[Đã bán] Em thanh lý điều hòa Panasonic 24.000 Bth

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
14 VNĐ

0946632663

Xe buýt
Cháu lại đang tìm cái 7 đến 9000 úp cho cụ

S320

Xe điện
Ai mua cả thì để lại em 1 máy? Em cần 1 máy thôi dc thì cụ chủ bán em 1 bộ nhá? Em xin giá 1 bộ .

nivana

Xe hơi
Nói như cụ chứng tỏ những thằng ngu cũng không ít nhỉ!
Tuỳ vào mục đích sử dụng bọn này chắc ngu hơn cụ

xanh

Xe điện
Ngu hơn hay không thì với bọn lừa đảo này đừng bàn! Tôi từng chứng kiến cãi lộn của khách hàng với chúng nó. Hàng bán ghi công khai là hàng thái land, tem nhãn cũng thailand. Khách mua về bóc lớp tem giấy dán ra thì...mazêin chị na! Nó nói lấy được cũng như trên này đã từng có thằng dở hơi buôn đồ điện đâu như ở bắc giang lên đây nói nhảm rằng đồ điện lạnh thường dùng tốt hơn inverter....sau đó bị ban nick! Không cần cãi lại đâu!

xanh

Xe điện
Bao giờ dẫn chứng ý kiến nhà khoa học hãy trích dẫn đừng trích dẫn mấy thằng con buôn! Nguyên tắc cơ bản của làm lạnh là công suất lạnh hay được gọi là BTU. Với 1 đơn vị công suất lạnh tiêu thụ bao nhiêu W/h nó thể hiện mức tiết kiệm hay không. Máy 12000BTU dù là làm lạnh thường hay inverter nó cũng như nhau chỉ khác cách duy trì nhiệt độ mà thôi

nivana

Xe hơi
Bao giờ dẫn chứng ý kiến nhà khoa học hãy trích dẫn đừng trích dẫn mấy thằng con buôn! Nguyên tắc cơ bản của làm lạnh là công suất lạnh hay được gọi là BTU. Với 1 đơn vị công suất lạnh tiêu thụ bao nhiêu W/h nó thể hiện mức tiết kiệm hay không. Máy 12000BTU dù là làm lạnh thường hay inverter nó cũng như nhau chỉ khác cách duy trì nhiệt độ mà thôi
Thế cụ nên viết sách để mấy thằng con buôn hết cửa làm ăn và xã hội được mở mang đầu óc, chứ em thấy bọn con buôn nó nó giàu vãi

xanh

Xe điện
Thế cụ nên viết sách để mấy thằng con buôn hết cửa làm ăn và xã hội được mở mang đầu óc, chứ em thấy bọn con buôn nó nó giàu vãi
Chắc chỉ mấy thằng ngu kiểu 1 kg bông nhẹ hơn 1 kg sắt nó cần thôi!

Nguyenhongson26

Xe tăng
Tóm lại các cụ mua bán điều hoà hay cãi nhau =))

toilakhang

Xe tải
Phải công nhận trên OF giờ ngày càng xuất hiện nhiều cụ thích thể hiện :)) đi đâu cũng phải thể hiện :))
Lên hộ cụ thớt bán cho nhanh

0946632663

Xe buýt
Phải công nhận trên OF giờ ngày càng xuất hiện nhiều cụ thích thể hiện :)) đi đâu cũng phải thể hiện :))
Ném đá là phong cách của các cụ OF nhà mình. *** biết gì nhưng lại nghĩ mình thông, cái gì cũng lao vào chém, bình luận như BLV Biên Cương. Có thể ví các cụ đó là Bách khoa Toàn thư nhưng chỉ có Mục lục không có nội dung.

hoangdung59

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ cần làm nhiều việc có ích, tích đức cho con cháu sẽ tốt hơn là lên đây chứng tỏ này nọ, chưa chắc người nhà đã được hưởng cái sự gọi là thông thái đến lạ lùng đó ạ :)).

xanh

Xe điện
Em nghĩ cần làm nhiều việc có ích, tích đức cho con cháu sẽ tốt hơn là lên đây chứng tỏ này nọ, chưa chắc người nhà đã được hưởng cái sự gọi là thông thái đến lạ lùng đó ạ :)).
Ý nghĩ của mạng xã hội là nơi giao lưu trao đổi cũng là nơi thông não cho những cái đầu đất! Đầu đã đất mà không muốn được giao lưu học hỏi thông não thì có thể ngừng tham gia! Khai sáng xã hội cũng là làm việc thiện. Làm việc thiện dù lớn hay nhỏ cũng là tích đức. Chỉ sợ những kẻ chả có gì để tích mà chỉ tạo nghiệp cho con cháu thôi!

hoangdung59

[Tịch thu bằng lái]
Ý nghĩ của mạng xã hội là nơi giao lưu trao đổi cũng là nơi thông não cho những cái đầu đất! Đầu đã đất mà không muốn được giao lưu học hỏi thông não thì có thể ngừng tham gia! Khai sáng xã hội cũng là làm việc thiện. Làm việc thiện dù lớn hay nhỏ cũng là tích đức. Chỉ sợ những kẻ chả có gì để tích mà chỉ tạo nghiệp cho con cháu thôi!
Mạng xã hội nó là con dao 2 lưỡi, bài học của Phương Hằng đã cho thấy 1 bộ phận mạng toàn lũ ngu phát ngôn gây sốc tâm thần bệnh hoạn đã làm chết đi nhiều hi vọng cho những hoàn cảnh khốn khó mang bệnh hiểm nghèo mà chưa chắc nhũng người có tâm và có tầm làm được, nói thì hay mà làm thì không bằng người đâu cụ nhé :-bd

tulong

Xe hơi
Máy inverter cũng không tiết kiệm hơn cơ nếu các cụ chỉ bật ít, nó có ưu điểm là nhiệt độ ổn định quanh mức mình cài đặt, ko bị lên xuống như máy cơ, máy inverter lúc mua đắt hoen máy cơ triệu rưỡi thì các cụ tính xem tiền chênh lệch dùng đến bao giờ cho hết, lúc sửa thì máy inverter đắt hơn máy cơ , đặc biệt là hỏng bo thì xác định, đó là ý kiến riêng của em các cụ có thấy đúng ko, em có con 24k panasonic đời khá sâu, bác nào thích e để 4tr

dongbighug

Xe buýt
Máy inverter cũng không tiết kiệm hơn cơ nếu các cụ chỉ bật ít, nó có ưu điểm là nhiệt độ ổn định quanh mức mình cài đặt, ko bị lên xuống như máy cơ, máy inverter lúc mua đắt hoen máy cơ triệu rưỡi thì các cụ tính xem tiền chênh lệch dùng đến bao giờ cho hết, lúc sửa thì máy inverter đắt hơn máy cơ , đặc biệt là hỏng bo thì xác định, đó là ý kiến riêng của em các cụ có thấy đúng ko, em có con 24k panasonic đời khá sâu, bác nào thích e để 4tr
Con máy của cụ tiêu thụ điện trung bình thế nào ah. Em muốn lấy về lắp phòng khách cho các cụ ở quê. Tks cụ

tulong

Xe hơi
Con máy của cụ tiêu thụ điện trung bình thế nào ah. Em muốn lấy về lắp phòng khách cho các cụ ở quê. Tks cụ
E cũng không để ý đâu , chắc là cao đấy bác, nhưng hình thức nó cũ sợ cụ lắp phòng khách nó xấu, phù hợp bác nào lắp cửa hàng, quán game, quán phở

Trạng thái
Thớt đang đóng