Em quyết không mua xe thời điểm này đúng không các kụ.

bimbimzinzin

Xe tăng
Em xin thông báo với các Kụ thông tin em vừa cập nhật:

Toy chính thức hỗ trợ khách hàng tiền bảo hiểm, giá trị bảo hiểm 1.6% + miễn phí bảo dưỡng xe trong mấy nghìn KM ý (em quên mất). Đây chính là minh chứng là thằng Toy này nó cũng bắt đầu nghĩ tới chuyện giảm giá không tự nó cũng toi

Các kụ cứ theo dõi tiếp xem khi nào nó giảm giá tiếp nhé!

hbthang

Xe tăng
cu cu cho den het Tet nhe, the nao gia xe cung giam day, ko thi em ban lai cho

tienhung

Xe đạp

Toy chính thức hỗ trợ khách hàng tiền bảo hiểm, giá trị bảo hiểm 1.6% + miễn phí bảo dưỡng xe trong mấy nghìn KM ý (em quên mất). Đây chính là minh chứng là thằng Toy này nó cũng bắt đầu nghĩ tới chuyện giảm giá không tự nó cũng toi

Vụ này có không ta, sao k nghe Toyota thông báo gì hết vậy bạn !
cho anh em biết thêm nguồn thông tin đi !

ductrung

Xe đạp
e đồng ý với Bác. E cũng đang chờ đây

Piing Poong

Xe máy
Theo em nghĩ bác để tiền đó vào bank, dùng lãi suất đi taxi ok đấy ạ(b)(b)(b)
Kụ ơi giời mưa iem gọi hết cả hơi mà chẳng được ;-( Tết iem đi xe máy tóm bọn chúng hết cả hơi ;-( giờ cao điểm khổ lém kụ ơi ;-(

Đỏ&Đen

Xe đạp
Không trông mong gì được đâu các cụ ơi.

sadsky

Xe máy
https://www.facebook.com/charlieworldpizza
giờ mà con tin vào mồm của Lãnh Đạo thì chết rồi! Vào WTO xong, chẳng thấy cái sất gì giảm, toàn tăng, mà tăng kịch kim luôn. Xe hơi là mảnh đất siêu màu mỡ, dại gì chúng nó giảm giá, Lãnh Đạo ăn chưa no đâu mà mơ mộng hão chuyện giảm giá...

oto9fun

Xe tải
mời các bác xem....đây là hỗ trợ các cụ mua 2009..nhưng đến 2010 mới được nhận xe

dongkysot_hn

Xe hơi
cụ có nhu cầu thì mua thoai. Nhà cháu chả biết j về tình hình kinh tế, tiền tệ ... nhà cháu chỉ biết rằng mấy hôm nay mưa lạnh nhà cháu đi làm chả phải mặc áo mưa :21:

lst34

Đi bộ
Theo em thấy chính sách thuế ô tô của chính phủ sẽ không giảm trong thời gian ngắn đâu bác ạ. Nghe nói đến 2020 thì sẽ miễn thuế khu vực Asian, nhưng em đếch tin thuế ô tô giảm mạnh như vậy. Như năm vừa rồi, hình như thuế suất với Nhật và một số nước Asian giảm còn 5% đến 10%( em biết loáng thoáng như vậy, sai các bác đừng chửi) mà có nghe ai nói thuế nhập khẩu ô tô từ Nhật giảm đâu, vẫn đánh theo dung tích xi lanh.
Nếu em là bác thì sẽ không mua xe mới, kiếm xe cũ đi phục vụ cho gia đình vì với từng ấy tiền bác tuy được xe mới nhưng cũng chẳng đẳng cấp gì mà lại mau mất giá. Dư tiền bác kiếm cái khác mà đầu tư. Hoặc nếu bác có quen biết, kiếm 1 cái xe trong bộ ngoại giao(xe này không phải chịu thuế lại vừa rẻ vừa tốt, hàng xịn) rồi găm cho nó hết hạn 10 năm, chuyển tên mình thì khỏi thuế. Nhưng bây giờ vác loại xe này ra ngoài đường thì hay bị thanh tra liên ngành sờ gáy lắm( biển NN,NG) vì vậy bác phải có quyền 1 tý.
Vài ý còm của em, chúc bác có được vợ 2 vừa ý !

inochi

Xe điện
Nói chung có tiền thì múc thôi, chờ đến 2018 em nghĩ xe giảm nhưng mà các loại thế để cho xe mới chạy trên đường nó sẽ rất cao, nói chung là same same nhau thôi
Tội gì mà kìm hãn sự sung sướng lại

bimbimzinzin

Xe tăng
Nói chung có tiền thì múc thôi, chờ đến 2018 em nghĩ xe giảm nhưng mà các loại thế để cho xe mới chạy trên đường nó sẽ rất cao, nói chung là same same nhau thôi
Tội gì mà kìm hãn sự sung sướng lại
Kụ ơi, em chỉ chờ mấy tháng thôi kụ ạ, em mà chờ đến 2018 thì vào đây hỏi các cụ làm gì?

Em chốt lại ý của em là : Liệu giá xe Q1 2010 có giống Quý 1 2009 không? cái thời điểm trước khi có hỗ trợ từ Chính phủ đấy! thời điểm đó hãng nào cũng khuyễn mãi + giảm giá (nếu 600Triệu lúc đó gần mua được Altis đấy) nhưng với 600T bây giờ thì chỉ mua được Vío 1.8 G thôi.

Em đã đưa ra các lý do xe giảm giá, các kụ cho em xin lý do xe vẫn giữ giá hoặc tăng giá với? Em thì thấy làm gì có lý do gì mà tăng hay giữ giá như bây giờ

Piing Poong

Xe máy

Nó cũng cân bảng rùi các kụ àh nằm Trong forecast revenue bao nhiêu thì margin thế nào,... Đừng hy vọng gì nhiều ;-/

keinnull

Xe máy
Kụ ơi, em chỉ chờ mấy tháng thôi kụ ạ, em mà chờ đến 2018 thì vào đây hỏi các cụ làm gì?

Em chốt lại ý của em là : Liệu giá xe Q1 2010 có giống Quý 1 2009 không? cái thời điểm trước khi có hỗ trợ từ Chính phủ đấy! thời điểm đó hãng nào cũng khuyễn mãi + giảm giá (nếu 600Triệu lúc đó gần mua được Altis đấy) nhưng với 600T bây giờ thì chỉ mua được Vío 1.8 G thôi.

Em đã đưa ra các lý do xe giảm giá, các kụ cho em xin lý do xe vẫn giữ giá hoặc tăng giá với? Em thì thấy làm gì có lý do gì mà tăng hay giữ giá như bây giờ
Cụ nói như thế thi đúng cả đấy
Nhưng kinh nghiệm cho thấy giá xe ở nhà mình có lúc lên lúc xuống nhưng vẫn là biểu đồ hình sin theo chiều đi lên thôi. Nói chung em thấy cụ có tiền, cần xe thì cứ múc đi. Giá xe xuống rồi sẽ lên, cụ mua để đi hay để bán đều có lãi cả

Tuôi

Xe tăng
Em cũng đang đợi vài tháng nữa sẽ đổi xe đây cụ ạ. Vì bây giờ em chưa đủ tiền.:21::21::21:

Đấy mới là ý kiến chủ quan của bác, tất cả đó mới chỉ là gia cát dự. Còn theo em thì giá xe xẽ không xuống vì thực tế bây giờ giá USD đã tăng, thuế tăng...Em cũng dự là đợi khi nào lộ trình ra nhập WTO của VN hoàn tất thì khi đó giá xe xẽ giảm :H