[Thảo luận] Em rẽ từ Đại Cồ Việt-> phố Huế khi đèn giao thông báo rẽ vẫn xanh sao vẫn bi XX tóm ?

namfox

Xe tải
mấy chỗ đó là biển báo lừa. Cảm ơn các Cụ đã chỉ bảo, nên chưa bị dính phát nào.hee

pipilazi

Xe tăng
Cụ chủ thớt chú ý hạn chế bám sau xe tải nhé, nguy hiểm lắm đấy!

oto9fun

Xe tải
Em không thích các chú CSGT làm như thế, đã là luật thì phải nghiêm, lúc cho đi, lúc không...chính vì thế mà văn hóa GT chẳng ra gì... + các bác GTCT thì pho huyền nhất rồi

DuongNV

Xe buýt
Nhiều khi mấy cụ Xe buýt dừng sát cột đèn đỏ đầu tiên làm cho bà con làn bên này chẳng thấy đèn đỏ đâu, trên cao phía trước đèn xanh gọi mời thế là phi lên chui vào rọ.... buồn quá!

taothao70

Xe hơi
Em không thích các chú CSGT làm như thế, đã là luật thì phải nghiêm, lúc cho đi, lúc không...chính vì thế mà văn hóa GT chẳng ra gì... + các bác GTCT thì pho huyền nhất rồi
Bác ơi, chỗ này vào giờ cao điểm thì CSGT điều khiển cho đi ngược chiều 1 đoạn để giải tỏa gt thôi. Như vậy vẫn là đúng luật. Chết là nhiều bác nhà ta đi theo thói quen nên cứ phí ầm ầm vào khúc đướng 1 chiều này như mọi khi, thế là tạch. Không thể trách xxx ở điểm này được. Nhà em mà qua nút này sẽ không dại chui đầu vào rọ này khi CSGT không hướng dẫn đi tắt qua đó.