[Funland] Em mạnh dạn tìm bạn đời đây. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng

TRINHNX72

Xe tải
Cụ khen em mà cười ngặt nghẽo thế. Em nhiều tóc bạc tự nhiên lắm nên không thể nói là trẻ thế chứ được, chẳng qua là nhìn xa, cụ chưa nhìn ra chỗ tóc em bạc thôi. 😊

Em là giáo viên tiếng Anh tự do, cụ à. Em bỏ nhà nước 7 năm rồi. Nghe từ “ công tác” mà em thấy thế nào ý…
E đọc qua thì thấy có một số vấn đề, nếu có gì ko đúng mong mợ bỏ qua:
1.Mợ là giáo viên tiếng A, theo anh tập 2 ra nước ngoài ~7 năm, đi du lich khắp nơi, tóm lại là đi chơi, giáo viên tiếng A thì chắc chắn sang Tây thì ko có học sinh rồi, trong thời gian sống cùng thì share chi phí hay a tập 2 bao.
2. Sao ở với ông Tây mợ ko kết hôn để kiếm cái thẻ xanh nhỉ ;), a này tự nhiên bán BT mua du thuyền chắc là khủng khoảng tâm lý tuổi 50 rồi,or hết tiền
3. Mợ nói là có con ở Vn, không rõ con đang ở với ông bà hay bố,con mợ chắc tầm tuổi 15-17 tuổi
4. Thời buổi covid thì cái món dậy tiếng A của mợ ở VN là ế rồi
5. Mợ muốn kiếm tập 3 là người đồng hành làm việc abc, theo e hiểu là người đồng hành đi chơi đi du lịch, có thể kết hợp làm vài việc thiện nguyện, mợ có ngoại ngữ chắc phù hợp làm cho NGOs
6. Nhận định của e ở trên dựa trên 1 số assumption, còn nếu mợ có thu nhập thụ động khủng, tài sản triệu $ thì bỏ qua, còn không phải thì balkan đó >:D<>:D<

Chỉnh sửa cuối:

RosemaryCherry

Xe container
1.Mợ là giáo viên tiếng A, theo anh tập 2 ra nước ngoài ~7 năm, đi du lich khắp nơi, tóm lại là đi chơi, giáo viên tiếng A thì chắc chắn sang Tây thì ko có học sinh rồi, trong thời gian sống cùng thì share chi phí hay a tập 2 bao.
2. Sao ở với ông Tây mợ ko kết hôn để kiếm cái thẻ xanh nhỉ ;), a này tự nhiên bán BT mua du thuyền chắc là khủng khoảng tâm lý tuổi 50 rồi
3. Mợ nói là có con ở Vn, không rõ con đang ở với ông bà hay bố,con mợ chắc tầm tuổi 15-17 tuổi
5. Mợ muốn kiếm tập 3 là người đồng hành làm việc abc, theo e hiểu là người đồng hành đi chơi đi du lịch, có thể kết hợp làm vài việc thiện nguyện, mợ có ngoại ngữ chắc phù hợp làm cho NGOs
6. Nhận định của e ở trên dựa trên 1 số assumption, còn nếu mợ có thu nhập thụ động khủng, tài sản triệu $ thì bỏ qua, còn không phải thì balkan đó >:D<>:D<
Bác hỏi toàn vấn đề quá private/ riêng tư quá đấy nhá. Bọn Tây hay cả người Việt phải cực thân với chia sẻ à :P :P :P

safenoodles

Xe cút kít
2. Sao ở với ông Tây mợ ko kết hôn để kiếm cái thẻ xanh nhỉ ;), a này tự nhiên bán BT mua du thuyền chắc là khủng khoảng tâm lý tuổi 50 rồi
Cụ ơi, em chỉ nói qua về tập 2 của em thế thôi, cụ không phải đi vào chi tiết đâu ạ. Em cũng không muốn nói thêm về việc này nữa ạ. Nhiều câu cụ cứ viết mang tính chất phán đoán không căn cứ gì. 🤣

Em cảm ơn cụ đã quan tâm ạ! 😊

toyota219

Xe điện
Phán đoán dựa trên pót của mợ, cũng có cái đúng cái sai. Sao lại hok căn cứ j😂😂😂😂

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Phán đoán dựa trên pót của mợ, cũng có cái đúng cái sai. Sao lại hok căn cứ j😂😂😂😂
Cụ cứ khen là có căn cứ ngay. Em ăn tục nói phét quen rồi nên cứ thật như thế, em ghét auto chưởi 1 nhưng ghét khen đểu đến 10 vì chưởi cùng lắm chỉ ngứa tai nhưng khen đểu có khi lại làm hại thật :))

safenoodles

Xe cút kít
Khi nào em mời các cụ offline nhậu miễn phí thì em sẽ trả lời hết sau, cụ nhé!
Việc quá cá nhân, ai lại đi bắc qua lên báo cáo cho cả thế giới biết, cụ ơi?
Các cụ tập trung vào hiện tại giúp em thôi ạ.

