[Funland] Em mạnh dạn tìm bạn đời đây. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng

Moondora

Xe đạp
Cụ cũng đáng khinh với câu chốt ah. Sjnh lý là quan trọng và cần thiết với 1 cuộc hôn nhân và mỗi ng. Tuy nhiên nó ko phải tất cả. Bạn đời ngoài sinh lý ra còn là bạn bè, bạn tâm giao, bạn tựa vào nhau mà sống chứ già dần sinh lý đâu cần lắm đâu.
Em thấy cụ ấy nói "tâm sinh lý" mà, có phải chỉ "sinh lý" không đâu ạ. Mà với các cụ mợ 7X thì "sinh lý" cũng vẫn quan trọng mà, đâu có gì xấu đâu ạ.

muadem

Xe cút kít
Hi mợ, e có bạn đồng niên 73 cũng qua 1 tập. Dân hoạ sĩ, hiện đang ở gần khu em. Nếu mợ thấy ổn về phong thuỷ thì inbox em giới thiệu cho.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Hôm qua thứ 6 thấy cụ thăng hoa ở thớt này, thế sang thứ 7 đã thoả mãn chưa cụ, thăng hoa lâu quá chị em khó tìm điểm g của cụ. :))
Em chém bao quát thôi chứ theo mạch còm của cụ mà còm qua còm lại khéo trăm trang, loãng thớt. :D
Thăng hoa là phải khoe có người yêu toàn mợ xinh chứ ai lại khoe hết xí quách như em. À, mà thôi mình dừng vì sợ loãng thớt (chính xác là mình nhạt thếch nhưng cứ nghĩ đậm đà như chin su :)) )

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy cụ ấy nói "tâm sinh lý" mà, có phải chỉ "sinh lý" không đâu ạ. Mà với các cụ mợ 7X thì "sinh lý" cũng vẫn quan trọng mà, đâu có gì xấu đâu ạ.
Vâng, e vừa lx vừa lướt of mỗi khi dừng nghỉ nên đọc vội. Sr cụ ấy... sinh lý cũng cần lắm ợ :D

vuchung1

Xe buýt
Tập 3 cũng không có nghĩa là phải ký giấy kết hôn, đúng không cụ? Em rất trung thực và thẳng thắn.
Tập 1 của em là người Việt Nam ạ.

Em vào otofun từ 2008 nên không ai có thể nói dối em được vì em nắm bắt tâm lý đàn ông rất tốt. 🤣🤣🤣
Cụ nào mà đang có vợ thì đừng nghĩ là sẽ lợi dụng gì được em nhé! Em nói trước thế ạ. Mất lòng trước nhưng được lòng sau ạ. 🙏
Mợ nói hơi quá, nào ai biết ai lợi dụng ai mà mợ :) đồng cảm tự nguyện thôi, chứ 4x rồi ai ép đc ai mợ nhỉ :)

pooka

Xe container
Các chã nhát hít, em gạ chã mở group tìm bạn trên off, mà trốn như chạch ý, biện hết lý do nọ kia, haizzz. Còn bảo em tự mở đi, hixx. May quá có cụ phở sạch, chứ hèn như em và chã thì ...
Gớm, các chã thiếu gì người tổ chức âm thanh ánh sáng sự kiện, tổ chức đám cưới và làm MC với các chã chẳng lẽ lại khó tới vậy. Hay có gì uẩn khúc bên trong các chã vậy mợ.

pooka

Xe container
Đàn ông yêu bằng mắt ở vòng gởi xe nên xinh là điểm + tuy nhiên nếu nội dung không đồng bộ với hình thức thì đối với mợ xinh đàn ông sẽ có cảm giác sướng giảm dần đều còn ngược lại thì tăng dần đều. Để so sánh hơn thua thì chắc cần phải tìm ra giới hạn của từng trường hợp mà điều đó thì không thực tế cho nên để có sau thì trước ít ra là vừa mắt cái đã (hiển nhiên chuẩn vừa mắt của mỗi người sẽ mỗi khác :)) )
Cụ không nghe cái câu này á :
" Bên ngoài đổ nát hoang sơ
Bên trong nội thất tiện nghi bất ngờ"

114hangbong

Xe cút kít
Gớm, các chã thiếu gì người tổ chức âm thanh ánh sáng sự kiện, tổ chức đám cưới và làm MC với các chã chẳng lẽ lại khó tới vậy. Hay có gì uẩn khúc bên trong các chã vậy mợ.
Các Chã tình cảm lắm, sợ bắn không nên phải đền đạn nên chối đây đẩy. Em biết thừa.

Trạng thái
Thớt đang đóng