[Funland] Em mạnh dạn tìm bạn đời đây. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng

Demchinhhang.net

Xe container
Tranh thủ ghê, mừ phấn khởi thì tặng đôi bạn một cái mới xứng danh “ng of” chớ. E là e tặng luôn cái máy lọc nước cho đôi nào thành công đấy :D
Tranh thủ hơn cao thủ, nhà người ra động phòng hoa trúc, hoa mai ai mà sài hàng tặng bao giờ. Người ọp người ẹp giề tầm này, 2 năm cô vút cô ý vút cho chạy toét khói rồi:)). Mợ tặng lọc nước còn mong thay cái lõi, em tặng cái đệm thì sơ múi cái giề =))

Dan123

Xe hơi
Em từ bé đã giản dị, mộc mạc như nhành lúa, củ khoai mặc dù em có tuổi thơ ở một con phố ở trung tâm Hà Nội mà hồi những năm 80, ai đi xe đạp đến đó cũng sợ và đi luôn đường khác vì đầu phố nhà em có nhiều tệ nạn như gái điếm hay nhiều người nghiện ma tuý…

Nói thật là em không biết trang điểm, em không có tiền mua mỹ phẩm tốt để dùng nếu em muốn dùng, nhưng yếu tố em quyết định không trang điểm là : Trời ơi, mất thời gian quá đi, mỗi lần trang điểm phải mất 60’ hoặc nếu trang điểm qua loa cũng phải mất 15’.

Thời gian đó em thích tập thể dục hơn, tiền mua mỹ phẩm đó em thích làm từ thiện hơn, mặt mộc có gì là xấu ạ?

Quan điểm về cái đẹp của mỗi người là khác nhau dựa trên sự hiểu biết và trải nghiệm ạ.

Ảnh em được người ta trang điểm ngày xưa đây ạ:

Tiếc là ko gặp sớm. Chúc mợ gặp đc người như em

Khoai Cún

Xe tăng
Tranh thủ hơn cao thủ, nhà người ra động phòng hoa trúc, hoa mai ai mà sài hàng tặng bao giờ. Người ọp người ẹp giề tầm này, 2 năm cô vút cô ý vút cho chạy toét khói rồi:)). Mợ tặng lọc nước còn mong thay cái lõi, em tặng cái đệm thì sơ múi cái giề =))
Drap, vỏ gối,vỏ chăn.... chắc cụ mợ ấy dùng cũng tốn, cụ cứ mạnh dạn tặng theo mợ Toét đi.
Btw, em lười lội page quạ, không biết mợ Mỳ đã được như ý chưa mà các cụ mợ rủ nhau đi ăn cỗ với tặng quà vui thế 😌

kites1

Xe điện
Qua thớt nầy, em nhận ra, trang mạng ảo và tình người không thật.

Đại Ba

Xe điện
Chẳng ở đâu chỉ có toàn sự thật, cũng chẳng ở đâu chỉ toàn sự giả dối. Mình phải tự lọc lấy những gì mà mình cho là thật, cho là có ích thôi mợ à.

Bộ lọc covid cho phép các mợ yêu đời yêu mình và yêu thực hơn. Chúc mợ Bún tìm được ý trung nhân lần cuối, đầu bạc răng long nhé.

kites1

Xe điện
Chẳng ở đâu chỉ có toàn sự thật, cũng chẳng ở đâu chỉ toàn sự giả dối. Mình phải tự lọc lấy những gì mà mình cho là thật, cho là có ích thôi mợ à.
Em hiểu điều đó cụ ạ. Chỉ thấy hình như con người ta, thích được tâng bốc , và thích chạy theo những điều không có thật. Nếu là em, thì em tránh xa , còn không kịp.

Supercub_90

Xe điện
Đã đóng thầu chưa các cụ? Có hồ sơ nào hợp lệ không?
Em hóng sự kiện mở thầu, cụ nào trúng thầu nhớ báo để các cụ mợ of chúc mừng và liên hoan nhé! :D

Khảo sát thường xuyên ở Tàu cho thấy gái như mợ bún khá ế do trình và tầm, mấy ông grab of le ve chỉ ném đá bi bô, mợ bún mà có hàng sau 100 pages là mình cũng thấy yêu đời đấy. Mợ giả vờ yếu đuối hơn tí có đc không?.

KENO

Xe buýt
Con 3 bích này có ý nghĩa gì vậy cụ? Thỉnh thoảng thấy mn nhắc tới nó mà e ko hiểu.
3 bích thì được quyền ưu tiên đi trước mợ Zyn nhá.
Mợ chủ thực sự rất dũng cảm trong chủ đề nhạy cảm này đấy, mong là Mợ tìm được người theo nguyện ý Mợ.
Thực sự mà nói nếu Mợ Mỳ có chủ định tiếp tập 3 nữa thì cũng mở lòng để tìm người phù hợp chuyện trò bầu bạn cho đời tươi vui thôi, chứ cũng đừng nghĩ quá nặng ai đó lợi dụng gì Mợ (cũng có thể) vì giờ mình trải đời rồi, và cũng đi phân nửa cuộc đời rồi chứ 18 đôi mươi thơ ngây gì cho cam.
Mà sao Mợ Mỳ không để thoi gian tận hưởng sự tự do nhỉ. tận hưởng đi rồi thư thả tính tiếp Mợ ạ. Sau 1 lần nhỡ đò là E ko nghĩ tiếp nữa, sống thanh thản

pooka

Xe container
Lại thêm một người mất lòng tin vào cuộc sống. Bao nhiêu chương trình tạo điều kiện gặp gỡ online của đài truyền hình, của các diễn đàn đã kết nối tình cảm không ít đôi đâu cụ. Tất nhiên có những người không nói thật, nhưng trong thớt này thì mọi người đều có địa chỉ và các chã biết hầu hết đấy cụ, nên chuyện có mợ dám mở thớt trải lòng thế này được mọi người cổ vũ nhiệt tình, đa phần là vô tư vì thấy vui, chứ có gì mà không thật.

kites1

Xe điện
Lại thêm một người mất lòng tin vào cuộc sống. Bao nhiêu chương trình tạo điều kiện gặp gỡ online của đài truyền hình, của các diễn đàn đã kết nối tình cảm không ít đôi đâu cụ. Tất nhiên có những người không nói thật, nhưng trong thớt này thì mọi người đều có địa chỉ và các chã biết hầu hết đấy cụ, nên chuyện có mợ dám mở thớt trải lòng thế này được mọi người cổ vũ nhiệt tình, đa phần là vô tư vì thấy vui, chứ có gì mà không thật.
Cụ đừng vội phán đoán khi chưa biết gì về người khác . Mỗi người có quyền có nhận xét riêng cụ ạ. Thế nhé, em dừng ở đây. Cụ đừng quote còm em nữa nhé.

safenoodles

Xe cút kít
Em đã dành 1,5h lội hết các bài viết ạ.
Em rất cảm động với những cụ mợ đã chia sẻ và đồng cảm với em.🙏🌞
Những cụ mợ nào chưa hiểu em, em cũng không thấy sao hết. 🍀

Ánh sáng mặt trời luôn toả rạng sau những ngày bão giông. 😊😊😊🌎🌎🌎

Trạng thái
Thớt đang đóng