[Thảo luận] Em thật có duyên với XXX Hải Dương!

Dương Tử Anh

Xe tải
Nhà cháu cũng chúa ghét những thằng lập bẫy, cụ chủ nên mua cái camera ghi lại để cắn lại chúng và cố gắng đừng phạm luật cụ ợ
Nếu cần đồng minh thì ới cháu 1 tiếng cháu đi chơi cùng cụ :D
Cụ xui cụ chủ cắn lại nó lại chả hóa ra.....
EM thật, cái trường hợp bẫy thế này mình cũng chả làm gì được nó ngoài việc chịu mất thời gian đi đúng. Bởi nếu cụ dính bẫy có nghĩa là cụ đã vi phạm luật!!!
Mà phạm luật thì còn cãi kiểu gì!?

DanVP

Xe đạp
Tình hình là các bác xxx ngày càng quá đáng. em nghĩ mọi người nên có biện pháp đáp trả. khi nào có ô e sẽ sắm thêm 1 con cam siêu nhỏ để ghi nhớ mặt các bác xxx thích làm luật \m/

Cerato79

Xe tải
Hôm qua, có việc phải về Vĩnh Bảo. Em chạy qua Hải Dương, tự nhắc mình phải thật cảnh giác thì về đến gần Quý Cao em lại gặp các chú XXX huyện Tứ Kỳ. Hic hic nội dung là sau khi bám đuôi một chú công nông gần 5 km với vận tốc = 10km/h. Không nhịn được em đành vượt. Đoạn này đường nhỏ, có vạch liền, 2 bên toàn cánh đồng vắng vẻ nên em cũng chủ quan. Vượt qua chưa được 1 km em thấy 2 chú XXX đứng giữa đường với bộ đàm cầm trên tay. Mất tiền roài, em tự nhủ. Xuống xe em nói luôn lỗi vạch đúng không bác???? đồng đội bác lái công nông giỏi nhỉ!!! Chú xxx cười cười và nói: thôi bác ( gọi em bằng bác nhá! :P) biết lỗi thì nộp phạt luôn, đỡ mất công sang tuần về lấy giấy tờ ( đã kiểm tra em éo đâu mà giữ giấy tờ???:-o). Lại mất thêm 1 tuần cafe cho các chủ để nhận được bài học không thừa. hic hic.
!Em viết lên đây để cảnh cáo các cụ đi qua đường này nhớ đừng vượt mặt công nông nhá! Vì chiều về em lại gặp tổ này vẫn đứng chỗ cũ, vẫn cái công nông đấy!
Em xác nhận cho cụ. Em cũng suýt bị vẫy ở đấy, cũng đè vạch liền. May mà có 2 chú xe tải chuột bạch đi trước nên em thoát (vì ko còn chú *** nào ra vẫy nữa mà đang làm thịt chuột). Các cụ hết sức lưu ý khi qua đây.

Chỉnh sửa cuối:

diepnh81

Xe tăng
E đi Hải Dương, Tứ ký suốt, vì đang công tác ở An lão, ở đây bắt chém vạch kinh lắm, mà đi k0 chém vạch thì có mà tài loi vì dân công nhân đi làm với trẻ con đi học đông như hội, lại cứ hàng 3 hàng 4 loạn xị cả lên. Nhưng e biết xxx đứng ở đâu rồi nên thỉnh thoảng có chém 1 tí nhưng những chỗ k0 nhạy cảm với lại, chém fat lại vào vạch ngay nên trộm vía chưa bị phát nào nộp xiền

hoanganh1809

Xe đạp
Em đi taxi mấy bác bảo ở HN mình công An còn ngồi quán nước gọi taxi vào đường cấm để phạt cơ ạ, cái này nghe tưởng đùa mà éo chịu được, đúng là ăn cướp các bác nhể!

yenquynh

Đi bộ
Anh em trên này vui tính thật!Mình join muộn quá! Tiếc hùi hụi!

provtc

Xe container
Em đúng là không có duyên đi đường nào mà có dính dáng tới XXX Hải Dương các cụ ah,
Tháng trước về HP dự sinh nhật cu em. Mặc dù căng mắt lên quan sát biển từ HN về, em đi đúng tăm phần tăm theo biển nhưng chỉ về được đến hết đất Hưng Yên là an toàn. Đến đầu Hải Dương em vừa nhìn thấy biển báo hết khu đô thị thì cũng là lúc em nhìn thấy các chú xxx đông vui như hội vẫy liền một lúc 3 xe trong đó có em vào làm luật. Ức chế vì không nghĩ là mình sai nên sau khi nghiến răng nộp xiền ( em thuê xe nên không có giấy tờ và sợ bị giam xe nơi đất khách nên đành.... ) em liền quay đầu lại để kiểm chứng. Đúng như em dự, nơi có biển bắt đầu khu đô thị có một chiếc xe tải đứng chắn khuất biển.
Hôm qua, có việc phải về Vĩnh Bảo. Em chạy qua Hải Dương, tự nhắc mình phải thật cảnh giác thì về đến gần Quý Cao em lại gặp các chú XXX huyện Tứ Kỳ. Hic hic nội dung là sau khi bám đuôi một chú công nông gần 5 km với vận tốc = 10km/h. Không nhịn được em đành vượt. Đoạn này đường nhỏ, có vạch liền, 2 bên toàn cánh đồng vắng vẻ nên em cũng chủ quan. Vượt qua chưa được 1 km em thấy 2 chú XXX đứng giữa đường với bộ đàm cầm trên tay. Mất tiền roài, em tự nhủ. Xuống xe em nói luôn lỗi vạch đúng không bác???? đồng đội bác lái công nông giỏi nhỉ!!! Chú xxx cười cười và nói: thôi bác ( gọi em bằng bác nhá! :P) biết lỗi thì nộp phạt luôn, đỡ mất công sang tuần về lấy giấy tờ ( đã kiểm tra em éo đâu mà giữ giấy tờ???:-o). Lại mất thêm 1 tuần cafe cho các chủ để nhận được bài học không thừa. hic hic.
!Em viết lên đây để cảnh cáo các cụ đi qua đường này nhớ đừng vượt mặt công nông nhá! Vì chiều về em lại gặp tổ này vẫn đứng chỗ cũ, vẫn cái công nông đấy!
Em nghe bác chém gió cứ phần phật, bọn nó chẳng ngu mà lái công nông 5km để bẫy bác được vài trăm bọ, e nghĩ công nông của người dân. Em chúa ghét ai đã sai mà cứ đổ này đổ nọ, có giỏi bác ký biên bản vào kho bạc nộp đi cho mấy thằng XXX hết đường làm ăn.

Chỉnh sửa cuối: