[Funland] Em mới bị ném nguyên 1 xe gạch vào mặt vì dùng ngôn ngữ của otofun nhà mình.

stone_lamp

Xe điện
tại cái tội cụ đòi xem ảnh chân dung, mà mợ ý thì quá xấu, con gái xinh bố bảo dám đi phượt phiếc linh tinh ( xin lỗi mợ nào hay đi phượt). mợ ý cáu là đúng

chandai.toinack

Xe điện
Thôi xong, em cũng nhiễm rùi, ông bạn em, trước xưng anh em ( hơn 10t), saunay2 em toàn xưng cậu tớ, riết cả hai đều quen, lắm hôm còn hứngle6n xưng chị nữa cơ, từ ngày vào OF lâu lâu lỡ miệng cứ gọi Cụ ơi, hắn ghét ra mặt, bảo chả lẽ cấm cho vào OF nữa giờ, vì nhiều lúc xưng tôi tôi, ông ông là hắn phản đối kịch liệt rồi, bảo còn xưng như thế nữa, ko thèm nc đâu nhá.

blackchickenguy

Xe buýt
Website
www.eagle.com.vn
Quá bình thường, có xúc phạm gì đâu mà mợ ý lại sôi máu thế nhỉ !
Theo E thì cứ fang thẳng mẹt mợ ý cho chừa cái thói tinh tướng.
fun fun fun

tiencutit

Xe máy
khổ thân cụ xe gạch này nặng quá thôi cụ làm it voka cho đơ khát nhé

sparkvan

Xì hơi lốp
nhập ra tùy tục cụ ơi, ở đây cụ mợ gấu sói vô tư, chứ về nhà em gọi vợ em là gấu mà nó còn vả cho tí gẫy răng nữa là

pbtuan

Xe buýt
Bạn bỏ cái kiểu em- mợ kia đi, nghe vừa đĩ, vừa khinh người. Mặc dù là online nhưng cũng đừng có quá trớn.
Đấy các cụ, các mợ nhà mình thấy chưa. Hóa ra em cùng các cụ mợ nhà mình xưng hô với nhau vừa đĩ, vừa khinh người đấy nhá.....

levante118

[Tịch thu bằng lái]
Cháu thấy cụ " thả lời ong bướm" kiểu rẻ tiền quá...kiểu đùa cợt nhả không có chiều sâu như thế thì chỉ dùng trong OF thôi, ra ngoài phụ nữ ghét kiểu đó lắm, cháu cũng có vài kinh nghiệm rồi.
Tóm lại không nên mang cái " hương vị" phăn lỳ của Ô phở đến các nơi khác...

Hasami

Xe hơi
Vác sang 4rum khác thì ăn mắng thật đấy chứ, mợ là các chị em nghĩ ngay đến mấy bà sồn sồn rồi, ai mà thích (trừ các mợ ô ép :))).
Em thì nhập gia tuỳ tục, OF thì cụ mợ, WTT, LCM thì các mẹ các bố, thông thường thì em bác...ko nên lẫn lộn ;)

Nhân tiện thớt này với thớt rủ phượt HG ko biết các cụ fun hay thật nhưng em thấy có những suy nghĩ ko hay về dân phượt, nhất là gái phượt thế là điều ko hay, họ có thể phóng khoáng nhưng ko có nghĩa dễ dãi, nếu đã là gái hư thì chả cần phượt đi đâu chỉ ở nhà cũng hư rồi ;))
Em cực kết cmt của cụ. Đúng là nhập gia thì phải tùy tục, ở OF thì là cụ, mợ ở wtt thì các mẹ, các bố, mình gọi đúng thì mới tôn trọng người khác và cũng là tôn trọng chính mình.
Và em cực kết với câu về gái phượt của cụ, em thích đi du lịch, thích đi phượt mặc dù chưa đc đi theo đúng nghĩa, có bạn em gặp 1 lần rủ em đi phượt em nhận lời ngay nếu em sắp xếp đc thời gian, nhưng chưa ai bảo em dễ dãi, thậm chí họ bảo em sống nguyên tắc và khó tính. Ai bẩu iem dễ dãi em cho nguyên cái bàn vả ngay. Hị hị

Lexus430sc

Xe điện
Cụ chưa chi đã đòi xem ảnh thì ăn gạch như thế còn nhẹ :D

MinhHang0410

Xe buýt
Cháu thấy cụ " thả lời ong bướm" kiểu rẻ tiền quá...kiểu đùa cợt nhả không có chiều sâu như thế thì chỉ dùng trong OF thôi, ra ngoài phụ nữ ghét kiểu đó lắm, cháu cũng có vài kinh nghiệm rồi.
Em chưa hiểu thế nào là "rẻ tiền", là "không có chiều sâu" trong "hương vị phăn lỳ của Ô phở" ạ?

hieuorbis

Xe buýt
Người mà không nhìn thấy giá trị văn hóa ở người khác dù đó là kẻ xấu xa nhất thì người đó chả bao giờ có văn hóa X_X

manhhung1901

Xe điện
Người mà không nhìn thấy giá trị văn hóa ở người khác dù đó là kẻ xấu xa nhất thì người đó chả bao giờ có văn hóa X_X
Em hiểu ý của Cụ này!Cơ mà Em thấy các Cụ chuyện bé xé ra to rùi!
Em thì cứ miếng to em xé thành miếng nhỏ chén cho nó lành!

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Mỗi một sân chơi có 1 ngôn ngữ riêng. Cụ chủ sai từ đầu

hieuorbis

Xe buýt
Em hiểu ý của Cụ này!Cơ mà Em thấy các Cụ chuyện bé xé ra to rùi!
Em thì cứ miếng to em xé thành miếng nhỏ chén cho nó lành!
Em bực là bức cái thái độ, khi chưa hiểu hết mà đã "phun châu nhả ngọc" không có một cơ sở nào nghe nó không được cụ ợ nên phải nói như vậy để lần sau mở cái loa ra thì phải biết điều chỉnh ngôn ngữ và âm thanh cho phù hợp

chipchipbui

Xe máy
Tất cả các kụ bình tĩnh, không được nóng, dễ manh động và mất đoàn kết, các cụ có biết năm ngoái mất 80ktỉ roài, năm nay mất bi nhiêu nữa không?