Em muốn chơi Vespa cổ chọn con nào ???

Mrbeee

Xe tải
Px mà giờ 40tr chỉ đc xe khoảng 30tr ngày trc thôi cụ. Em vẫn chơi với mấy ông anh chơi vespa mà. Ông anh em chơi thân trong Bình Dương phải có đến hơn chục chiếc các loại trong nhà. Px giờ tiền nào của đó cụ. Xe nhiều đồ zin thì càng mắc
E chơi dáng và máy móc thôi chứ chưa dám nghĩ tới đồ dzin :) Theo đồ dzin nặng thóc quá ạ. Như dòng Spring hay Standar có cao tiền ko ạ. Dòng này có hay hỏng so với PX ko ạ. Tks bác nhiều

datntien

Xe hơi
E chơi dáng và máy móc thôi chứ chưa dám nghĩ tới đồ dzin :) Theo đồ dzin nặng thóc quá ạ. Như dòng Spring hay Standar có cao tiền ko ạ. Dòng này có hay hỏng so với PX ko ạ. Tks bác nhiều
Dòng đó ko lành như px đâu cụ. Mới chơi cứ px hay excel chơi. Vài năm gần đây anh em rộ lên chơi excel cũng nhiều. Spring hay standar còn đắt hơn px nữa

Mrbeee

Xe tải
Dòng đó ko lành như px đâu cụ. Mới chơi cứ px hay excel chơi. Vài năm gần đây anh em rộ lên chơi excel cũng nhiều. Spring hay standar còn đắt hơn px nữa
Excel e tìm hiểu thì thấy là xe Đài Loan, dòng này có lành ko ạ, e thấy nhiều đánh giá là hay chảy nhớt, hỏng vặt này nọ ạ. Em cám ơn cụ nhiều ...