Em muốn chơi Vespa cổ chọn con nào ???

kevin93

Xe tải
Cứ PX mà chiến bác ơi,em đấy là lành nhất mà niên toàn 9x cũng dể chiều hơn.có tiền thích độc làm ngay em PX150 2011 cho máu.thế là nhất bác rồi đấy.ko thì lại kiếm 1 em vừa tiền tem sàn máy móc ổn ổn tí về mông má lại máy sơn lại thay đồ 2k5 cũng mĩ mãn chán rồi bác ạ..như em này chẳng hạn
đẹp quá xe thế này mới gọi là xe chứ ;))

trungbinhls

Xe đạp
Thêm một phiếu cho PX

boysoma9999

Xe máy
Các cụ cho e hỏi khoảng 10-12tr liệu mua đc 1 e PX ko nhỉ? nếu có thì cần chú ý những gì khi mua ạ! e đang muốn tìm 1 chú PX ạ

quanduihoa

Xe hơi
Em có chút kinh nghiệm chia sẻ với cụ chủ thớt, nếu các cụ thấy bổ ích thì cho em xin ly vodka nhá.
Trước tiên , cụ phải xác định rõ là đi xe hay chơi xe. Cái này em nhấn mạnh là vì cụ phải rõ ràng kẻo sau này đỡ phải lăn tăn.
Nếu là xe đi hàng ngày, phục vụ mọi công việc di chuyển thiết yếu thì Px150 là tiện. Nếu là xe chơi, tức là cụ dùng đi offline, đi cafe, ten nis... Thì chơi vespa cổ như Acma, Standard, Super, Sprint, tỷ lệ zin hay lô là do sự hiểu biết và túi tièn của cụ. Chơi vespa là cái thú, nhưng cụ cần tìm hiểu kỹ càng, và việc phải "trả học phí" là điều đương nhiên. Các đời xe thì cụ có thể search là ra cả rổ. Giá tiền cũng khác nhau nhiều, em nào lô thì chỉ hơn 10 củ, em zin rồi tùy đời đến 6-7 chục củ. Cà vẹt đều xưa ơi là xưa.
Nếu chơi pX thì lành hơn nhiều, xe đời sau này nên cũng dễ sửa chưa và độ lại phụ tùng. Nếu mua PX thì mua đời pha nhớt tự động, có đề, nếu là đời tem sàn thì oách, giá cũng sẽ cao từ 2 chục đến 4,5 chục củ. Em thích chơi PX zin, chứ khg chơi độ lên 2005 hay 2011.
Cụ cần gì thêm thông tin thì cứ pm em nhá

ngoc031nbv

Xe đạp
Em có chút kinh nghiệm chia sẻ với cụ chủ thớt, nếu các cụ thấy bổ ích thì cho em xin ly vodka nhá.
Trước tiên , cụ phải xác định rõ là đi xe hay chơi xe. Cái này em nhấn mạnh là vì cụ phải rõ ràng kẻo sau này đỡ phải lăn tăn.
Nếu là xe đi hàng ngày, phục vụ mọi công việc di chuyển thiết yếu thì Px150 là tiện. Nếu là xe chơi, tức là cụ dùng đi offline, đi cafe, ten nis... Thì chơi vespa cổ như Acma, Standard, Super, Sprint, tỷ lệ zin hay lô là do sự hiểu biết và túi tièn của cụ. Chơi vespa là cái thú, nhưng cụ cần tìm hiểu kỹ càng, và việc phải "trả học phí" là điều đương nhiên. Các đời xe thì cụ có thể search là ra cả rổ. Giá tiền cũng khác nhau nhiều, em nào lô thì chỉ hơn 10 củ, em zin rồi tùy đời đến 6-7 chục củ. Cà vẹt đều xưa ơi là xưa.
Nếu chơi pX thì lành hơn nhiều, xe đời sau này nên cũng dễ sửa chưa và độ lại phụ tùng. Nếu mua PX thì mua đời pha nhớt tự động, có đề, nếu là đời tem sàn thì oách, giá cũng sẽ cao từ 2 chục đến 4,5 chục củ. Em thích chơi PX zin, chứ khg chơi độ lên 2005 hay 2011.
Cụ cần gì thêm thông tin thì cứ pm em nhá
Sếp ơi.EM đang cần lấy một em PX ngon bổ rẻ...Sếp giớ thiệu cho em với,nếu có cơ hội được học hỏi Sếp nhiều.Thk Alo phone. 0988.307.686