Em xin chúc các cụ mợ tuần mới có nhiều niềm vui ạ!

safenoodles

Xe cút kít
Cụ cứ khen là có căn cứ ngay. Em ăn tục nói phét quen rồi nên cứ thật như thế, em ghét auto chưởi 1 nhưng ghét khen đểu đến 10 vì chưởi cùng lắm chỉ ngứa tai nhưng khen đểu có khi lại làm hại thật :))
Cụ ơi, em thật sự không hiểu câu cụ viết. Cụ nói rõ cho não em thông được không ạ?

toyota219

Xe điện
Thế nên thành thật lun tốt nhất😁😁😁😁 Chuyện tình cảm mà còn đợi flop turn river để mà biết theo tố hay bỏ bên cạnh đoán bài tẩy đối phương😭😭😭😭

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ ơi, em thật sự không hiểu câu cụ viết. Cụ nói rõ cho não em thông được không ạ?
Em giải đáp thắc mắc cho cụ kia thôi mợ còn nếu mợ hỏi thì em trả lời dựa vào còm dưới vậy. Ngay còm đầu tiên mợ đã mở đường "ai quan tâm em thật lòng thì cứ phỏng vấn em ạ" thì sao đến đoạn này mợ lại chuyển sang "Việc quá cá nhân, ai lại đi bắc qua lên báo cáo cho cả thế giới biết, cụ ơi?", để em bào chữa luôn cho mợ là do cụ kia hỏi nhưng không "thật lòng" vì thật lòng thì phải khác cơ (em đoán mò là phải có căn cứ như còm trước của em :)) )

Khi nào em mời các cụ offline nhậu miễn phí thì em sẽ trả lời hết sau, cụ nhé!
Việc quá cá nhân, ai lại đi bắc qua lên báo cáo cho cả thế giới biết, cụ ơi?
Các cụ tập trung vào hiện tại giúp em thôi ạ.

Em xin chúc các cụ mợ tuần mới có nhiều niềm vui ạ!

safenoodles

Xe cút kít
Hơn 1k còm thì e nghĩ khả năng mợ chủ giờ thoát FA rồi 😂
Em cảm ơn cụ ạ. Em đang trong tiến trình:

1/ Alo trao đổi ảnh giấy tờ xác minh sự thật đã ly hôn vì em không muốn làm tổn thương người phụ nữ khác và em cũng không phải gà công nghiệp nữa rồi.
2/ Lên lịch cà phê nói chuyện trực tiếp.
3/ ………em tính tiếp sau khi thấy hợp anh nào….

Em chân thành cảm ơn các cụ mợ đã chúc em ạ. Em rất vui rồi, em không còn cô đơn nữa.
@ Các cụ mợ độc thân cần kết nối sau thì em sẽ mở thread khác sau nhé? Thread này em sẽ xoá sau khi đã chép đủ hết các nick của mọi người ra để em còn tri ân sau này ạ.

Chỉnh sửa cuối:

kites1

Xe điện
Lý lịch mợ thớt dày lắm, rất nhiều cụ, dù muốn, nhưng sẽ không có đủ điều kiện , lọt vào vòng trong đâu.

safenoodles

Xe cút kít
Thế nên thành thật lun tốt nhất😁😁😁😁 Chuyện tình cảm mà còn đợi flop turn river để mà biết theo tố hay bỏ bên cạnh đoán bài tẩy đối phương😭😭😭😭
Cụ ơi, khi người ta nói thật, người ta không phải thanh minh gì vì sự thật luôn là sự thật. Có hỏi đi hỏi lại vào nhiều thời điểm thì người trung thực luôn trả lời cùng một câu với nội dung là sự thật đó. Em là người như vậy đấy cụ.

Cụ dành thời gian cho vợ con cụ đi ạ, dành thời gian cho công việc nha cụ.

Em cảm ơn cụ đã viết bài ạ!

danlinh21

Xe hơi
Em cảm ơn cụ ạ. Em đang trong tiến trình:

1/ Alo trao đổi ảnh giấy tờ xác minh sự thật đã ly hôn vì em không muốn làm tổn thương người phụ nữ khác và em cũng không phải gà công nghiệp nữa rồi.
2/ Lên lịch cà phê nói chuyện trực tiếp.
3/ ………em tính tiếp sau khi thấy hợp anh nào….

Em chân thành cảm ơn các cụ mợ đ chúc em ạ. Em rất vui rồi, em không còn cô đơn nữa.
@ Các cụ mợ độc thân cần kết nối sau thì em sẽ mở thread khác sau nhé? Thread này em sẽ xoá sau khi đã chép đủ hết các nick của mọi người ra để em còn tri ân sau này ạ.
Chúc mợ sẽ đi đc đến đích của hôn nhân và hạnh phúc.

safenoodles

Xe cút kít
Em giải đáp thắc mắc cho cụ kia thôi mợ còn nếu mợ hỏi thì em trả lời dựa vào còm dưới vậy. Ngay còm đầu tiên mợ đã mở đường "ai quan tâm em thật lòng thì cứ phỏng vấn em ạ" thì sao đến đoạn này mợ lại chuyển sang "Việc quá cá nhân, ai lại đi bắc qua lên báo cáo cho cả thế giới biết, cụ ơi?", để em bào chữa luôn cho mợ là do cụ kia hỏi nhưng không "thật lòng" vì thật lòng thì phải khác cơ (em đoán mò là phải có căn cứ như còm trước của em :)) )
Em nói ai quan tâm em thật lòng thì cứ phỏng vấn em là em nói các anh giai độc thân ý ạ. Chứ em không bảo các cụ đã có vợ vào phỏng vấn em , cụ ơi. 🤣🤣🤣

Trạng thái
Thớt đang đóng