Em lại khoe xe (lần 3) vì đã bị xóa 2 lần

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Thực ra tiếng máy cách âm nhiều quá ko an toàn khi mình đi, đó cũng là lý do các hãng SX thường để tiếng máy lọt chút ít vào trong xe để người lái cảm nhận tốt hơn chân ga của mình
Chuẩn cụ... nó giống như mình đang đi xe máy, chuyển sang đi xe điện, rất sợ.. vì kéo ga ko nghe tiếng máy, ko có tâm lý chuẩn bị đã nghe véo 1 cái lên rồi...
Cá nhân em từ xe máy đã thích xe MT hơn AT, chơi game cũng vậy, nên vẫn thích nghe tiếng máy để có cảm giác ga, côn... dưng mà cũng hạn chế nó gây mệt mỏi cho mình, nhất là những chuyến đi xa! hoặc khi đường tắc

Cristian

Xe tải
Chuẩn cụ... nó giống như mình đang đi xe máy, chuyển sang đi xe điện, rất sợ.. vì kéo ga ko nghe tiếng máy, ko có tâm lý chuẩn bị đã nghe véo 1 cái lên rồi...
Cá nhân em từ xe máy đã thích xe MT hơn AT, chơi game cũng vậy, nên vẫn thích nghe tiếng máy để có cảm giác ga, côn... dưng mà cũng hạn chế nó gây mệt mỏi cho mình, nhất là những chuyến đi xa! hoặc khi đường tắc
tính e lười nên ngại đi MT. mặc dù thích cái cảm giác đạp côn vào số. Đi AT thấy nhàn nhã hơn bao nhiêu

Top Smart

Đi bộ
Đi xa ko sao chỉ sợ tắc đường, côn mà nặng như ford trước em đi thì xác định tê chân mỏi gối

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
tính e lười nên ngại đi MT. mặc dù thích cái cảm giác đạp côn vào số. Đi AT thấy nhàn nhã hơn bao nhiêu
heheh đúng là đi trong phố, đường tắc thì AT rất hiệu quả... nhưng leo địa hình, đi xa em vẫn thích MT hơn vì cảm giác làm chủ tốc độ hơn, nhất là xe mình lại chấm bé, hơi yếu chút so với xe khác

Cristian

Xe tải
heheh đúng là đi trong phố, đường tắc thì AT rất hiệu quả... nhưng leo địa hình, đi xa em vẫn thích MT hơn vì cảm giác làm chủ tốc độ hơn, nhất là xe mình lại chấm bé, hơi yếu chút so với xe khác
cái này thì chuẩn rồi. may cái là e chỉ di chuyển đường đẹp, ko trèo đèo, lội suối nên AT ngon lành hơn :D

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đi xa ko sao chỉ sợ tắc đường, côn mà nặng như ford trước em đi thì xác định tê chân mỏi gối
Heheh vâng... hồi em mới lấy xe đc 1 tháng, cũng là mới chạy xe được 1 tháng, gặp quả tắc đường Thanh Niên buổi tối mất 1 tiếng, về to cả chân.. rã rời đi đi bộ mấy km vậy! sau dần thì cũng quen, có cách xử lý ga côn nhẹ nhàng hơn!

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
cái này thì chuẩn rồi. may cái là e chỉ di chuyển đường đẹp, ko trèo đèo, lội suối nên AT ngon lành hơn :D
hehehe vâng...
Hồi em mới làm cách âm, ko nghe tiếng máy bé quen toàn bị quá ga, chậm sang số thôi, nguy hiểm phết!

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em xin link làm vs cụ ơi
Dạ em làm cũng lâu lâu từ hồi mới mua xe, link shop online trên FB cụ ạ... chỉ nhớ địa chỉ ở phố Đỗ Quang, từ Hoàng Ngân rẽ phải sang độ 50m

nhoc74

Xe tải
Xe cụ chủ cái nào cũng đẹp trừ tấm che taplo, nhìn nó nhầm nhở thế nào ấy. Cụ bọc da thật cả taplo cho sang.