Mec8688

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.nhattao.com
Theo em cụ cứ múc cái PX đi cho lành máy móc cũng ok lắm ah
chúc cụ nhanh tìm được ngựa

Chỉnh sửa cuối:

Peekaboo

Xe tăng
Chào bác Steven_ngan! :)
Chạy Vespa cổ có cái bất tiện hơn các xe đời mới do không đầy đủ tính năng như xe đời mới, tuy nhiên lại có cái thú riêng, hơn nữa, kiểu dáng xe lại thanh nhã. :)
Thật hay em cũng đang có một chú Super 150 muốn tiễn. Xe này em chạy đi học, đi làm, đi chơi hàng ngày - Xe rất lành, không hỏng hóc do em kiểm tra, bảo dưỡng thường xuyên.
Nay do muốn đổi sang đời Vespa khác nên em cần tiễn em nó đi để có $ và chỗ để xe (Nhà em chật).
Nếu bác quan tâm thì gọi em: Tuấn Anh - 0983005385.
Đây là ảnh xe:

Mong tin bác! :)
Xe này đẹp nhỉ, khoản xăng cộ thế nào hở cụ?

Em đi làm hàng ngày, thỉnh thoảng phải chở đồ cồng kềnh thì có tiện không cụ?

Lê Hồng Khanh

Xe tải
Em có 1 con PX 95 tem sàn, xanh dưa hấu!
Cụ nào thích thì alo em theo số 094335 không chín chín không nhé!

Huypk24h

Xe tải
bác chơi vespa cổ thì tuyệt vời,khổ mỗi cái sửa chữa độ cái loại mệt phết đấy...e chỉ khoái 946 :D

Linkdesign

Xe hơi
hihi ko hiểu ý cụ chủ muốn chơi hay muốn cưỡi 1 cái vespa cổ cho vui vẻ, thay đổi ko khí, vì nếu để cưỡi (cho nó vui vẻ, thay đổi ko khí) thì nên chọn 1c px có đề, ngon lành củ hành, ko fai chọc ngoáy j nhiều (giá thì ko rẻ), còn nếu để vào con đg nghiện ngập xe cổ thì e nghĩ fai xem mình đam mê tới đâu, khả năng $ bạc ntn rùi từ từ hãy múc chiếc xe mình ưng ý cụ ạ, đỡ tốn kém mà lại có đc niềm đam mê lâu bền. Với lại đi mấy e này, fai kiên trì và chịu khó chiều các e nó 1 tí cụ ạ :D

arcobaleno87

Xe tải
Tình cờ đọc được topic này, e cũng có 1 chiếc PX, đời sx tầm 94. Xe dùng đi làm hàng ngày 30km phe phẻ 2 năm này vẫn ngon (thậm chí dây côn ko đứt, lốp ko thủng lần nào). Nếu bác ofer nào có hứng e sẵn sàng để lại giá phải chăng vì e khả năng sắp đi làm xa HN nên cũng ko ai sử dụng đến - để cũng đc nhưng hơi chật nhà. E cũng lười nên chả chụp hình đăng tin bán ở đâu cả, tình trạng xe máy móc khá, sơn (xanh cửu long) có xước sát 1 cơ số, đề nhạy nổ. Bác nào muốn cưỡi thử alo hay nt e 0969870097.

ngoc031nbv

Xe đạp
Tình cờ đọc được topic này, e cũng có 1 chiếc PX, đời sx tầm 94. Xe dùng đi làm hàng ngày 30km phe phẻ 2 năm này vẫn ngon (thậm chí dây côn ko đứt, lốp ko thủng lần nào). Nếu bác ofer nào có hứng e sẵn sàng để lại giá phải chăng vì e khả năng sắp đi làm xa HN nên cũng ko ai sử dụng đến - để cũng đc nhưng hơi chật nhà. E cũng lười nên chả chụp hình đăng tin bán ở đâu cả, tình trạng xe máy móc khá, sơn (xanh cửu long) có xước sát 1 cơ số, đề nhạy nổ. Bác nào muốn cưỡi thử alo hay nt e 0969870097.
Anh chụp ảnh gửi qua Viber cho em nhé...Thk

Hieuln1984

Xe hơi
có cụ nào bán vespa px màu đen inbox cho em với ạ