[Funland] Em mạnh dạn tìm bạn đời đây. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng

ZynZyn

Xe lăn
Nhờ các cụ khai sáng e đã hiểu có 3 ♠ là ntn. E biết chơi mỗi tá lả, mà toàn thua :)):)):))

E nghĩ Mỳ muốn tìm 1 ng bạn để tâm sự, chia sẻ niềm vui nỗi buồn trong c/s, chứ ko phải lấy chồng để sinh con đẻ cái.
Con ng sống phải có đôi có cặp mới tròn vẹn. Sống 1 mình cô đơn lắm, nhất là phụ nữ. Nên mưu cầu hạnh phúc là quyền của mỗi người. E thật sự mong Mỳ có đc bến đỗ bình yên.
E biết Mỳ khá lâu rồi. Mỳ mộc mạc giản dị, tốt tính, thật thà. Mỳ là thủ quỹ của nhà BVC hơn 10 năm cẩn thận chu đáo, được tất cả ace yêu quý và tin tưởng. Ví von 1 chút thì Mỳ như đoá hoa đồng nội, ko sặc sỡ sắc mầu, ko hương thơm, nhưng âm thầm nở và vươn lên ánh sáng mặt trời, đẹp thuần khiết.
Nhân vô thập toàn, các cụ mợ nhìn vào mặt tốt của Mỳ, đừng phân tích sâu khía cạnh khác.
3 bích thì được quyền ưu tiên đi trước mợ Zyn nhá.
Mợ chủ thực sự rất dũng cảm trong chủ đề nhạy cảm này đấy, mong là Mợ tìm được người theo nguyện ý Mợ.
Thực sự mà nói nếu Mợ Mỳ có chủ định tiếp tập 3 nữa thì cũng mở lòng để tìm người phù hợp chuyện trò bầu bạn cho đời tươi vui thôi, chứ cũng đừng nghĩ quá nặng ai đó lợi dụng gì Mợ (cũng có thể) vì giờ mình trải đời rồi, và cũng đi phân nửa cuộc đời rồi chứ 18 đôi mươi thơ ngây gì cho cam.
Mà sao Mợ Mỳ không để thoi gian tận hưởng sự tự do nhỉ. tận hưởng đi rồi thư thả tính tiếp Mợ ạ. Sau 1 lần nhỡ đò là E ko nghĩ tiếp nữa, sống thanh thản

safenoodles

Xe cút kít
Nhờ các cụ khai sáng e đã hiểu có 3 ♠ là ntn. E biết chơi mỗi tá lả, mà toàn thua :)):)):))

E nghĩ Mỳ muốn tìm 1 ng bạn để tâm sự, chia sẻ niềm vui nỗi buồn trong c/s, chứ ko phải lấy chồng để sinh con đẻ cái.
Con ng sống phải có đôi có cặp mới tròn vẹn. Sống 1 mình cô đơn lắm, nhất là phụ nữ. Nên mưu cầu hạnh phúc là quyền của mỗi người. E thật sự mong Mỳ có đc bến đỗ bình yên.
E biết Mỳ khá lâu rồi. Mỳ mộc mạc giản dị, tốt tính, thật thà. Mỳ là thủ quỹ của nhà BVC hơn 10 năm cẩn thận chu đáo, được tất cả ace yêu quý và tin tưởng. Ví von 1 chút thì Mỳ như đoá hoa đồng nội, ko sặc sỡ sắc mầu, ko hương thơm, nhưng âm thầm nở và vươn lên ánh sáng mặt trời, đẹp thuần khiết.
Nhân vô thập toàn, các cụ mợ nhìn vào mặt tốt của Mỳ, đừng phân tích sâu khía cạnh khác.
Chị ZynZyn ơi, trong tuần này chị em mình cà phê nha chị! Em bảo … Hi hi…

Mai em alo chị nha! 🥰

@Các cụ mợ: Mọi người ngủ ngon nhé ạ! 😊

ZynZyn

Xe lăn
Mai alo nhé. Giờ c đang trong SG, sang tuần c về cafe sau nhé.
%%-%%-%%-

Mai em alo chị nha! 🥰

ZynZyn

Xe lăn

.Xukthal

Xe container

Mai em alo chị nha! 🥰

Mợ ZZ cũng đông tuổi phết mà ôe juve99 9x đời chót chét suốt ngày anh anh em em ...thiệt là báng bổ [-X

beckyvn

Xe tăng
bạn Mỳ hải sản chua ngọt này thức khuya phết nhỉ?

safenoodles

Xe cút kít
Em quay clip làm nhật ký ( để tri ân mọi người khi có dịp) tới trang 6 thì mới đọc được bài dưới nên em xin phép báo cáo là em đã đi Mỹ 2 lần rồi, visa em chụp lên là visa lần 3, em có visa đó không cần phải phỏng vấn ạ.

Còn số hộ chiếu dập nổi đúng là em sơ suất, em ko để ý thật. 🤣🤣🤣
Em về nước chả mất xu nào chạy chọt, em đươc xét duyệt mua vé về VN từ Paris là do em may mắn, em niệm Phật suốt đó ạ.
Cụ nào sống ở nước ngoài lâu thì rõ là bên đó tây họ không có kiểu chạy tiền như mình để này nọ…Hội bạn em cũng cứ tưởng tập 2 em là luật sư Mỹ thì có tác động này nọ để cho em được mua vé về VN nhưng thực ra, anh ý không phải làm gì ngoài việc mua vé máy bay cho em. 😊
Nói chung là em rất ngu, cụ toyota219 ạ.
N.G.U = Never Give Up

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
bạn Mỳ hải sản chua ngọt này thức khuya phết nhỉ?
Em ngủ rồi nhưng em sắp xoá thread nên em lại thức để lưu nhật ký những ngày này ạ, những ngày sẽ là dấu mốc lịch sử quan trọng trong cuộc đời em trong tương lai.
Em cảm ơn cụ đã hỏi thăm em ạ. 😊

Chỉnh sửa cuối:
Bún nhớ hộ là tớ nghĩ cậu rất khó trong 100 pages nhé, nếu cậu chịu quá 100 pages sẽ lại băn khoăn vì quá nhiều sơn tinh.

