[Funland] Em mạnh dạn tìm bạn đời đây. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng

.Xukthal

Xe container
Xuk thôi <:-P

changbietgi

Xe tải
Mợ rất tự tin, thẳng thắn, em thấy rất hâm mộ ạ.
Bằng tuổi mợ mà em ko được vậy, nếu mà chẳng may phải tự do thì chắc em chỉ nuôi con và chơi bạn bè thôi.
Chúc mợ sớm tìm được bạn đời như ý.
Mợ nghĩ giống em đấy, nhưng em đang thực hiện chứ không phải là nếu. KKK

Anddy

Xe tải
E đọc một bài trên này có một số cụ/mợ thắc mắc sao ngày xưa có một thời có hội RỔ RÁ CẠP LẠI sổi nổi một thời xong thì đi đâu...đọc mà chết buồn cười. Túm cái váy lại là CẠP xong thì ai về nhà ấy rồi giải tán hội, chắc có lý do gì đó nên vẫn chưa tạo ra một hội tương tự.
Tự nhiên e nhớ ra: Cái bài đó là một anh Ở BỂN sn năm 1968 mới về VN mở thớt tìm bạn đời...qua một số tầng thì anh ấy hỏi ngày xưa có hội RỔ RÁ CẠP LẠI giờ đi đâu? những người trong hội đó ngày ấy giờ ở đâu?

Hội đấy tiền thân mục đích không phải là dành cho các cụ các mợ đã từng đổ vỡ gặp nhau, nó là một câu chuyện khác hoàn toàn. Sau hình như hoạt động hơi lệch hướng nên toang:))
E nhớ láng máng hình như siêu lừa TỰ Đ.ÁI cũng sinh hoạt trong hội đó một thời gian thì phải (có ảnh + bài report mỗi lần ọp ẹp), nếu trí nhớ của e là chuẩn thì dẹp là đúng, không thì nó tiếp tục lừa tình các mợ nhà mình.

Kaikom

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
divinesstore.com

muadem

Xe cút kít
Một dưỡi sáng vẫn có chục mem đang dòm thớt, vui phết khi chịu khó lướt còm :D

DurexXL

Xe lăn
Em xin Mợ một ticket lưu chỗ trong thớt
Thuần túy chuyên môn thôi, lần 3 này, Mợ cần quan tâm gì về hôn nhân, tài sản, cam kết ... ới iêm nhá
Cảm ơn Mợ
:)

Cris2022

Xe đạp
Ta về ta tắm ao ta, chúc mợ nhanh tìm được con cá (chày) như ý, hóm hỉnh tý chút :)

namdq

Xe điện
E có nghe tên 1 chị tên Dzung zin
Chị Zin mà cụ nhắc em biết từ năm 2003 đến giờ. Mỗi lần về VN mấy anh chị em cũng ngồi với nhau. Lần gần đây nhất cũng cách hơn 2 năm rồi.

namdq

Xe điện
Lâu lâu ko vào OF, e thấy mình lạc hậu quá.
Cụ giải thích giùm em: "Văn phong ericsson" nghĩa là sao ạ?
Hai cụ đó nghĩ mợ là chị Dzung zin làm bên Ericsson đó.
Chị ấy làm VT là 1 trong những người đầu làm về Thiết kế vô tuyến. Sau đó chuyển qua Nortel và đầu quân về với cty Ericsson VN.
Gần đây nhất là chị đi Myanmar. Một trong người chị của em từ năm 2003.

namdq

Xe điện
Tập 3 cũng không có nghĩa là phải ký giấy kết hôn, đúng không cụ? Em rất trung thực và thẳng thắn.
Tập 1 của em là người Việt Nam ạ.

Em vào otofun từ 2008 nên không ai có thể nói dối em được vì em nắm bắt tâm lý đàn ông rất tốt. 🤣🤣🤣
Cụ nào mà đang có vợ thì đừng nghĩ là sẽ lợi dụng gì được em nhé! Em nói trước thế ạ. Mất lòng trước nhưng được lòng sau ạ. 🙏
Cách nói chuyện của mợ không thể hiện là người đã trải qua những đổ vỡ. Càng không nói lên đúng cái tuổi của mợ đâu. Những người đã trải qua nhiều thăng trầm đổ vỡ trong cuộc sống sẽ càng thận trọng hơn nhiều suy nghĩ hơnm
"Ta mệt rồi không nói nổi lời yêu
Sợ hứa điều gì rồi sau này quên mất?
Sợ không thành, rồi lòng em dằn vặt
Sợ hẹn thề như sóng sợ xa khơi?"

Mợ thử nói xem em có vợ hay không có.

Demchinhhang.net

Xe container
Tự nhiên e nhớ ra: Cái bài đó là một anh Ở BỂN sn năm 1968 mới về VN mở thớt tìm bạn đời...qua một số tầng thì anh ấy hỏi ngày xưa có hội RỔ RÁ CẠP LẠI giờ đi đâu? những người trong hội đó ngày ấy giờ ở đâu?

E nhớ láng máng hình như siêu lừa TỰ Đ.ÁI cũng sinh hoạt trong hội đó một thời gian thì phải (có ảnh + bài report mỗi lần ọp ẹp), nếu trí nhớ của e là chuẩn thì dẹp là đúng, không thì nó tiếp tục lừa tình các mợ nhà mình.
Tên nick đó em không biết, chắc sau này rồi. Ban đầu có 6 ông đủ mâm thôi, sau đôi ba năm gì đó thì bỏ hoang. ai đó cầm cái rồi rổ rá thật cạp nhau gì đó thì bọn em không biết.

danlinh21

Xe hơi
Hơn 1k còm thì e nghĩ khả năng mợ chủ giờ thoát FA rồi 😂

Trạng thái
Thớt đang đóng