[Funland] Em mới bị ném nguyên 1 xe gạch vào mặt vì dùng ngôn ngữ của otofun nhà mình.

Ti tach

Xe buýt
He he. Cụ chơi ngôn ngữ OF sang Phuot.vn thì khác gì đi hát ở trường Xã Đàn, đi múa ở trường Nguyễn Đình Chiểu. Bị lém đá là phải dồi
E thấy đây hoàn toàn là bình thường trong môi trường Fun mà chứ đâu có gì quá đáng.

Topic cũng nhạt rồi, chủ topic bị chê nhiều hơn là được khen nên cũng mất tích rồi, em chỉ xin nốt một hai câu để phải phép với cụ HuyArt. Hoàn toàn là quan điểm cá nhân, em không thích lấy người khuyết tật ra làm đề tài đàm tiếu, cho dù chỉ để nói hài hước. Em không dám và cũng không có quyền nói cụ là người thế này thế kia, đơn giản em với cụ cũng chẳng biết nhau. Thế cho nên chốt lại, comment của em hoàn toàn chỉ tập trung vào việc kia, và đấy cũng hoàn toàn chỉ là quan điểm cá nhân, em nhắc lại. Em xin hết ạ.
Có lẽ mỗi người có một cách nghĩ khác nhau, tuy nhiên cũng đừng áp đặt sự nặng nề của mình lên cái mà nhiều người khác cho là bình thường - ví von - Fun( chứ ko phải đàm tiếu). Sorry Cụ nếu cụ từng là học sinh 1 trong 2 trường trên kia.

Chỉnh sửa cuối:

NTH

Xe điện
Nói với cụ chủ thớt ạ. Ngôn ngữ mà cụ nói thì nhiều khi chúng em nghe cũng phải luận.... Mãi mới hiểu cụ ạ.

MinhHang0410

Xe buýt
Topic cũng nhạt rồi, chủ topic bị chê nhiều hơn là được khen nên cũng mất tích rồi, em chỉ xin nốt một hai câu để phải phép với cụ HuyArt. Hoàn toàn là quan điểm cá nhân, em không thích lấy người khuyết tật ra làm đề tài đàm tiếu, cho dù chỉ để nói hài hước. Em không dám và cũng không có quyền nói cụ là người thế này thế kia, đơn giản em với cụ cũng chẳng biết nhau. Thế cho nên chốt lại, comment của em hoàn toàn chỉ tập trung vào việc kia, và đấy cũng hoàn toàn chỉ là quan điểm cá nhân, em nhắc lại. Em xin hết ạ.
Em không nhận thấy đâu là điều đàm tiếu trong câu nói của cụ ấy cả.

BoTuRoo

Xe buýt
nói chung fun kiểu OF thì chỉ nên ở đây thôi cụ, dùng ở dd khác họ không quen thành ra bất nhã, nhưng mà nhiều khi họ nghiêm túc quá thấy cũng thế nào ấy

khongthuphi

Xe điện
Ngày trước, khi mới vào OF em rất khoái cái kiểu xưng hô rất riêng của of mình. Nghe cứ ngồ ngộ, quê quê. Có lẽ các 4r khác họ có cách riêng để xưng hô, đem của mình vào không hợp nên bị chỏi!!! Em cũng sẽ rút kinh nghiệm vụ này!

Minikey

Xe hơi
Mỗi diễn đàn có phong cách, văn hóa , cách xưng hô riêng, cái gì hay thì sẽ học hỏi lẩn nhau thôi, bạn mới tham gia diễn đàn mới nên thận trọng tý tránh hiểu nhầm.
Bên diễn đàn âm nhạc của mình thì chỉ mình có cách đùa cợt riêng, mọi người hiểu ,nhưng nếu người khác đùa giống mình thì bị ăn đá tới tấp luôn.

BangKieu

Xe tải
khiếp cụ thâm thúy quá.......:))=))
E thấy đây hoàn toàn là bình thường trong môi trường Fun mà chứ đâu có gì quá đáng.

Có lẽ mỗi người có một cách nghĩ khác nhau, tuy nhiên cũng đừng áp đặt sự nặng nề của mình lên cái mà nhiều người khác cho là bình thường - ví von - Fun( chứ ko phải đàm tiếu). Sorry Cụ nếu cụ từng là học sinh 1 trong 2 trường trên kia.

Vova

Xe container
khiếp cụ thâm thúy quá.......:))=))
Em hoàn toàn công nhận là cu Ti tach thâm thúy, mặc dù có phần ngụy biện trong lập luận. Em đã nhắc đi nhắc lại đấy là quan điểm cá nhân của em. Chuyện em thích, em không thích chắc không phải là áp đặt, phỏng ạ? Chuyện được nói ra cái mình thích, không thích trên OF chắc cũng không phải là áp đặt, phỏng ạ? Post đấy em post là để trả lời cụ HuyArt, em cũng không có ý định dài dòng thêm ở đây. Thế cho nên cụ nào thích thẳng thắn hay thâm thúy thì cứ pm cho em, hoặc để lại lưu bút hẳn trong trang cá nhân của em, còn trong topic này có lẽ dừng ở đây cho nó khỏi lạc đề ạ.

SPL

Xe container
Thôi sang đấy thì đừng cụ với mợ, nhập gia tùy tục, vào nhà nào thì phải nói theo ngôn ngữ nhà đó chứ, cụ là hơi bị lệch tông đấy, ăn mắng là đúng rồi còn khóc nỗi gì :D

mr.ken_no1

Xe container

nouvo lx

Xe máy
nhập gia tùy tục cụ ak

doubledecker

Xe tải
Cụ chủ nhập gia phải tùy tục chớ, ai lại thế ăn gạch là đúng :))! Sory cụ em fun !

latson

Xe buýt
cụ chủ vớ ngay đc ông ko biết fun là gì nên vớ đc cả xe gạch... thôi thế thì cụ trả gạch lại cho người ta đi...:D!

Habanero

Xe đạp
Bị ném là đúng, cái gì cũng phải đúng lúc đúng chỗ nó mới hiệu quả.

Okane

Xe container
Ủa, bé Thùy này nói chiện với e sao ngọt như mía lùi mà nói chiện với cụ cứ như là xúc mứt đổ vào mẹt nhỉ :D