[Funland] Em quyết định ra tòa rồi, chống chếnh đơn độc. Cccm vào động viên em mấy câu

Lastbet

Xe buýt
Ra toà xin ân xá để đc sống tự do cụ ạ
Cụ là mợ ạ, còn gì quý hơn độc lập tự do nhưng thiếu người lo cho mình thì cũng hơi mệt nhỉ. Đời ngừoi cũng sẽ có lúc cảm thấy mình bế tắc chẳng còn gì hết nhưng rồi mọi thứ sẽ qua, nghĩ tích cực, sống tích cực rồi đời lại nở hoa mợ nhé. Tự an ủi mình AQ một tí, có lo lắng cũng thế mà thôi. Mình cần sức khoẻ, chế độ ăn ngủ tốt, luôn tươi cười truyền cảm hứng cho con cái và mọi người xung quanh và sẽ nhận lại niềm vui từ mọi người. Đôi lúc khóc một chút cũng không sao nhưng đừng khóc nhiều quá lại thành bi quan, bi luỵ. Sau mỗi lần khóc cố gắng làm mình cười 100 lần để lấy lại năng lượng tích cực. Mợ vẫn còn tài sản tương đối mà còn hơn những người không nhà không cửa, lang thang. Còn về con trẻ thời nay nghĩ đơn giản hơn xưa rồi, xã hội cũng thay đổi rồi. Chứ cách đây 20-30 năm thì phải lo nghĩ nhiều cho con cái, nào đi học bị bạn bè chê cười, hàng xóm dị nghị, sau này con cái lấy vợ lấy chồng bị điều tiếng. Giờ đã khác xưa rồi nên mợ yên tâm nhé.

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Ly hôn có gì to tát đâu, cũng coi xóa ván cờ làm lại...

toyota219

Xe điện
Bữa em coi cái clip anh chồng đánh ghen, đúng nhìu ce iu bằng tai. Trai tốt thì hok zui, hok đc nhìu cảm xúc. Em cũng quen 1 bạn giống zay, đang cần tiền mà nhà chưa bán đc. J corona thế này có dư cũng ít người cho mượn đc, haiz.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Chúc mợ mạnh mẽ vượt qua được khó khăn sóng gió của cuộc đời. Mọi việc rồi sẽ tốt đẹp.

dientinh2001

Xe tải
Hôn nhân cứ y như toalet, người chưa ở trong thì nằng nặc đòi vào, còn người đang ở trong đó thì lại chỉ mong chóng ra. Dù sao cũng chỉ là một lựa chọn thôi mà mợ, lớn rồi, tự chọn và tự chấp nhận thôi

Chúc mợ luôn vững tin có một tương lai tươi sáng đang đợi mình ở cuối đường. Cánh cửa này đóng lại cánh cửa khác mở ra dù chông gai vô vàn giữa hai cánh cửa, hãy vững tin cứ đi rồi sẽ đến

leanhduc1707

Xe tăng
Sống mà dằn vặt, ức chế thì chia tay ai đi đường đấy càng sớm càng tốt

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em quyết định rồi. Gần ba năm sống trong khủng hoảng, stress, trầm cảm, em quyết định vậy. Nhưng chống chếnh, bơ vơ quá. Chỉ muốn được oà khóc nức nở nhưng cứ phải ghìm lại. Tự nhủ mình phải mạnh mẽ lên. Nhưng nhìn chặng đường đơn độc phía trước không biết rồi sẽ ra sao? Để chuẩn bị cho cuộc chia tay, em đã liều lĩnh mua cái nhà và giờ đang ôm đống nợ 2 tỷ, dự định bán mảnh đất và cái nhà cũ đi thì đủ trả nợ. Nhưng đời không như mình tính, giờ khó khăn chẳng biết bao giờ mới bán đc. Cảm thấy mình bất tài và ngu dốt. Bế tắc quá
Cụ nhớ cất cẩn thận giấy qđ ly hôn của tòa để sau này...lấy vợ ạ.
Mua nhà đất sớm có sợ bị gây khó lúc ra tòa ko cụ?

otzi

Xe tăng
Đi du lịch đi mợ ơi. Đang rẻ, đi cho thoải mái đầu óc

Chopchopchop

Xe buýt
Ly hôn có gì to tát đâu, cũng coi xóa ván cờ làm lại...
Hic. Em thuộc thế hệ tương đối cũ. Nên mọi thứ còn khá nặng nề. Hơn nữa thời gian vừa qua lang thang trên này thấy nhiều cụ mợ có cái nhìn thành kiến với SM nên cũng thấy chạnh lòng. Mình chỉ mong muốn sống yên ổn bình thường thôi.