các cụ mới ứ cho chúng nó làm.

MyMac

Xe điện
ta vẫn mơ có ngày nào đó tổng thống US sẽ là người VN tại sao không mơ ngược lại nhể ? :))
Không được cụ ơi, mơ hão làm gì cho hao mỡ. Còn những con La này thì có mơ đi rửa bát cho nó cũng chả xong nữa cụ ạ.

neverfg

Xe điện
ơn ...ơn .... e có lòng lợn tiết canh uống với balentine 30 năm.

xdthienha

Xe điện
Lão chửi theo cái số này nhá 0913210367.
Làm gì có chuyện 1 BT chỉ dùng 1 SDT.Em đã từng gặp 1 CT HDTV của 1 TCT lớn,tay cầm 3 cái di động,chưa kể trợ lý và thư ký cầm.Những đối tượng quan trọng nằm hết trong 3 cái điện thoại kia.Còn ko quan trọng mà đăng sdt công khai thì thư ký và trợ lý cầm.Em chứng kiến có 20p mà trợ lý nghe ko dưới 10 cuộc điện thoại của các nhà báo,phóng viên...và đều nhận được câu trả lời là "lãnh đạo đang họp".Mà thực chất là đang ngồi uống cafe trong tháp Hà Nội với đoàn của em.

tuanbac

Xe tăng
Hà nội chuẩn bị đổi lại giờ học, thế này thì hóa anh Thăng em có lỗi à? Hay anh em chém giỏi hơn em?

thảm bay berry

Xe tải
Website
www.berry.com.vn

caisua

Xe lăn
Em cũng thích anh #, anh # cho em nhờ

tide

Xe buýt
Đi đâu cũng nói về anh ĐInh tặc. Chán.

SonTrinh

Xe máy
đứa nào bảo thích thằng Thăng là thằng cùng ngu như thằng Thăng.