[Đã bán] Em thanh lý điều hòa Panasonic 24.000 Bth

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
14 VNĐ

dongbighug

Xe buýt
E cũng không để ý đâu , chắc là cao đấy bác, nhưng hình thức nó cũ sợ cụ lắp phòng khách nó xấu, phù hợp bác nào lắp cửa hàng, quán game, quán phở
Vâng. Em cảm ơn. Cụ có ảnh thì gửi em xem với nhé.

xanh

Xe điện
Mạng xã hội nó là con dao 2 lưỡi, bài học của Phương Hằng đã cho thấy 1 bộ phận mạng toàn lũ ngu phát ngôn gây sốc tâm thần bệnh hoạn đã làm chết đi nhiều hi vọng cho những hoàn cảnh khốn khó mang bệnh hiểm nghèo mà chưa chắc nhũng người có tâm và có tầm làm được, nói thì hay mà làm thì không bằng người đâu cụ nhé :-bd
Chính vì có những đứa ngu phát ngôn kiểu 1 kg bông nhẹ hơn 1 kg sắt hay inverter không tiết kiệm điện nên mới cần thông não chúng nó. Khôn hay không thì chỉ cần đọc thông số nó ghi ngay trên điều hòa thì biết. Nếu đọc mà không hiểu còn cãi cố thì não không chỉ toàn bùn với cá rô mà còn bị úng thủy! 2 loại ĐH đúng là không khác nhau nếu chỉ để trong tủ thờ còn đã bật là có sự khác biệt. Inverter không dùng tụ khởi động như ĐH thường vậy nên chỉ cần bật rồi tắt ngay nó cũng ăn dòng điện khác nhau khi có cùng hiệu điện thế như vậy công suất tức thời đó cũng khác nhau! Càng phản biện càng thể hiện bùn với cá rô thôi!

Trạng thái
Thớt đang đóng