Em mua nhầm loa Mark Levinson giả ở 198 Lê Trọng Tấn

ubisapro

Xe trâu
Ngon bổ rẻ e thấy dùng nhiều trên ốp với các hãng xe mà nhiều cụ mợ đi ;))

Bồ Câu Xanh

Xe đạp
Giá của nhà Mạc không bao h có tầm 7t .. thêm con số 0 đằng sau hoặc số nào đó đằng trước thì em nhĩ là hợp ..

Rẻ mà muốn hay ... thì .. trước tới h trên thế giới chưa có ..

Đắt chưa chắc đã hay .. nhưng muốn hay .. chắc chắn phải tiền kha khá đấy ..

Dân Audio có câu "hay trong tầm tiền" & "hay vượt tầm tiền" .. tùy các cụ lựa chọn ..
Cụ nói là đúng bây giờ em suy nghĩ lại nghĩ là mình nhầm 7 triệu không bao giờ có được đồ hiệu.

Bồ Câu Xanh

Xe đạp
Chào bác chủ thớt, chào các bác

Bên em luôn cho khách hàng dùng thử trải nghiệm, nếu cảm thấy không hài lòng back hoàn tiền 100%.
Đợt vừa rồi ăn mừng đội tuyển Việt Nam, bên em có sale như chủ thớt đăng. Và đợt này bên Em ko có ai back ngoài Cụ Hạnh Lux, nên Cụ chủ nói thì phiền cụ chụp xe, có biển số và tại ảnh tại cửa hàng bên Em ạ :)

Cảm ơn chủ thớt!
Nhìn cặp loa hàng của cụ mà cụ không nhớ hay cố tình không nhớ? Cụ nên chấn chỉnh lại cách làm ăn , khách không bị lừa và ngu đâu.

Bồ Câu Xanh

Xe đạp
Cách làm việc của bác là lừa đảo,Fake bác nói rõ với khác hàng là Fake. Bác là người làm ảnh hưởng rất nhiều đến những người kinh doanh khác. Ít nhất khách đến xưởng tôi tháo loa cũng có đến 2 xe lắp mấy cái loa fake đó ở nhà bác rồi.Tôi tẩy chay những người kinh doanh như bác, mong bác thay đổi không làm ảnh hương đến uy tín chung của những người kinh doanh khác.
Em đồng ý cách nói này của cụ.

Chỉnh sửa cuối:

Fun_fun

Xe tăng
Bài này đem ra quán nó mới xôm.
Không biết e có hoa mắt vì mắt kém không. Lúc vừa vào trang 1 cảm giác nhìn có 1 cái avatar của bị đơn nhưng nhỏ hơn. Sang trang sau nhìn thấy to hơn quay lại trang 1 tìm thì ko thấy.

Bồ Câu Xanh

Xe đạp
Thì người ta đang giảm giá mà cụ. Chứ hàng Mark Levision cũng ko cao hơn lắm đâu
Vậy sao cụ không để lại nghe mà tháo ra trả?, mình phải lên tiếng đúng hoặc sai để anh em biết mà chơi.Còn không dám lên tiếng thì nên ngồi lắng nghe, nói nhiều mất hay cụ nhé.

Bồ Câu Xanh

Xe đạp
Em mua chổ khác họ bảo cho em biết cách phân biệt thật và giả.

1 Loa xịn mủi loa phía trong hình tròn căng nét loa đểu không có mủi.
2 Loa xịn màng loa cùng màu với viền loa (xám), loa đểu viền loa phía ngoài màu vàng nâu sáng hơn không trùng với màng. Trên khe nhỏ viền loa xịn không có lớp keo giống loa đểu
3 Rất quan trọng - Loa xịn củ loa làm bằng thạch anh nên không có nam châm bọc phía ngoài, loa giả không làm được điều này nên có nam châm xung quanh củ.
Tùy dòng nhưng em đang so sánh 2 dòng trên, các dòng kia nói sau.
4 loa xịn có vòng nhựa xung quanh loa có các ký hiệu và có giắc cắm phía trong và phía ngoài.
Loa giả không bao giờ có phải bắt vòng rời phía ngoài vào không có như loa xịn và giắc xịn.
5 tem loa đểu nhìn vào là biết ngay in lem nhem.
Cụ nào biết gì cho thêm thông tin nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Dvha79_ddt1

Đi bộ
Thì khổ chủ đã đề nghị thớt chụp xe, biển số và ảnh tại cửa hàng thì cứ post lên kiểm chứng đi xem nào

escape1279

Xe tải
Nói nhanh cho nó vuông: Xe đếu đâu ra mà tháo xe lắm thế!