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Xe cụ chủ cái nào cũng đẹp trừ tấm che taplo, nhìn nó nhầm nhở thế nào ấy. Cụ bọc da thật cả taplo cho sang.
Cám ơn cụ, em chỉ định chống nắng taplo để đỗ xe trời nắng ko phải che tấm bạc! Tâm ấy em mua bên Duy Linh ở Giải Phóng, khá ưng vì lông dài chống nóng tốt hơn mấy tấm lông ngắn nom long lanh nhưng ko hiệu quả

vuong6886

Xe hơi
Quá nể option của xe và sự đầu tư của cụ cho vợ 2 :) e định năm tới cưới spark để phục vụ bà cả với F1 cho an toàn,cụ cho e lời khuyên với? Xe có ồn quá k cụ? Trái nắng trở trời có bệnh tật nan y j k cụ? Mong cụ chỉ giáo

Hoàng Vũ 423

Xe đạp
Cụ có ảnh mặt dưỡng cho e chưa ạ?

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Quá nể option của xe và sự đầu tư của cụ cho vợ 2 :) e định năm tới cưới spark để phục vụ bà cả với F1 cho an toàn,cụ cho e lời khuyên với? Xe có ồn quá k cụ? Trái nắng trở trời có bệnh tật nan y j k cụ? Mong cụ chỉ giáo
Cám ơn cụ ạ!
Cá nhân em thấy, mua xe từ mới tới giờ được 1,5 năm thì chưa có yếu tố gì ạ! Hơi ồn chút, nhưng nếu đi trong phố, đường nhựa nuột, tốc độ 60km/h thì cũng bình thường cụ ạ!

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com

sang6390

Xe đạp
hehehe vâng...
Hồi em mới làm cách âm, ko nghe tiếng máy bé quen toàn bị quá ga, chậm sang số thôi, nguy hiểm phết!
Bác có làm cách âm bằng roăng cao su bên các cánh cửa k. Nhìn bác cách âm muốn làm theo mà thấy kỳ công quá.

sang6390

Xe đạp
Mình cũng đang đi 1 e spark mua từ năm 2015. Đi loang quanh trong thành phố nên mới đk 13.000 km. Thấy mọi thứ đều ổn cả. Hồi đó mua cũng rẻ nữa. Bản ltz mà có 320 thôi. Đăng ký xong với đăng kiểm, bảo hiểm xe là thành có 390. Bản 2017 nghe nói nâng cấp hơn. Theo cá nhân thì mình thích spark hơn MN của TH. SP nó khung gầm cứng hơn

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bác có làm cách âm bằng roăng cao su bên các cánh cửa k. Nhìn bác cách âm muốn làm theo mà thấy kỳ công quá.
Em cũng làm đủ cách âm Gioăng.. lúc ấy nó mới phát huy hiệu quả của Cách âm dán và tiêu âm cụ ạ!
Không kỳ công lắm đâu ạ.. em chia làm 1 lần cho vụ dám miếng và 1 buổi cho gioăng

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Mình cũng đang đi 1 e spark mua từ năm 2015. Đi loang quanh trong thành phố nên mới đk 13.000 km. Thấy mọi thứ đều ổn cả. Hồi đó mua cũng rẻ nữa. Bản ltz mà có 320 thôi. Đăng ký xong với đăng kiểm, bảo hiểm xe là thành có 390. Bản 2017 nghe nói nâng cấp hơn. Theo cá nhân thì mình thích spark hơn MN của TH. SP nó khung gầm cứng hơn
Đồng quan điểm về khung gầm với cụ... em nghe nhiều bạn Sale các hãng khác nói về xe Chevrolet vừa là ưu vừa là nhược.. khung sườn chắc chắn, xe đầm, nhưng dễ dẫn tới tốn xăng!