Em thích anh Thăng

Cuonglv

Xe tăng
Em thấy là cứ chuyển hết các trường ĐH và Bệnh Viện ra khỏi HN thì sẽ giải quyết được rất nhiều, từ tắc đường, đến các tệ nạn XH khác đi kèm theo. Tại sao các ông ấy không làm nhỉ.

sidecardesigner

Xe điện
Âm binh của anh Thăng đây. :D
Sinh viên, lao động tự do và còn ối nghề liên quan tới việc tham gia giao thông đầu năm mới chưa hoạt động.
Cứ phải ngoài rằm mới có câu trả lời chính xác đc.
Cụ này cháu biết, ko phải anh # :))

Nguoitiepdai

Xe tải
em cũng thấy đường thoáng hơn mọi ngày chút.mọi hôm chỉ cần đi muộn 5,10' thôi là nghẽn có mà khóc tiếng mán :D nói chung,việc đổi giờ học giờ làm kéo theo liên quan đến nhiều thứ,nhưng được cái nọ phải mất cái kia thôi.

them xe hop

[Tịch thu bằng lái]
hôm nay mới 11, qua rằm người lao động ngoại tỉnh mới lại đổ về HN (xe ôm, thợ hồ, buôn bán nhỏ,...) thì đâu lại vào đấy ngay mà

vudinhquang

Xe container
Cụ đi giờ nào, tuyến nào mà thông thoáng hơn ạ?
em cũng thấy đường thoáng hơn mọi ngày chút.mọi hôm chỉ cần đi muộn 5,10' thôi là nghẽn có mà khóc tiếng mán :D nói chung,việc đổi giờ học giờ làm kéo theo liên quan đến nhiều thứ,nhưng được cái nọ phải mất cái kia thôi.

xedieu

Xe cút kít
Sáng kiến này có phải của anh # đâu! :))

tutibaby

Xe máy
Hãy hi sinh một chút lợi ích cá nhân để đóng góp cho cộng đồng. Em thấy từ hồi bác Thăng lên giao thông đã thay đổi tích cực. Các dự án được đẩy nhanh tiến độ, thể hiện được tình cảm giữa lãnh đạo và dân. Cái gì cũng phải thử nghiệm mới đưa ra được kết luận chính xác. Có cụ nào trong này dám vỗ ngực giải quyết hết tình trạng tắc đường ở Hà Nội không . Chắc chắn là không. Thế mà người ta thực hiện các cụ cứ ném đá rào rào . Chẳng hiểu bất bình ở đâu ?

Hi vọng giao thông ở Hà Nội sẽ dần dần cải thiện. Chúng ta nên ủng hộ lãnh đạo hơn là ném đá. :))
EM thấy ngay, con em ứ phải học. Vì về đến nhà, ăn cơm xong là 22 giờ rồi. Bao nhiêu công lao để Người VIỆT cao lên là vứt vì đối tượng toàn là THANH THIẾU NIÊN. Chưa kể, 1.5 triệu HS/SV x3 (Bố mẹ, Cô giáo, bản thân)=4.5 triệu. So với 9 triệu dân thành phố thì không còn gọi là Hy sinh một chút được!

con bố cháu

Xe hơi
Trước khóc bằng tiếng Mán, đổi giờ, mất m.i.a khả năng này, tuyền phải hú lên TSB trực thăng....

Anycar

Xe tăng
Trần Cung. Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Văn Huyên, Đào Tấn, 7:30' tắc hơn mọi ngày

F-1

Xe tải
Em thấy vẫn tắc như thường. Hôm nay đi từ Long Biên sang Cầu Giấy hết tiếng rưỡi! hic! Nguyễn Văn Cừ không có gì thay đổi, thậm chí tắc hơn!

MsMuong

Xe tải
Hôm nay Hà nội đổi giờ làm, em đi làm đường thông thoáng hẳn. Thế là em thích anh Thăng, thế thôi. Hoan hô anh Thăng.
Cụ thích #? Thế thì chúc Cụ # cho sớm nhé...
E chẳng chấy đường thông hè thoáng ở đâu cả? Cung đường E đi làm Giải phóng-Xã Đàn-Đê la Thành vẫn như mọi ngày.
Sáng nay lại còn xẩy ra ùn tắc từ dưới chân cầu vượt ngã 4 Vọng đến tận đầu đường Phương Mai nữa chứ (Xưa nay chưa bị mấy)
Túm lại chẳng khác éo gì...Chúc Cụ sớm # cho dân nhờ

Hôm nay Hà nội đổi giờ làm, em đi làm đường thông thoáng hẳn. Thế là em thích anh Thăng, thế thôi. Hoan hô anh Thăng.
khóc thuê cho anh # đây.ông này đi làm pr,hay đánh bóng đồ đồng thì tuyệt.

MsMuong

Xe tải
EM nói rồi, cứ phải thử, nếu không được thì lại đổi lại như cũ, giao thông ở Hà Nội không thử không biết được, kể cả Tây nhúng tay vào cũng thế thôi, không có ông nào đảm bảo biện pháp của mình sẽ hiệu quả mà bắt buộc phải thử. Thành phố 10 triệu dân mà không tắc mới là lạ.
Dân thì cứ động đến quyền lợi là chửi thôi, làm bộ trưởng như anh Thăng đâu có sướng như mấy đời bộ trưởng khác, tự dưng mua việc vào người, phải ông khác thì ông kệ m ẹ chúng mày, hết 5 năm tao về ...
Nói nhưa Bác thì sao lại leo lên chức đấy làm gì cho tốn Tiền chạy chọt nhỉ?
Làm BT K sướng thi làm dân đen chắc sướng lắm?
Để E lên làm BT E cho Bác sướng vãi...luôn

MsMuong

Xe tải
Các cụ khó tính thế, ko làm thì các cụ chê anh ý léo làm gì, làm thì các cụ cũng chê :))
Em thì nghĩ là phải làm, sai đúng tính sau. Sai sửa chửa đẻ :D
Cụ nói chuẩn ghê: K làm thì k sai, mà càng làm lại càng sai...KHỔ thế đấy! Rõ KHỔ!
Sai thì sửa, mà càng sửa lại càng SAI. Lại khổ hơn nữa