[Funland] Em quyết định ra tòa rồi, chống chếnh đơn độc. Cccm vào động viên em mấy câu

Vớ vẩn thôi

Xe điện
Cụ ( Mợ) còn có cái hy vọng , nhà cháu chả thấy có tẹo ánh sáng nào cuối đường hầm bi quan lắm . Nhiều lúc muốn lao đầu vào ô tô cho chết cmnl nhưng n nhưng nghĩ đi nghĩ lại đằng nào chẳng chết thôi thì ....Số phận rồi .

Chopchopchop

Xe buýt
Cụ ( Mợ) còn có cái hy vọng , nhà cháu chả thấy có tẹo ánh sáng nào cuối đường hầm bi quan lắm . Nhiều lúc muốn lao đầu vào ô tô cho chết cmnl nhưng n nhưng nghĩ đi nghĩ lại đằng nào chẳng chết thôi thì ....Số phận rồi .
Cụ bi đát thế nào mà muốn lao đầu vào oto. Nếu nghĩ tại số thì ko cần phải cố gắng nữa phỏng?

Trang Nguyen

Xe điện
Chúc mợ sớm vượt qua chông chênh này.

Dtht.laixe

Tháo bánh
Em cũng thấy bảo sau sẽ phơi phới yêu đời ạ. Nhưng chắc là bề ngoài thôi nhỉ. Sóng gió ba năm qua nhưng xung quang em ko ai biết. Vì lúc nào em cũng rạng rỡ tươi cười chỉ khi về nhà em mới u uất. Nên nhiều khi nhìn họ vui tươi nhưng bên trong toàn là nước mắt
Sợ nhất món sống ảo của người lớn!

chaytim

Xe điện
Em thấy of toàn chuẩn bài là vậy. Em lệch chuẩn có đc ko?:P
Mợ cứ tưởng mình đang lệch chuẩn nhưng đến lúc tự đưa mình vào đường ray lúc nào ko hay. Cái tài tình của các cụ ọp phơ nó là vậy :))

Chopchopchop

Xe buýt
Mợ cứ tưởng mình đang lệch chuẩn nhưng đến lúc tự đưa mình vào đường ray lúc nào ko hay. Cái tài tình của các cụ ọp phơ nó là vậy :))
Èo. Cụ đừng doạ em. Em sợ. Em còn đang phải chạy trốn một cụ đây. Các cụ of chắc cũng giống cụ em đang trốn. Nên em biết bài hết rồi. Vả lại em thông báo là em tuội cao rồi ạ để các cụ né luôn em ra

Trang Nguyen

Xe điện
Còn đang từng bước mợ ạ. Đó là quyết định. Giờ còn nộp đơn , chắc còn mất thêm ít thời gian nữa. Cảm ơn mợ
Mỗi bước đi sẽ giúp mợ thêm tự tin, còn cs thì mỗi người khổ mỗi kiểu thôi mợ à.

chaytim

Xe điện
Èo. Cụ đừng doạ em. Em sợ. Em còn đang phải chạy trốn một cụ đây. Các cụ of chắc cũng giống cụ em đang trốn. Nên em biết bài hết rồi. Vả lại em thông báo là em tuội cao rồi ạ để các cụ né luôn em ra
Càng né các cụ í càng thích :))
Non mềm già bùi, các cụ í chén tuốt ;))

Chopchopchop

Xe buýt
Sợ nhất món sống ảo của người lớn!
Cũng ko hẳn sống ảo. Nhưng với người ngoài bi luỵ khóc lóc để làm gì. Cứ vui thôi. Tính em bình thường cũng vui vẻ rồi. Nên em cũng chẳng sống ảo. Chỉ khi về đối diện với nỗi đau thì trở nên u uất thôi

Dtht.laixe

Tháo bánh
Cũng ko hẳn sống ảo. Nhưng với người ngoài bi luỵ khóc lóc để làm gì. Cứ vui thôi. Tính em bình thường cũng vui vẻ rồi. Nên em cũng chẳng sống ảo. Chỉ khi về đối diện với nỗi đau thì trở nên u uất thôi
Mợ thì e ko rõ vì chưa đến gđoan ý, nhưng là nói mấy mợ kia. Nhưng gđ này mợ cũng fải diễn 2 vai!

Chopchopchop

Xe buýt
Mợ thì e ko rõ vì chưa đến gđoan ý, nhưng là nói mấy mợ kia. Nhưng gđ này mợ cũng fải diễn 2 vai!
Em nghĩ dùng từ diễn cũng ko chuẩn. Với từng mối quan hệ mình sẽ bộc lộ bản thân như thế nào. Chỉ với người thân tình và hiểu mình thì mình mới bộc lộ góc khuất. Còn với những mối quan hệ bình thường thì mình sống vui vẻ bình thường, cơn cớ gì mà u uất cho hết thảy thiên hạ xem

chaytim

Xe điện
Cuối cùng cũng chỉ để chén thôi ạ. Tưởng gì :-*
Thế mợ nghĩ đàn ông đàn bà u 4 xịch đến với nhau vì lý tưởng cách mạng chắc :))
Chén có ngon miệng thì mới tính tiếp được nhá. Bằng ko thì tiền cf nó cũng tiếc, đời ko như là mơ đâu,

Chopchopchop

Xe buýt
Thế mợ nghĩ đàn ông đàn bà u 4 xịch đến với nhau vì lý tưởng cách mạng chắc :))
Chén có ngon miệng thì mới tính tiếp được nhá. Bằng ko thì tiền cf nó cũng tiếc, đời ko như là mơ đâu,
Thì nghe cụ nói em tưởng bài gì cao siêu hơn. Chứ chén ấm thì bình thường thôi, em ko tìm trên of :))