[Funland] Em mạnh dạn tìm bạn đời đây. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng

chaytim

Xe điện
Đầy cụ cứ bảo ly thân, ly thân cái con khỉ ấy, chỉ lừa tình chị em ngu thôi... Thiếu đạo đức...
Đầy người còn khóc đủ chuyện về vợ, để kêu gọi tình thương mến thương của chị em đơn thân, tới lúc tòi ra ... haizz.
Đấy chị nên ko có chuyện ly thân rõ ràng gì hết chị bảo bạn chị thế ;))

Trục

Xe ba gác
Nếu thế thì ai dám với các cụ...
Nên các cụ mới khóc bịa chuyện thêu dệt đủ thứ...
Tốt nhất để tránh thêu dệt thì phụ nữ phải đủ khôn để nhìn ra được vấn đề.
Đầy ông công tác xa nhà, làm tập 2 không đăng ký, con sinh ra không mang họ bố cũng cám cảnh phết.

Trần Đoành.

Xe container
Tất nhiên, phải vỏ quýt dày có móng tay nhọn chứ, ko để cho các cụ lại tung hoành ko biên giới ah :))
Thế mà mợ lại đổ cho cánh đàn ông lừa tình chị em... Khi ngoáy tai thì mợ bảo cái tai sướng hay cái bông tăm sướng, em nghĩ là chị em lừa tình và bóc lột sức lđ của cánh đàn ông đúng hơn =)) =))=))

cokimi

Xe điện
Thái bạch thì nên đổi xe, xây nhà, càng tiêu tiền nhiều càng tốt, mợ không phải lo.
Em cứ khi nào gặp thái bạch là tranh thủ mua sắm, chả sợ gì. :P
Ko có xiền thì làm cách nào mua sắm được ợ :D

Trục

Xe ba gác
Thế mà mợ lại đổ cho cánh đàn ông lừa tình chị em... Khi ngoáy tai thì mợ bảo cái tai sướng hay cái bông tăm sướng, em nghĩ là chị em lừa tình và bóc lột sức lđ của cánh đàn ông đúng hơn =)) =))=))
Thóc mổ gà hay gà mổ thóc còn chửa rõ.
Đầy ông bô bô là chén được em này bạn em kia ... và mây mây. Mấy em thì bảo, thằng đấy ngon phết nhỉ chúng mày, hàng phờ ri cho cả nhóm. =))

Trục

Xe ba gác

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Em bàn một chút về cái gọi là hợp, vì em cũng rất yêu cái tuổi 78 này nên ngâm cứu kha khá :D
Trong hôn nhân em quan trọng hợp mệnh hơn hợp tuổi, vợ chồng mà khắc mệnh ko chứng này cũng tật kia nhẹ thì hỏng công danh sự nghiệp rồi con cái, nặng hơn nữa thì toang.
Vậy nêu nếu làm lại mợ chủ lưu ý tránh mấy người mệnh Thuỷ (67, 74) hay là mệnh Kim (70,71 hay 84,85 gì đấy), dù là trong Thuỷ cũng có thuỷ this thuỷ that, tương tự kim cũng vậy, cơ mà 78 là thiên thượng hoả mà vớ phải ông thiên hà thuỷ (67) thì ông í sẽ đuổi mà tưới cho tắt thì thôi :D dù là về tuổi thì Ngọ và Mùi cũng là nhị hợp, cũng có 1 số thành tựu cho cả 2 bên đấy chứ ko phải ko nhưng mả cái khắc mệnh kia ghê quá nên ko lại được,
Nói chung tuổi 78 cơ bản là chiểu chồng thương con hướng gia đình nên tốt nhất lả tìm ông nào mệnh Thổ (76,69) mà làm lại, có vẻ 76 thì ok hơn 69 vì 69 năm nay 53 rủi hihi, còn nếu để mỉnh rực rỡ sáng loà thì tìm ông nào mệnh Mộc 72,73 mà lấy nhưng 72 thì lại cách 6 tuổi có gì đó ko tốt nên em vote cho 73 mà nếu ko thì 80 cũng đuọc dù em thích tuổi 73 hơn hehe
Em chém linh tinh cho vui múa rìu qua mắt thợ các cụ bỏ qua nhé
Bài tính của em khác Mợ Chày một chút. Em cứ tính từ 00 đến 09 cho gọn, mỗi người hợp một tý là tổng thể đại gia đình sẽ ổn :D

cokimi

Xe điện
Hóa ra là cái tăm bông =))

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Nếu thông tin chuẩn thì ko ai lừa tình ai cả, cơ mà đểu thì cũng gậy ông đập lưng ông cho chừa :))

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Nói chuyện khôn phết, không biết đã lấy được vợ chưa :))

Ớt xanh

Xe điện
Dạ, em nhiều ưu điểm do em đã tu tập Phật pháp nữa nên em đã và đang thực hành chữ Nhẫn ạ.
Nhược điểm của em là nhiều khi giúp người nhiệt tình quá nên có khi bị lợi dụng mà sau này em mới nghĩ ra.
Em là giáo viên tiếng Anh, kiếm tiền kém ạ, em có 2 nhà riêng là do bố mẹ em cho thôi chứ không phải em tự kiếm được tiền mua ạ. Điều này em không tự hào gì. 😞
Mợ hợp với em quá.
Em rất húng mà mợ đang sẵn chữ Nhẫn rồi.
Em không biết tiếng Anh nên lúc cãi nhao mợ cứ tiếng Anh mà giã cho hả giận mà em lại ngây như ngỗng.
Mợ có 2 cái nhà em lại không có cái nào vậy em về với mợ luôn không phải đắn đo gì nữa.
Mợ chờ chút em xin phép vợ nhá.

Trần Đoành.

Xe container
Thóc mổ gà hay gà mổ thóc còn chửa rõ.
Đầy ông bô bô là chén được em này bạn em kia ... và mây mây. Mấy em thì bảo, thằng đấy ngon phết nhỉ chúng mày, hàng phờ ri cho cả nhóm. =))
Thế mà mợ Yellowtea bảo đàn ông lừa tình.... Điêu có mỏ ra :))

Ceramicstile

Xe tăng
Lên giời đất lại thấy thớt chăn rau với thớt chăn chuối sao giống nhau thế, hóa ra là 1 cặp cụ ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng