[Thảo luận] Em thật có duyên với XXX Hải Dương!

Just.a.second

Xe buýt
Em đúng là không có duyên đi đường nào mà có dính dáng tới XXX Hải Dương các cụ ah,
Tháng trước về HP dự sinh nhật cu em. Mặc dù căng mắt lên quan sát biển từ HN về, em đi đúng tăm phần tăm theo biển nhưng chỉ về được đến hết đất Hưng Yên là an toàn. Đến đầu Hải Dương em vừa nhìn thấy biển báo hết khu đô thị thì cũng là lúc em nhìn thấy các chú xxx đông vui như hội vẫy liền một lúc 3 xe trong đó có em vào làm luật. Ức chế vì không nghĩ là mình sai nên sau khi nghiến răng nộp xiền ( em thuê xe nên không có giấy tờ và sợ bị giam xe nơi đất khách nên đành.... ) em liền quay đầu lại để kiểm chứng. Đúng như em dự, nơi có biển bắt đầu khu đô thị có một chiếc xe tải đứng chắn khuất biển.
Hôm qua, có việc phải về Vĩnh Bảo. Em chạy qua Hải Dương, tự nhắc mình phải thật cảnh giác thì về đến gần Quý Cao em lại gặp các chú XXX huyện Tứ Kỳ. Hic hic nội dung là sau khi bám đuôi một chú công nông gần 5 km với vận tốc = 10km/h. Không nhịn được em đành vượt. Đoạn này đường nhỏ, có vạch liền, 2 bên toàn cánh đồng vắng vẻ nên em cũng chủ quan. Vượt qua chưa được 1 km em thấy 2 chú XXX đứng giữa đường với bộ đàm cầm trên tay. Mất tiền roài, em tự nhủ. Xuống xe em nói luôn lỗi vạch đúng không bác???? đồng đội bác lái công nông giỏi nhỉ!!! Chú xxx cười cười và nói: thôi bác ( gọi em bằng bác nhá! :P) biết lỗi thì nộp phạt luôn, đỡ mất công sang tuần về lấy giấy tờ ( đã kiểm tra em éo đâu mà giữ giấy tờ???:-o). Lại mất thêm 1 tuần cafe cho các chủ để nhận được bài học không thừa. hic hic.
!Em viết lên đây để cảnh cáo các cụ đi qua đường này nhớ đừng vượt mặt công nông nhá! Vì chiều về em lại gặp tổ này vẫn đứng chỗ cũ, vẫn cái công nông đấy!
Không thể hiểu được cái bọn này, xe công nông thì cấm được bao nhiêu năm nay rồi mà không ra dẹp vào cho người ta đi lại còn đứng đón lõng. Cá kiếm thì cũng phải sao cho nó đàng hoàng chút chứ nhỉ :D

Coltplus2008

Xe điện
Cụ chủ nên đổi thớt là " Em mắc nợ với xxx Hải Dương từ kiếp nào?" thì hợp lý hơn :D

oojimioo

Xe tăng
quá khốn nạn

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Em đã từng chửi xxx Khe Hạ TH te tát vì tội bẫy em bằng cái xe cải tiến để bên đường! Bọn nó đuối lý phải thả em đi!

Lần này bẫy thực sự tinh vi bằng con Công Nông đang chạy như Rùa!!! Xét về mặt Luật thì cụ chủ thớt sai!
Nhưng xét về mặt "con người" thì dùng từ khốn nạn với bọn Trương Tuần này chưa đủ!x-(

Dưng mà hơi lạ là 5 km liến mà không có vạch đứt để vượt cũng khó hiểu?

PS: Nếu sau con Công Nông kia là con Genesis 2 cửa màu đỏ thì em dự là nó đã húc bay con Công Nông xuống ruộng ngay từ km đầu tiên chứ chả kiên nhẫn đến thế! Em thề . . . :P
Cụ ấy thêm tí gia vị, đường này em đi suốt, từ Hải Dương về đến Quý cao nhiều chỗ vạch liền, dưng chẳng chỗ nào 5km cả.

Tribute

Xe container
Các cụ cws tạo cơ hội cho chúng nó khốn nạn chws em đi suốt có thấy nó khống nạn bao giờ đâu.:P

hellangel

Xe tăng
Khổ lắm, ngày em công tác ở HD thì có kịp gây án gây iếc gì đâu. Vì hồi đó tự ti về hình thể lắm bác ah.:">
@ bác Hellangel : Bác đen nhỉ, mới hôm trước ae ngồi chém gió về vụ bắt bớ ở HD, giờ lại dính tiếp.Thôi, lần sau để em lái cho nhá !

Chắc bác ngày trước làm gì không phải với cô bé ở Hải dương phải không ?

Sang tuần rảnh cafe tiếp bác nhá !

hellangel

Xe tăng
Vầng, có thể em hơi quá nhưng từ đoạn đường cong cong đông đông nhà dân rồi đến đoạn có mấy cơ quan nhà nước rồi đến cái đoạn cánh đồng mà em bị xích ấy cũng dài lắm ah ( em lạ đường nên ứ biết gọi nó bằng địa danh gì :P). Từ chỗ cánh đồng em bị dính còn 5; 10km nữa là đến cầu Quý Cao cụ ah.
Cụ ấy thêm tí gia vị, đường này em đi suốt, từ Hải Dương về đến Quý cao nhiều chỗ vạch liền, dưng chẳng chỗ nào 5km cả.

cerato08

Xe điện
Em gặp bọn này chắc em gọi là cờ hó

Tribute

Xe container
Chắc cụ chủ dính chưởng đoạn này:

[video=youtube;s-cRcDHkvpY]http://www.youtube.com/watch?v=s-cRcDHkvpY[/video]

sidecar_ox

Xe tải
Xầu hổ quê em quá . Hai chứ "thứ lỗi" mong các bác nhận cho.

muon_khoc_qua

Xe hơi
Đúng là cụ quá Đen.

toanthangcs

Xe điện
Giỏi! Lực lượng chức năng của chúng ta rất giỏi nhất là khi áp dụng các biện pháp nghiệp vụ đối với nhân dân.

bmw1226

Xe tải
Công nông bị cấm rồi giờ phải ra đường kiếm chung với xxx!

Em đúng là không có duyên đi đường nào mà có dính dáng tới XXX Hải Dương các cụ ah,
Tháng trước về HP dự sinh nhật cu em. Mặc dù căng mắt lên quan sát biển từ HN về, em đi đúng tăm phần tăm theo biển nhưng chỉ về được đến hết đất Hưng Yên là an toàn. Đến đầu Hải Dương em vừa nhìn thấy biển báo hết khu đô thị thì cũng là lúc em nhìn thấy các chú xxx đông vui như hội vẫy liền một lúc 3 xe trong đó có em vào làm luật. Ức chế vì không nghĩ là mình sai nên sau khi nghiến răng nộp xiền ( em thuê xe nên không có giấy tờ và sợ bị giam xe nơi đất khách nên đành.... ) em liền quay đầu lại để kiểm chứng. Đúng như em dự, nơi có biển bắt đầu khu đô thị có một chiếc xe tải đứng chắn khuất biển.
Hôm qua, có việc phải về Vĩnh Bảo. Em chạy qua Hải Dương, tự nhắc mình phải thật cảnh giác thì về đến gần Quý Cao em lại gặp các chú XXX huyện Tứ Kỳ. Hic hic nội dung là sau khi bám đuôi một chú công nông gần 5 km với vận tốc = 10km/h. Không nhịn được em đành vượt. Đoạn này đường nhỏ, có vạch liền, 2 bên toàn cánh đồng vắng vẻ nên em cũng chủ quan. Vượt qua chưa được 1 km em thấy 2 chú XXX đứng giữa đường với bộ đàm cầm trên tay. Mất tiền roài, em tự nhủ. Xuống xe em nói luôn lỗi vạch đúng không bác???? đồng đội bác lái công nông giỏi nhỉ!!! Chú xxx cười cười và nói: thôi bác ( gọi em bằng bác nhá! :P) biết lỗi thì nộp phạt luôn, đỡ mất công sang tuần về lấy giấy tờ ( đã kiểm tra em éo đâu mà giữ giấy tờ???:-o). Lại mất thêm 1 tuần cafe cho các chủ để nhận được bài học không thừa. hic hic.
!Em viết lên đây để cảnh cáo các cụ đi qua đường này nhớ đừng vượt mặt công nông nhá! Vì chiều về em lại gặp tổ này vẫn đứng chỗ cũ, vẫn cái công nông đấy!

vietpq81

Xe buýt
giờ đoạn bắn tốc độ ở Lai cách và tp HD em thấy 4b ít bị bắt, xxx chuyển sang bắn tốc độ 2b, 2b bị bắt nhiều vô kể

nguyenducduy

Xe điện
Tại sao ở Việt Nam lại có tác phẩm "Chí phèo" hay như thế, cái xã hội này nó có gốc dễ từ trước kia rồi