Hạnh Lux

Xe buýt
Tháo ra vì bộ đó ko phù hợp với dòng nhạc em hay nghe cũng như xe của em.
Em hay nghe nhạc vàng thì JBL sẽ hay hơn. Xe em ko có amply thì lắp JBL sẽ phù hợp hơn Mark levision. Đơn giản thế thôi. Sao cụ có vẻ cay cú hơn thua nhau thế nhỉ.
Em là người trực tiếp trải nghiệm. Em thấy chuất lượng loa cũng tốt. Thái độ phục vụ của bên họ cũng ok. Đặc biệt là giữ đúng chữ tín, cho dùng thử 10 ngày nếu ko thích thì đổi trả. Em thấy họ chẳng làm gì sai cả. Nếu cụ giỏi, cụ chứng minh họ bán đồ fake đi xem nào. Còn đủ tự tin vào bản thân thì đi báo công an đi xe ai mới là kẻ lừa đảo. Em thấy rõ ràng cụ mới là người lập nick ảo để bộ nhọ uy tín của người khác đó.
Vậy sao cụ không để lại nghe mà tháo ra trả?, mình phải lên tiếng đúng hoặc sai để anh em biết mà chơi.Còn không dám lên tiếng thì nên ngồi lắng nghe, nói nhiều mất hay cụ nhé.

Bồ Câu Xanh

Xe đạp
Khi mua không có lưu thông tin và hình ảnh, đem về nghe không hay. Hỏi bạn bè mới biết. Nay vọc chia sẻ tin hay không tin thì tùy, không nói nữa, đợi những người đã nắp tháo ra sẽ phản hồi.

Hạnh Lux

Xe buýt
Khi mua không có lưu thông tin và hình ảnh, đem về nghe không hay. Hỏi bạn bè mới biết. Nay vọc chia sẻ tin hay không tin thì tùy, không nói nữa, đợi những người đã nắp tháo ra sẽ phản hồi.
Thôi đi bố ạ. Bên 198 Lê Trọng Tấn xe nào họ cũng tự chụp ảnh rồi post lên FB hết nha. Xe của tôi họ cũng chụp chứ có phải tôi chụp đâu.
Bố mới là kẻ lừa đảo đi bôi nhọ người khác.

Mathan

Xe tăng
Câu chuyện có vẻ hay. Có ảnh up lên phát là xong đơn giản. Chứ cứ lên mạng nói gì chả được. Bản thân em đi độ đẽo j em cũng chụp ảnh chơi chơi lưu giữ lại. Đây độ hẳn loa tháo tung ra mà ko ảnh ọt j là hơi lạ.

Gửi từ SM-N9600 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Dvha79_ddt1

Đi bộ
Thôi đi bố ạ. Bên 198 Lê Trọng Tấn xe nào họ cũng tự chụp ảnh rồi post lên FB hết nha. Xe của tôi họ cũng chụp chứ có phải tôi chụp đâu.
Bố mới là kẻ lừa đảo đi bôi nhọ người khác.
Xe em làm cách âm cánh cửa bên đấy cũng quay video up lên mà, nhân viên kỹ thuật và quản lý bên đấy cũng nhiệt tình ngay kể cả sau khi đã thanh toán tiền có yêu cầu gì họ cũng sẵn sàng hỗ trợ. Vậy nên giờ nói khơi khơi mà ko có kiểm chứng thì khác nào có dụng ý xấu bôi nhọ người ta

Thì người ta đang giảm giá mà cụ. Chứ hàng Mark Levision cũng ko cao hơn lắm đâu
Hàng fake lòi ra ...có dịp em xem loa Mạc rồi ..

Tiền nào của ấy ..các cụ ham rẻ thì 7t sao mà hịn được ...

Bán hàng fake cũng được nếu nói thẳng với khách là fake ..nhập nhằng đánh lận con đen mới đáng lên án ...

Hạnh Lux

Xe buýt
Hàng fake lòi ra ...có dịp em xem loa Mạc rồi ..

Tiền nào của ấy ..các cụ ham rẻ thì 7t sao mà hịn được ...

Bán hàng fake cũng được nếu nói thẳng với khách là fake ..nhập nhằng đánh lận con đen mới đáng lên án ...
Thì em có bảo ko phải fake đâu, em chỉ nói là em ko biết là fake hay xịn. Nhưng dù fake hay xịn thì đều ko phù hợp với xe và nhu cầu nghe nhạc của em. Nhưng loa đó lắp nghe cũng đc.