Mít tố nữ

Xe tăng
Em đã dành 1,5h lội hết các bài viết ạ.
Em rất cảm động với những cụ mợ đã chia sẻ và đồng cảm với em.🙏🌞
Những cụ mợ nào chưa hiểu em, em cũng không thấy sao hết. 🍀

Ánh sáng mặt trời luôn toả rạng sau những ngày bão giông. 😊😊😊🌎🌎🌎

Em chưa đọc nhiều bài của mợ cũng như chưa từng tiếp xúc vì em là thành viên mới tham gia diễn đàn thôi, nhưng em cảm nhận mợ là người phụ nữ giản dị, lặng lẽ ngoan cường. Về hình thức thì em thấy mợ trẻ nhiều so với tuổi, dáng đẹp chắc do mợ chăm tập thể dục lại là gái một con, ngắm mòn con mắt.

Nhu cầu tìm bạn là có thực vì con người ai cũng thích có người bầu bạn, nhất là khi con cái lớn và có thế giới riêng của nó. Phụ nữ còn sống một mình được chứ em thấy đàn ông chả sống được một mình, một mình một hồi là lại xoắn hết cả lên tìm bạn ngay.

Em thấy nhiều cụ băn khoăn về tuổi tác nhưng em thấy giờ thuốc bổ âm bổ dương có đầy, đa dạng đủ các kiểu. Các cụ ông 70 xưa đã chống gậy, râu dài tới rốn nay 70 vẫn giày thể thao quần sooc đi bộ nhoay nhoáy thì phụ nữ cũng thế thôi.

Em chúc mợ chủ tìm được người tâm đầu hợp ý, cùng nhau chia sẻ cuộc đời tươi đẹp này . Tuổi chúng ta còn hẳn nửa đời phía trước mà, đã thế giờ lại không vướng bận gì cũng không sợ sai hay đúng nữa. Đúng thì vui mà sai thì cũng vẫn vui. Mợ chủ đã chìa tay rồi mạnh dạn nắm thôi các cụ ơi.

DE.VN

Xe tăng
Của hiếm giữa thủ đô, lại hăng hái làm công tác xã hội. Vậy mà vẫn phải ra giữa chợ tìm người trong mộng. Chắc là em Mì ngoài chất mộc còn thiếu một chút duyên ( chất tạo nên sức hút của giới nữ) hoặc duyên chưa tới với em Mì.
Em Mì đã gửi duyên vào đây, chắc em Mì cũng đã chấp nhận mọi phân tích. Cũng có cái hay để biết mình là ai mợ à. Cũng có thể em Mì muốn khuấy lên một chút cho cuộc sống tạm đỡ nhàm chán. Nhưng không ngờ ý tưởng đó của em ý lại trở thành một dấu mốc lịch sử trong đời em ý. Rồi tạo hóa sẽ sắp đặt em Mì vào đúng chỗ của em.
Em quay clip làm nhật ký ( để tri ân mọi người khi có dịp) tới trang 6 thì mới đọc được bài dưới nên em xin phép báo cáo là em đã đi Mỹ 2 lần rồi, visa em chụp lên là visa lần 3, em có visa đó không cần phải phỏng vấn ạ.

Còn số hộ chiếu dập nổi đúng là em sơ suất, em ko để ý thật. 🤣🤣🤣
Em về nước chả mất xu nào chạy chọt, em đươc xét duyệt mua vé về VN từ Paris là do em may mắn, em niệm Phật suốt đó ạ.
Cụ nào sống ở nước ngoài lâu thì rõ là bên đó tây họ không có kiểu chạy tiền như mình để này nọ…Hội bạn em cũng cứ tưởng tập 2 em là luật sư Mỹ thì có tác động này nọ để cho em được mua vé về VN nhưng thực ra, anh ý không phải làm gì ngoài việc mua vé máy bay cho em. 😊
Nói chung là em rất ngu, cụ toyota219 ạ.
N.G.U = Never Give Up

Em Mì trả nhời anh Toy, nhưng chắc cũng có ý với còm của anh để cho mọi người dễ hiểu, nên em chụp luôn cả màn hình chứ không trích dẫn.
Thôi thì nhìn thấy tên mình thì anh cũng có vài nhời. Anh chỉ cười vì thấy Mì vẫn rất còn hồn nhiên, chứ anh không có ý gì cả. Vì những bạn gái có tính cách như Mì, anh cũng gặp nhiều ở ngoài đời rồi, tạo nên sự phong phú và vui vẻ trong cuộc sống.
Chúc em sớm gặp được người tâm đầu ý hợp với em.
PS: Anh đã lấy bút ghi lại số hộ chiếu của em, nó vẫn đang nằm trên bàn của anh 😊

.Xukthal

Xe container
Em vào xem có thay đổi điều kiện năng lực của HS yêu cầu ko #:-s

NguyenAnhPhan

Xe container
Lúc nào củngaats chi là đông đúc..
- Các cụ đứng ngồi xa nhau ra nhé. Chen lấn Covy nó nhập vô bây giờ 😋

Trạng thái
Thớt đang đóng