Em mua nhầm loa Mark Levinson giả ở 198 Lê Trọng Tấn

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Em tai trâu cũng định nâng cấp loa theo xe, mà nghe loa zin thay nhõn cái màn vào vẫn thấy hay, thế là thôi, lắp thêm đúng đôi treble và cái center còn bass đánh rung c.him rồi nên thôi, lắp sub gầm, ko gian nhỏ quá, ko khoái, bass đánh thoang thoảng mà sâu mới phê, chứ cứ huỳnh huỵch vỗ giữa ngực thì chả mấy mà đi viện.

Chỉnh sửa cuối:

present

Xe điện
Chỉ có người mua nhầm thôi chứ người bán nhầm sao được.
Ham rẻ sẽ rất dễ được lắp loa có dãn tên hãng chứ ko phải chính hãng :D

HiepS500

Xe đạp
Hàng tháo xe j mà không 1 vết ốc ? Không 1 vết hàn dây ??? Nói thẳng ra là hàng fake.
Loa Mark levison sử dụng từ Neo nên không có cái củ to đùng như loa fake nha.

DVDtrieubon

Xe điện
Hàng tháo xe j mà không 1 vết ốc ? Không 1 vết hàn dây ??? Nói thẳng ra là hàng fake.
Loa Mark levison sử dụng từ Neo nên không có cái củ to đùng như loa fake nha.
Cứ chính hãng mà xai

ThuanAudio

Xe hơi
xưa shop em về dc nhiều loa xe hơi từ Mỹ/Nhật về mà em chuyên ngành Hi End HiFi nên bị mấy shop khác ép giá bán toàn giá ve chai :(
Bán 1tr 2tr mà thấy mấy shop mua về bán toàn 9tr 10tr

cascadabadboy

Xe buýt
Mấy thằng bán loa giả mà cứ nhập nhằng như này không xứng đáng tồn tại trên đời. Em cầu cho cả nhà nó làm ăn lụi bại. Xe người ta đang yên tự nhiên chọc ngoáy thay bộ giả, nhái kém chất lượng vào.
Lương tâm chúng mày có đáng 1 nghìn đồng không hả bọn buôn đồ giả?

DVDtrieubon

Xe điện
Mấy thằng bán loa giả mà cứ nhập nhằng như này không xứng đáng tồn tại trên đời. Em cầu cho cả nhà nó làm ăn lụi bại. Xe người ta đang yên tự nhiên chọc ngoáy thay bộ giả, nhái kém chất lượng vào.
Lương tâm chúng mày có đáng 1 nghìn đồng không hả bọn buôn đồ giả?
Hóng

Tường 292499

Đi bộ
Theo mình cũng chưa chắc là hàng fake, vì hôm trước mình đã có sub gầm và cũng có thay bộ 6 loa JBL ( có phân tần) cho cánh cửa giá 4tr5, họ tư vấn phải sd thêm aply thì mới đánh đc hết công suất của Loa => OK, vậy là mình chấp nhận thêm amply sd lướt giá 4tr=> Âm thanh nghe đở hơn rất nhiều.
2 tháng sau mình đem xe mình đến chổ chuyên điện để kiểm tra thì họ nói xe mình anh thợ chỉnh chưa tới và lắp sai dây, anh đó test cho mình thì thấy đúng thật=> Mình hỏi có cách nào không thì anh đó gọi 1 anh chuyên về âm thanh xe hơi đến tháo và đi lại hết dây và chỉnh lại khoảng 2 tiếng => Giờ xe mình mọi người lên xe mình mở nhạc lên ai cúng rất thích và khen hay.
Mình đút kết ra muốn nghe đc và hay:
+ Loa thương hiệu
+ Amply
+ Sub gầm
+ Anh kỹ thuật lắp và chỉnh phải giỏi thì mới ok.

Đó là trải nghiệm thực tế của mình.

DVDtrieubon

Xe điện
Theo mình cũng chưa chắc là hàng fake, vì hôm trước mình đã có sub gầm và cũng có thay bộ 6 loa JBL ( có phân tần) cho cánh cửa giá 4tr5, họ tư vấn phải sd thêm aply thì mới đánh đc hết công suất của Loa => OK, vậy là mình chấp nhận thêm amply sd lướt giá 4tr=> Âm thanh nghe đở hơn rất nhiều.
2 tháng sau mình đem xe mình đến chổ chuyên điện để kiểm tra thì họ nói xe mình anh thợ chỉnh chưa tới và lắp sai dây, anh đó test cho mình thì thấy đúng thật=> Mình hỏi có cách nào không thì anh đó gọi 1 anh chuyên về âm thanh xe hơi đến tháo và đi lại hết dây và chỉnh lại khoảng 2 tiếng => Giờ xe mình mọi người lên xe mình mở nhạc lên ai cúng rất thích và khen hay.
Mình đút kết ra muốn nghe đc và hay:
+ Loa thương hiệu
+ Amply
+ Sub gầm
+ Anh kỹ thuật lắp và chỉnh phải giỏi thì mới ok.

Đó là trải nghiệm thực tế của mình.
Cụ cứ chơi loa chính hãng . Hỏi shop loa chính hãng hay như nào viết giấy biên lai là xong ko phải đền tiền sợ ngay

vietpq75hanes

Xe container
Xe của cụ lắp phải loa Mark Levinson giả như xe em cụ ạ, có thể cụ chưa ngó loa kỹ.

Loa Mark Levinson giả em đã lắp phải bên đó y chang xe cụ.

Loa giả em đã bị đây ạ

Cụ xem lại loa đã lắp trên xe của cụ nó đấy.
Em chỉ cách phân biệt loa Mark Levinson thật và giả để các cụ khác sau này chơi khỏi bị lừa vừa bực mình và mất thời gian.
Nhìn quả loa này thì 100% fake. Loa Mark Levinson xịn giắc loa nó khác bọt lắm ah. Tý em sẽ có ảnh thật hầu các cụ.

Chỉnh sửa cuối:

aqua men

Xe hơi
đối chứng đi cụ chủ